ರಾಜ್ಯೋತ್ಸವ ಪ್ರಶಸ್ತಿ

ರಾಜ್ಯೋತ್ಸವ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪುರಸ್ಕೃತರು(ವರ್ಷವಾರು)

       ಕ್ರ.ಸಂ

ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪುರಸ್ಕೃತರು

ಕ್ಷೇತ್ರ

ವರ್ಷ

1

ಡಾ. ಎಂ.ಸಿ.ಮೋದಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1966

2

ಕಮಲಾದೇವಿ ಚಟ್ಟೋಪಾಧ್ಯಾಯ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1966

3

ಡಾ.ಎಂ.ಆದಿಕೇಶವುಲು

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1966

4

ವೀರಣ್ಣಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1966

5

ಎಂ.ನರಸಿಂಹಯ್ಯ

ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

1966

6

ಎಚ್.ಎಸ್.ಕಟ್ಟೀಮನಿ

ಶಿಕ್ಷಣ

1966

7

ಮುನಿಸ್ವಾಮಪ್ಪ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1966

8

ಡಿ.ಎಸ್.ಕೃಷ್ಣಯ್ಯ ಶೆಟ್ಟಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1966

9

ಭಾಗೀರಥಿಬಾಯಿ ಪುರಾಣಿಕ್

ಶಿಕ್ಷಣ/ಸಮಾಜಸೇವೆ

1966

10

ಭೀಮಾರಾವ್ ಪೋತೆದಾರ್

ಸ್ವಾತಂತ್ರ ಹೋರಾಟಗಾರ

1966

1

ಕೃಷ್ಣರಾವ್ ಕಪಟ್ರಲ್

ಸಂಶೋಧನೆ

1967

2

ಆಲ್ಬುಕರ್ಕ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1967

3

ಉಮಾದೇವಿ ಕುಂದಾಪುರಕರ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1967

4

ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1967

5

ಕೆ.ಸಂಪತಗಿರಿರಾವ್

ಶಿಕ್ಷಣ

1967

6

ಮಲ್ಲಾಡಿಹಳ್ಳಿ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮೀಜಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1967

7

ಎಸ್.ಮಳೂರಕರ್

ಗಣಿತ ಮತ್ತು ವಿಜ್ಞಾನ

1967

8

ಬಿ.ವೆಂಕಟಸುಬ್ಬರಾವ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1967

9

ಡಾ. ಗೋಪಾಲರಾಜನ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1967

10

ಆದ್ಯ ಅನಂತಾಚಾರ್ಯ

ಆಯುರ್ವೇದಿಕ್

1967

1

ಬಿ.ಕೆ.ಬೆಳ್ಳಿಯಪ್ಪ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1968

2

ಕೆ.ಎಂ.ನಂಜಪ್ಪ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1968

3

ಎ.ಕೆ.ಲಿಂಗಪ್ಪಗೌಡ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1968

4

ಕೆ.ಪಿ.ಪುಟ್ಟೇಗೌಡ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1968

5

ಪಟೇಲ್ ಮರೀಗೌಡ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1968

6

ಯಾವಗಲ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1968

7

ಮಾಣಿಕರಾವ್ ಭೀಮರಾವ್ ಪಾಟೀಲ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1968

8

ಕೆ.ಟಿ.ರಾಮಸ್ವಾಮಿ

ಸಂಗೀತ

1968

9

ಹೊನ್ನಯ್ಯ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1968

10

ಚಂಪಾಬಾಯಿ ಫಿರಾಜ್ ಬೋಗಲ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1968

11

ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯಶೆಟ್ಟಿ ತಮ್ಮಾಜಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1968

12

ವೈ.ಎಚ್.ವೆಂಕಟರಮಣಪ್ಪ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1968

1

ಯಮುನಾಚಾರ್ಯ

ಶಿಕ್ಷಣ

1969

2

ಎಚ್.ವಿ.ಕೃಷ್ಣರಾವ್

ಕೃಷಿ

1969

3

ಬಿ.ಆರ್.ಪುರೋಹಿತ್

ಪತ್ರಕರ್ತರು

1969

4

ಬಿ.ಎಚ್.ಕಥೆರಕಿ

ಕೃಷಿ

1969

5

ಅಪ್ಪಾರಾವ್

ಕೃಷಿ

1969

6

ದಾಸಪ್ಪರೆಡ್ಡಿ.ವಿ

ಕೃಷಿ

1969

7

ಎ.ಆರ್.ಚಿಕ್ಕಪ್ಪಯ್ಯ

ಕ್ರೀಡೆ

1969

8

ಆರ್.ನಾಗೇಂದ್ರರಾವ್

ನಾಟಕ/ಚಲನಚಿತ್ರ

1969

9

ಡಾ. ಆರ್.ಮಾರ್ತಾಂಡವರ್ಮ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1969

10

ಡಾ. ಎಚ್.ನರಸಿಂಹಯ್ಯ

ಶಿಕ್ಷಣ

1969

11

ಪಿ.ಆರ್.ರಾಮಯ್ಯ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1969

1

ಪಿ.ಐ.ಜೋಸೆಫ್

ಕ್ರೀಡೆ

1970

2

ಎಚ್.ವಿ.ನಾರಾಯಣರಾವ್

ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

1970

3

ಡಾ.ಗಂಗೂಬಾಯಿ ಹಾನಗಲ್

ಸಂಗೀತ

1970

4

ಗಾಡಿ ಚಲುವನಾರಾಯಣ ಶೆಟ್ಟಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1970

5

ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನಪ್ಪಗೌಡ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1970

6

ಡಾ. ಮಹಮ್ಮದ್ ಷಫಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1970

7

ಡಾ.ಎಚ್.ಆರ್.ಅರಕೇರಿ

ಕೃಷಿ

1970

8

ಡಿ.ಆರ್.ಪ್ರಫುಲ್ಲಚಂದ್ರನ್

ಪ್ರೊಗ್ರೇಸಿವ್ ಫಾರ್ಮಲ್

1970

9

ಕಟ್ಟೆ ಸೇತುರಾಮಾಚಾರ್

ಪ್ರೊಗ್ರೇಸಿವ್ ಫಾರ್ಮಲ್

1970

10

ಜಿ.ಪಿ.ರಾಜರತ್ನಂ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1970

11

ಬಿ.ಆರ್.ಪಂತುಲು

ನಾಟಕ/ಚಲನಚಿತ್ರ

1970

12

ಸಿಸ್ಟರ್ ವಿಕ್ಟೋರಿಯಾ ಎಸ್.ಪೀಟರ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1970

13

ವೀಣಾ ದೊರೆಸ್ವಾಮಿ ಅಯ್ಯಂಗಾರ್

ಸಂಗೀತ

1970

14

ಪಂಡಿತ್ ಪುಟ್ಟರಾಜ ಗವಾಯಿ

ಸಂಗೀತ

1970

15

ಡಾ. ಎಂಕೆ.ವೈದ್ಯ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1970

1

ಬಿ.ಎಲ್.ಎಸ್.ಮೂರ್ತಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1971

2

ಬಿ.ವಿ.ನಾಗೇಶಶೆಟ್ಟಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1971

3

ಡಿ.ಗೋವಿಂದದಾಸ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1971

4

ಷೇರು.ಎನ್.ಪಿಳ್ಳೈ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1971

5

ಎ.ಸಿ.ದೇವೇಗೌಡ

ಶಿಕ್ಷಣ

1971

6

ಎಲ್.ಮೊಂಟೆರೋ

ಶಿಕ್ಷಣ

1971

7

ಜೆ.ಎಸ್.ಜೀರಿಗಿ

ಶಿಕ್ಷಣ

1971

8

ಇಫ್ತಿಕಾರ್ ಅಹ್ಮದ್

ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

1971

9

ಮಹಮದ್ ಹಯಾಜ್

ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

1971

10

ಎಂ.ಚಿನ್ನಸ್ವಾಮಿ

ಕ್ರೀಡೆ

1971

11

ಎನ್.ಚನ್ನಕೇಶವಯ್ಯ

ಸಂಗೀತ

1971

12

ಗಿರೀಶ್ ಕಾರ್ನಾಡ್

ನಾಟಕ/ಚಲನಚಿತ್ರ

1971

13

ಎನ್.ಹನುಮಯ್ಯ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1971

14

ಅಣ್ಣಪ್ಪ ಗೊಮನ್ನ

ಕೃಷಿ

1971

15

ಆರ್.ನರಸಿಂಹಯ್ಯ

ಕೃಷಿ

1971

1

ಕೆ.ಶಾಮ ಐಯ್ಯರ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1972

2

ಎಂ.ಸಿದ್ದಲಿಂಗಯ್ಯ

ಶಿಕ್ಷಣ

1972

3

ತಿಟ್ಟೇಕೃಷ್ಣ ಐಯ್ಯಂಗಾರ್

ಸಂಗೀತ

1972

4

ಎನ್.ಶ್ರೀನಿವಾಸಮೂರ್ತಿ

ಸಂಗೀತ

1972

5

ವೈ.ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯರಾಜು

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1972

6

ಎಚ್.ಟಿ.ಸಾಸನೂರ್

ಗೃಹರಕ್ಷಕ

1972

7

ಕೆ.ಎಸ್.ಷಡಾಕ್ಷರಪ್ಪ

ಔಷಧ

1972

8

ಕೆ.ಎಸ್.ನರಸಿಂಹಸ್ವಾಮಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1972

9

ಜಿ.ನಾರಾಯಣ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1972

10

ಹೊನ್ನಯ್ಯ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1972

11

ಟಿ.ಲಿಂಗಣ್ಣಗೌಡ

ಕೃಷಿ

1972

12

ಬಿ.ಟಿ.ಲಕ್ಷ್ಮಿನಾರಾಯಣ ಶೆಟ್ಟಿ

ರಿಬಿಜಿಯನ್

1972

13

ಜಿ.ರಘುನಾನಾಥ್

ಕೃಷಿ

1972

14

ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಬಾಲಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯಂ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1972

15

ಡಾ. ಮಾಸ್ತಿ ವೆಂಕಟೇಶ ಅಯ್ಯಂಗಾರ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1972

1

ಕೆ.ಅನಂತಸುಬ್ಬರಾವ್

ಸಂಶೋಧನೆ

1973

2

ಏಣಗಿ ಬಾಳಪ್ಪ

ನಾಟಕ

1973

3

ಕುಸ್ತಿ ಬಸಪ್ಪ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1973

4

ಚಿಕ್ಕಹನುಮಂತಯ್ಯ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1973

5

ನರೇಂದ್ರಸಿಂಗ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1973

6

ವಿ.ಆರ್.ನಾಯ್ಡು

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1973

7

ಆರ್.ಎಸ್.ನಾಯ್ಡು

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1973

8

ಎಂ.ನಂಜುಂಡಯ್ಯ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1973

9

ಪಿ.ಎಲ್.ಬಂಕಾಪುರ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1973

10

ಬಸವರಾಜ ಕಟ್ಟೀಮನಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1973

11

ಡಾ. ಬೆಂಜಮಿನ್ ಇಸಾಕ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1973

12

ಡಾ. ಮಾಣಿಕ್ಯಂ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1973

13

ಬಿ.ಪಿ.ಮಲ್ಲರಾಜ ಅರಸ್

ಶಿಕ್ಷಣ

1973

14

ಎಂ.ಮುದ್ದುಬೈರಪ್ಪ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1973

15

ಡಾ. ರಾಜ್ ಕುಮಾರ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

1973

16

ಎಂ.ಜಿ.ವಿಜಯಸಾರಥಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1973

17

ಎಸ್.ಆರ್.ಗಾಣಗೆರೆ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1973

18

ಜಿ.ಪಿ.ಶಿವರಾಮ್

ಶಿಕ್ಷಣ

1973

19

ಎಚ್.ಶ್ರೀಕಂಠಯ್ಯ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1973

20

ಸತ್ತಾರ್ ಅಬ್ಬಾಶೇಠ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1973

21

ನೀಲಮ್ಮ ಕಡಂಬಿ

ಸಂಗೀತ

1973

1

ಅಗ್ರಂ ರಂಗಯ್ಯ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1974

2

ಎಂ.ಆರ್.ಆಚಾರ್ಯ

ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

1974

3

ಕೆ.ಸಿ.ನಾಯಕ್

ಕೃಷಿ

1974

4

ಜಿ.ವಿ.ನಾರಾಯಣರೆಡ್ಡಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1974

5

ಎಸ್.ವಿ.ಪರಮೇಶ್ವರ ಭಟ್ಟ

ಶಿಕ್ಷಣ

1974

6

ಬಿ.ಪಿ.ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ

ಪ್ರಾಣಿಶಾಸ್ತ್ರ

1974

7

ಡಾ. ಎಂ.ಶಿವರಾಮ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1974

8

ಪದ್ಮಾವತಿಬಾಯಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1974

9

ರಹಮದ ಬೇಗ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1974

10

ಎಂ.ಎನ್.ವರದರಾಜುಲು

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1974

11

ಸುಲೇಮಾನ್ ಕಾಸಿಮ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1974

1

ಟಿ.ಅನಂತರಾಮ ಶೆಟ್ಟಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1975

2

ಬಿ.ಎನ್.ಗುಪ್ತ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1975

3

ಎಂ.ಗೋಪಾಲ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1975

4

ಎಚ್.ಎಂ.ಗಂಗಾಧರಯ್ಯ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1975

5

ಪಿ.ಆರ್.ತಿಪ್ಪೇಸ್ವಾಮಿ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1975

6

ಕೆ.ಎಸ್.ನರೇಂದ್ರನ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1975

7

ಎನ್.ಭದ್ರಯ್ಯ

ಶಿಕ್ಷಣ

1975

8

ಡಾ.ಬಿ.ಎಸ್.ರಾಮಪ್ಪ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1975

9

ಪ್ರೊ. ಯು.ಆರ್.ರಾವ್

ವಿಜ್ಞಾನ

1975

10

ಪ್ರೊ. ವಿ.ಎಲ್.ಡಿಸೌಜ

ಶಿಕ್ಷಣ

1975

11

ಜಿ.ಚನ್ನಮ್ಮ

ಸಂಗೀತ

1975

12

ಚೊಕ್ಕಮ್ಮ

ಸಂಗೀತ

1975

13

ಮಿರಜಾ.ಎಸ್.ಮೊಗಲ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1975

1

ಕೆ.ಎಸ್.ರಾಮಸ್ವಾಮಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1976

2

ಕೆ.ಆರ್.ಲಿಂಗಪ್ಪ

ಜನಪದ

1976

3

ಕೆ.ಬಾಲಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯಂ

ಶಿಕ್ಷಣ

1976

4

ಡಾ.ವಿ.ಅಂಬ್ಲ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1976

5

ಶಂಕರದೇವ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1976

6

ಮೀರ್ ಇಕ್ಬಾಲ್ ಹುಸೇನ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1976

7

ಜಿ.ಎನ್.ರೆಡ್ಡಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1976

8

ಪಾಟೀಲ ಪುಟ್ಟಪ್ಪ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1976

9

ಎ.ಎಸ್.ಲಕ್ಷ್ಮಣ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1976

10

ಎಸ್.ಎಸ್.ಕುಕ್ಕೆ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1976

11

ಡಾ.ಆರ್.ಮುನಿರತ್ನಂ

ಸಂಗೀತ

1976

12

ಆರ್.ಕೆ.ಸೂರ್ಯನಾರಾಯಣ

ಸಂಗೀತ

1976

1

ಶಾಂತಾರಾವ್

ನೃತ್ಯ

1981

2

ಮಧುಗಿರಿ ರಾಮು

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1981

3

ಎ.ಸುಬ್ಬರಾವ್

ಸಂಗೀತ

1981

4

ಬಿ.ಎನ್.ಸುರೇಶ

ಸಂಗೀತ

1981

5

ಶಿಲ್ಪ ಶ್ಯಾಮಾಚಾರ್ಯ

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

1981

6

ಡಾ. ಎಚ್.ಕೆ.ರಂಗನಾಥ

ನಾಟಕ

1981

7

ಗೊರೂರು ರಾಮಸ್ವಾಮಿ ಅಯ್ಯಂಗಾರ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1981

8

ಎಸ್.ಎಲ್.ಬೈರಪ್ಪ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1981

9

ಪ್ರೊ.ಕೆ.ಎಸ್.ನಿಸಾರ್ ಅಹ್ಮದ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1981

10

ಎಚ್.ವೈ.ಶಾರದಾ ಪ್ರಸಾದ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1981

11

ಅನುಪಮಾ ನಿರಂಜನ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1981

12

ಪ್ರಕಾಶ್ ಪಡುಕೋಣೆ

ಕ್ರೀಡೆ

1981

13

ಉದಯ.ಕೆ.ಪ್ರಭು

ಕ್ರೀಡೆ

1981

14

ಲೋಕನಾಥ ಬೋಳಾರ್

ಕ್ರೀಡೆ

1981

15

ವಿ.ಗೋವಿಂದರಾಜ್

ಕ್ರೀಡೆ

1981

16

ಎಂ.ಪಿ.ಗಣೇಶ್

ಕ್ರೀಡೆ

1981

17

ಏಂಜಲ್ ಮೇರಿ ಜೋಸೆಫ್

ಕ್ರೀಡೆ

1981

18

ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯ ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ವಿದ್ಯಾಮಂಡಳಿ

ವಿಜ್ಞಾನ

1981

19

ಸಿ.ಎಚ್.ಲಕ್ಷ್ಮಣಯ್ಯ

ಕೃಷಿ

1981

20

ಡಾ.ಆರ್.ದ್ವಾರಕಾನಾಥ್

ಕೃಷಿ

1981

21

ಕೆ.ಎಸ್.ಅಶ್ವಥ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

1981

22

ಮಲ್ಲಾಡಿಹಳ್ಳಿ ಸ್ವಾಮೀಜಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1981

23

ಲಕ್ಷ್ಮಿ ನಿಜಾಮುದ್ದೀನ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1981

24

ಅಮ್ಮಕ್ಕ ಗಣಪತಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1981

25

ಡಾ.ಎಸ್.ಆರ್.ಚಂದ್ರಶೇಖರ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1981

1

ಪ್ರೊ. ಸಿ.ಎನ್.ಆರ್.ರಾವ್

ವಿಜ್ಞಾನ

1982

2

ಅಗ್ರಂ ರಂಗಯ್ಯ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1982

3

ಬಸವಣ್ಣ ಶಿಲ್ಪಿ

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

1982

4

ಬಿಡ್ಡು ಅಪ್ಪಯ್ಯ

ಸಂಗೀತ

1982

5

ಡಾ. ಡಿ.ವಿ.ರಾವ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1982

6

ಎಂ.ಎ.ಹಫೀಜ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1982

7

ಪಿ.ಒ.ಜಾಧವ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1982

8

ದೇಶಪಾಂಡೆ ಕಂಠೀರಾವ್

ಭಾಷೆ

1982

9

ಕಮಲಾದೇವಿ ಚಟ್ಟೋಪಾಧ್ಯಾಯ

ಲಲಿತಕಲೆ

1982

10

ಖಂಡೋಜಿ ಬಸಪ್ಪ

ಸ್ಕೌಟ್

1982

11

ಪುಟ್ಟಣ್ಣ ಕಣಗಾಲ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

1982

12

ಡಾ. ಹಾ.ಮಾ.ನಾಯಕ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1982

13

ಪುಟ್ಟಮ್ಮ ಕುಸ್ತಿ ಬಸಪ್ಪ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1982

14

ಪಾರ್ವತಮ್ಮ ಬಸಪ್ಪ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1982

15

ಡಾ.ಜಿ.ಎಂ.ಪೈ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1982

16

ಕೆ.ಜೆ.ರಾವ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

1982

17

ಶಾಂತಾದೇವಿ ಮಾಳವಾಡ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1982

18

ಸೀತಾಕಾಗಲ್

ಸಂಗೀತ

1982

19

ಡಾ. ಸಿದ್ದಯ್ಯ ಪುರಾಣಿಕ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1982

20

ಟಿ.ಎಸ್.ಸತ್ಯನ್

ಛಾಯಾಚಿತ್ರ

1982

21

ಸೇತುಮಾಧವರಾವ್ ಪಗಡಿ

ಇತಿಹಾಸ

1982

22

ಟಿ.ಸಿ.ಸುಂದರಮೂರ್ತಿ

ಜನಪದ

1982

23

ಉಷಾ ನವರತ್ನರಾಮ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1982

24

ಮಲಾಮ್ ಅಹಮದ್

ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

1982

25

ಎಂ.ಡಬ್ಲ್ಯು.ತಿಲಕ್

ವಿಮಾನ ಉಡ್ಡಯಣ

1982

26

ಕುಮಾರಗಂಧರ್ವ

ಸಂಗೀತ

1982

1

ಹಾಸನದ ರಾಜಾರಾವ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1983

2

ಹಮೀದ್ ಆಲಿಯಾಸ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1983

3

ಕಯ್ಯಾರ ಕಿಞಣ್ಣ ರೈ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1983

4

ಡಾ. ಯು.ಆರ್.ಅನಂತಮೂರ್ತಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1983

5

ರುಮಾಲೆ ಚನ್ನಬಸಪ್ಪ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1983

6

ಎಸ್.ಎಂ.ಪಂಡಿತ್

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1983

7

ಪ್ರೊ.ಯು.ಆರ್.ರಾವ್

ವಿಜ್ಞಾನ

1983

8

ಮಾಧವ ಗಾಡ್ಗೀಳ್

ವಿಜ್ಞಾನ

1983

9

ಪಂಡಿತ್ ಭೀಮಸೇನ ಜೋಷಿ

ಸಂಗೀತ

1983

10

ಎ.ಡಿ.ಜಕರೈಯ

ಸಂಗೀತ

1983

11

ಎಂ.ಎಸ್.ಸತ್ಯು

ಚಲನಚಿತ್ರ

1983

12

ಆರತಿ

ಚಲನಚಿತ್ರ

1983

13

ಕೃಷ್ಣವಟ್ಟಂ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1983

14

ಆರ್.ಕೆ.ಲಕ್ಷ್ಮಣ್

ವ್ಯಂಗ್ಯಚಿತ್ರ

1983

15

ರೀಟಾ ಅಬ್ರಹಂ

ಕ್ರೀಡೆ

1983

16

ರಾಜರ್ ಬಿನ್ನಿ

ಕ್ರೀಡೆ

1983

17

ಸೈಯ್ಯದ್ ಕಿರ್ಮಾನಿ

ಕ್ರೀಡೆ

1983

18

ಡಾ.ಕೆ.ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ

ಕೃಷಿ

1983

19

ಕೆ.ಎಂ.ಗಡಾದ

ಕೃಷಿ

1983

20

ಜಾಫರ್ ಪುಟೇಹಾಲಿ

ಕೃಷಿ

1983

21

ತಗಡೂರು ರಾಮಚಂದ್ರರಾವ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1983

22

ಎಂ.ಕೃಷ್ಣ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1983

23

ಚಂಪಾಬಾಯಿ ಪಿರಜಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1983

24

ಸೀತಮ್ಮ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1983

25

ಎಸ್.ಕೃಷ್ಣ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1983

26

ಡಾ.ಶ್ರೀನಿವಾಸನರಸಿಂಹರಾವ್ ಕೌಲಗುಡ್ಡ

ಆರೋಗ್ಯ

1983

27

ಪರ್ವತವಾಣಿ

ನಾಟಕ

1983

28

ಪ್ರೊ.ಆರ್ಮಂಡೋ ಮೆನೆಜಿಸ್

ಶಿಕ್ಷಣ

1983

29

ಪ್ರೊ.ವೆಂಕಟಗಿರಿಗೌಡ

ಅರ್ಥಶಾಸ್ತ್ರ

1983

1

ಎಂ.ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯರಾಜ ಅರಸ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1984

2

ಡಾ. ಜಿ.ಎಸ್.ಶಿವರುದ್ರಪ್ಪ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1984

3

ಡಾ.ಎಂ.ಅಕಬರ ಆಲಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1984

4

ಎ.ಎನ್.ಮೂರ್ತಿರಾವ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1984

5

ಮಾಸ್ಟರ್ ಹಿರಣ್ಣಯ್ಯ

ನಾಟಕ

1984

6

ಡಾ.ಎಸ್.ಕೆ.ಕರೀಂ ಖಾನ್

ಜನಪದ

1984

7

ಯು.ಎಸ್.ಚಂದ್ರಭಾಗಾದೇವಿ

ನೃತ್ಯ

1984

8

ಎಂ.ಪಿ.ಎಲ್.ಶಾಸ್ತ್ರಿ

ಶಿಕ್ಷಣ

1984

9

ಎಂ.ಟಿ.ಜಯಣ್ಣ

ಕೃಷಿ

1984

10

ಡಾ. ಎಂ.ಮಹದೇವಪ್ಪ

ಕೃಷಿ

1984

11

ಡಾ.ಬಿ.ಎಚ್.ಕಾತರಕಿ

ಕೃಷಿ

1984

12

ಮೀರ್ ಇಕ್ಬಾಲ್ ಹುಸೇನ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1984

13

ಹೊ.ಶ್ರೀನಿವಾಸಯ್ಯ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1984

14

ಡಾ..ಎಚ್.ಸುದರ್ಶನ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1984

15

ಉದಯಕುಮಾರ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

1984

16

ಎಂ.ಲೀಲಾವತಿ

ಚಲನಚಿತ್ರ

1984

17

ಎಫ್.ಎಂ.ಸೂಫಿ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1984

18

ಎಂ.ಎಸ್.ನಂಜುಂಡರಾವ್

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1984

19

ಸಾಬಣ್ಣನವರ್ ನಾಗೇಶ್ ಭೀಮಾರಾವ್

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1984

20

ಡಿ.ಶೇಷಪ್ಪ

ಸಂಗೀತ

1984

21

ಸಿದ್ದರಾಮ ಜಂಬಲದಿನ್ನಿ

ಸಂಗೀತ

1984

22

ಎಂ.ಎಲ್.ವೀರಭದ್ರಯ್ಯ

ಸಂಗೀತ

1984

23

ಎಂ.ವೈ.ಘೋರ್ಪಡೆ

ಛಾಯಾಚಿತ್ರ

1984

24

ವೈ.ವಿ.ರುದ್ರಪ್ಪ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1984

25

ಡಾ.ಪಿ.ಎಸ್.ಶಂಕರ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1984

26

ಡಾ. ಎಂ.ಕೃಷ್ಣ ಭಾರ್ಗವ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1984

27

ಹನುಮಂತರಾವ್ ಮಂಜ್ರೇಕರ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1984

28

ಅರ್ಜುನದೇವ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1984

29

ಆರ್.ಮೂರ್ತಿ

ವ್ಯಂಗ್ಯಚಿತ್ರ

1984

30

ಸಿ.ಎಲ್.ಜೆ.ಸಾಲ್ಡಾನ

ಪರಿಸರ ವಿಜ್ಞಾನ

1984

31

ಸತೀಶ ಧಾವನ್

ವಿಜ್ಞಾನ

1984

1

ಪ್ರೊ. ಎಸ್.ಎಸ್.ಮಾಳವಾಡ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1985

2

ಪ್ರೊ. ಆರ್.ಸಿ.ಹಿರೇಮಠ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1985

3

ಪ್ರೊ. ಎಂ.ವಿ.ಸೀತಾರಾಮಯ್ಯ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1985

4

ಪ್ರೊ. ಡಿ.ಜವರೇಗೌಡ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1985

5

ತ.ಸು.ಶಾಮರಾಯ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1985

6

ರಾಮರಾವ್.ವಿ.ನಾಯಕ್

ಸಂಗೀತ

1985

7

ಭುವನೇಶ್ವರಯ್ಯ

ಸಂಗೀತ

1985

8

ಭದ್ರಗಿರಿ ಅಚ್ಯುತರಾವ್

ಸಂಗೀತ

1985

9

ಕೋಮಲ ವರದನ್

ನೃತ್ಯ

1985

10

ನಿಂಗಯ್ಯ ಸಂಗಯ್ಯ ಪೂಜಾರ್

ಜನಪದ

1985

11

ಡಾ. ಕೆ.ಕೆ.ಹೆಬ್ಬಾರ್

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1985

12

ರೆಂಜಾಳ ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಶೆಣೈ

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

1985

13

ಎಸ್.ವಿ.ನಾಯಕ್

ಲಲಿತಕಲೆ

1985

14

ಬಿ.ವಿ.ಕೆ.ಶಾಸ್ತ್ರಿ

ಕಲಾವಿಮರ್ಶೆ

1985

15

ವಿಜಯಭಾಸ್ಕರ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

1985

16

ಡಾ. ಎಸ್.ಆರ್.ರಾವ್

ಪುರಾತತ್ವ

1985

17

ಪ್ರೊ. ವಿ.ಹಿತ್ತಲಮನಿ

ಕೃಷಿ

1985

18

ಡಿ.ವೀರೇಂದ್ರ ಹೆಗ್ಡೆ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1985

19

ವೈ.ರಾಮಚಂದ್ರ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1985

20

ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಸುಬ್ಬಣ್ಣ

ಸಂಗೀತ

1985

21

ವಿನಯ ಉಭಯಕರ್

ಪ್ರವಾಸೋದ್ಯಮ

1985

22

ಎಂ.ವಿ.ಕಾಮತ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1985

23

ಸಿ.ಎಂ.ರಾಮಚಂದ್ರ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1985

24

ಕೆ.ಎಸ್.ಹರಿಕುಮಾರ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1985

25

ಎಚ್.ಕುಸುಮಾಕರ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1985

26

ಪ್ರೊ. ಕೆ.ಎಸ್.ಹರಿದಾಸಭಟ್

ಶಿಕ್ಷಣ

1985

27

ಎಚ್.ಎನ್.ರಾಮಕೃಷ್ಣ

ಶಿಕ್ಷಣ

1985

28

ಚಿಂದೋಡಿ ಲೀಲಾ

ರಂಗಭೂಮಿ

1985

29

ಕೆರೆಮನೆ ಶಿವರಾಮ ಹೆಗಡೆ

ಯಕ್ಷಗಾನ

1985

30

ಗಣಪತಿ ಸುಂದರಂ ಥಾಮಸ್

ಛಾಯಾಚಿತ್ರ

1985

31

ಡಾ. ಎಂ.ಚಿದಾನಂದಮೂರ್ತಿ

ಸಂಶೋಧನೆ

1985

32

ಡಾ. ಆರ್.ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ

ಸಂಶೋಧನೆ

1985

33

ಮೀರ್ ಮಹಮ್ಮದ್ ಹುಸೇನ್

ಉರ್ದು ಶಿಕ್ಷಣ

1985

34

ಡಾ. ಜಿ.ನಾರಾಯಣರೆಡ್ಡಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1985

35

ಡಾ.ವಿ.ಪರಮೇಶ್ವರ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1985

1

ಡಾ.ಶಿವರಾಮ ಕಾರಂತ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1986

2

ಡಾ.ಆರ್.ಕೆ.ನಾರಾಯಣ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1986

3

ಪ್ರೊ.ವಿ.ಕೃಗೋಕಾಕ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1986

4

ಪ್ರೊ. ಎಂ.ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಅಡಿಗ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1986

5

ಸಿದ್ದಲಿಂಗಯ್ಯ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1986

6

ಡಾ.ಶಂ.ಬಾ.ಜೋಷಿ

ಸಂಶೋಧನೆ

1986

7

ಪ್ರೊ.ಎಸ್.ಕೆ.ರಾಮಚಂದ್ರರಾವ್

ಸಂಶೋಧನೆ

1986

8

ಬಿ.ಎಸ್.ಕೇಶವನ್

ಗ್ರಂಥಾಲಯ

1986

9

ಡಾ. ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ ಮನ್ಸೂರ್

ಸಂಗೀತ

1986

10

ಪಂಡಿತ್ ಬಸವರಾಜ ರಾಜಗುರು

ಸಂಗೀತ

1986

11

ಆರ್.ಕೆ.ಶ್ರೀಕಂಠನ್

ಸಂಗೀತ

1986

12

ಸಿ.ಹೊನ್ನಪ್ಪ ಭಾಗವತರ್

ಸಂಗೀತ

1986

13

ಘಟಂ ಮಂಜುನಾಥ್

ಸಂಗೀತ

1986

14

ಎಚ್.ಪಿ.ರಾಮಾಚಾರ್

ಸಂಗೀತ

1986

15

ಮೈಸೂರು ಅನಂತಸ್ವಾಮಿ

ಸಂಗೀತ

1986

16

ಸಿ.ಅಶ್ವಥ್

ಸಂಗೀತ

1986

17

ಬಾಳಪ್ಪ ಹುಕ್ಕೇರಿ

ಜನಪದ

1986

18

ಸಂತ ಭದ್ರಗಿರಿ ಕೇಶವದಾಸ್

ಹರಿಕಥೆ

1986

19

ಜೋಳದ ರಾಶಿ ದೊಡ್ಡನಗೌಡ

ಗಮಕ

1986

20

ಮಾಯಾರಾವ್

ನೃತ್ಯ

1986

21

ಜಿ.ಬಿ.ಜೋಷಿ

ನಾಟಕ

1986

22

ಬಿ.ಜಯಮ್ಮ

ನಾಟಕ

1986

23

ಆರ್.ನಾಗರತ್ನಮ್ಮ

ನಾಟಕ

1986

24

ಕೊಗ್ಗ ಕಾಮತ್

ಗೊಂಬೆಯಾಟ

1986

25

ಡಿ.ವಾದಿರಾಜ್

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

1986

26

ಆರ್.ಎಂ.ಹಡಪದ್

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1986

27

ಎನ್.ನರಸಿಂಹಾಚಾರ್

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1986

28

ಎನ್.ಪುಷ್ಪಮಾಲಾ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1986

29

ಎಸ್.ಎನ್.ಚಂದ್ರಶೇಖರ್

ಕಲಾವಿಮರ್ಶೆ

1986

30

ಜಿ.ವಿ.ಅಯ್ಯರ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

1986

31

ಪಟ್ಟಾಭಿರಾಮರೆಡ್ಡಿ

ಚಲನಚಿತ್ರ

1986

32

ಇ.ಹನುಮಂತರಾವ್

ಛಾಯಾಚಿತ್ರ

1986

33

ಎನ್ಎಸ್.ಸೀತಾರಾಮಶಾಸ್ತ್ರಿ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1986

34

ಪಿ.ಕೆ.ಶ್ರೀನಿವಾಸನ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1986

35

ವೈ.ಎನ್.ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1986

36

ವಿ.ರಘುರಾಮಶೆಟ್ಟಿ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1986

37

ಕೆ.ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1986

38

ಆರ್.ಎನ್.ಚಕ್ರವರ್ತಿ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1986

39

ಸಿ.ಡಿ.ನರಸಿಂಹಯ್ಯ

ಶಿಕ್ಷಣ

1986

40

ಡಾ.ಎನ್.ರುದ್ದಯ್ಯ

ಶಿಕ್ಷಣ

1986

41

ಡಾ.ಎಚ್.ಆರ್.ವಿಶ್ವನಾಥ್

ಶಿಕ್ಷಣ

1986

42

ವಂದನಾರಾವ್

ಕ್ರೀಡೆ

1986

43

ಕೆ.ಆರ್.ಲವರಾಜು

ಕ್ರೀಡೆ

1986

44

ಬಿ.ಶ್ರೀಕಂಠಯ್ಯ

ದೈಹಿಕ ಶಿಕ್ಷಣ

1986

45

ಡಾ.ರಾಜಾರಾಮಣ್ಣ

ವಿಜ್ಞಾನ

1986

46

ಡಾ.ಎಸ್.ಚಂದ್ರಶೇಖರ್

ವಿಜ್ಞಾನ

1986

47

ಪ್ರೊ.ಆರ್.ನರಸಿಂಹನ್

ವಿಜ್ಞಾನ

1986

48

ಪ್ರೊ. ಬಿ.ದೇಶಿಕಾಚಾರ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1986

49

ಡಾ. ಡಿ.ಚಿನ್ನಯ್ಯ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1986

50

ಡಾ.ಪಿ.ಎನ್.ಶ್ರೀನಿವಾಸರಾವ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1986

51

ಕೆ.ವಿ.ಶಂಕರೇಗೌಡ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1986

52

ಮಹದೇವ ಬಣಕಾರ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1986

1

ಬಿ.ಎಂ.ಇದಿನಬ್ಬ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1987

2

ದೇವನೂರ ಮಹದೇವ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1987

3

ಹುಸ್ನಾ ಸರ್ವಾರ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1987

4

ಡಾ.ಎಜಾಸುದ್ದೀನ್ ಸಾಬ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1987

5

ಜೀ.ಶಂ.ಪರಮಶಿವಯ್ಯ

ಜನಪದ

1987

6

ಬಾಲೇಖಾನ್

ಸಂಗೀತ

1987

7

ಟಿ.ಎನ್.ಬಾಲಕೃಷ್ಣ

ಚಲನಚಿತ್ರ

1987

8

ಖಾದ್ರಿ ಶಾಮಣ್ಣ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1987

9

ಬಿ.ಎಸ್.ಚಂದ್ರಶೇಖರ್

ಕ್ರೀಡೆ

1987

10

ಎಸ್.ಜಿ.ಬಾಳೇಕುಂದ್ರಿ

ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

1987

11

ಡಾ.ಆರ್.ನಾರಾಯಣ್

ಕೃಷಿ

1987

12

ಡಾ.ಬಿ.ಹನುಮಯ್ಯ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1987

13

ಡಾ. ಡಿ.ಬಿ.ಬೆನಕಪ್ಪ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1987

14

ಡಾ.ಎಚ್.ಎಸ್.ನಾರಾಯಣ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1987

15

ಉಮಾಬಾಯಿ ಕುಂದಾಪುರ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1987

16

ವರದರಾಜ ಅದ್ಸ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1987

17

ಸಿ.ಎಲ್.ನರಸಿಂಹಯ್ಯ ಶೆಟ್ಟಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1987

18

ಬಿ.ಟಿ.ಲಕ್ಷ್ಮಣ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1987

19

ಎಸ್.ಆರ್.ಹಿರೇಮಠ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1987

20

ಎಸ್.ಎನ್.ಸುಬ್ಬರಾವ್

ಸೇವಾದಳ

1987

21

ಪಿ.ವೆಂಕೋಬರಾವ್

ಸರ್ವೋದಯ

1987

22

ಎನ್. ಲಕ್ಷ್ಮಣರಾವ್

ಆಡಳಿತ

1987

23

ಟಿ. ಆರ್. ಸತೀಶಚಂದ್ರನ್

ಆಡಳಿತ

1987

1

ಡಾ. ಪು. ತಿನರಸಿಂಹಾಚಾರ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1988

2

ಡಾ. ರಂ.ಶ್ರೀ.ಮುಗಳಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1988

3

ಪ್ರೊ. ಎಸ್.ಎಸ್.ಭೂಸನೂರಮಠ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1988

4

ಕೆ.ಪಿ.ಪೂರ್ಣಚಂದ್ರ ತೇಜಸ್ವಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1988

5

ಎಚ್.ಕೆ.ನಾರಾಯಣ

ಸಂಗೀತ

1988

6

ವಿ.ವೆಂಕಟಸುಬ್ಬರಾವ್

ಸಂಗೀತ

1988

7

ಬಿ.ರಾಮದಾಸಪ್ಪ

ಸಂಗೀತ

1988

8

ಎನ್.ಆರ್.ರಾಮರಾವ್

ಸಂಗೀತ

1988

9

ಡಾ.ವೆಂಕಟಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ

ನೃತ್ಯ

1988

10

ಡಾ. ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಕಂಬಾರ

ನಾಟಕ

1988

11

ಡಾ.ಎಚ್.ಎಲ್.ನಾಗೇಗೌಡ

ಜನಪದ

1988

12

ಎಲ್.ಪಿ.ಅಂಚನ್

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1988

13

ಎಂ.ಎ.ಚೆಟ್ಟಿ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1988

14

ಬಿ.ಸರೋಜಾದೇವಿ

ಚಲನಚಿತ್ರ

1988

15

ಡಾ.ಟಿ.ವಿ.ವೆಂಕಟಾಚಲ ಶಾಸ್ತ್ರಿ

ಸಂಶೋಧನೆ

1988

16

ಎ.ಜೆ.ನಾರಾಯಣ ಗೌಡ

ಗಮಕ

1988

17

ಎಚ್.ಯು.ಕೆ.ಉಡುಪ

ವಿಜ್ಞಾನ

1988

18

ಡಾ.ಎಂ.ಗುರುದಾಸ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1988

19

ಡಾ.ಆರ್.ಬಿ.ಪಾಟೀಲ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1988

20

ಡಾ. ಪಾರ್ಥನಾರಾಯಣ ಪಂಡಿತ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1988

21

ಡಾ. ಜಿ.ವಿ.ಕೆ.ರಾವ್

ಆಡಳಿತ

1988

22

ಡಾ.ಎಸ್.ವಿ.ಪಾಟೀಲ್

ಕೃಷಿ

1988

23

ಡಾ.ಪಿ.ಸೆಲ್ವಿದಾಸ್

ಶಿಕ್ಷಣ

1988

24

ಡಿ.ಮರಿಯಪ್ಪ

ಶಿಕ್ಷಣ

1988

25

ಮಮ್ತಾಜ್ ಅಹಮದ್ ಖಾನ್

ಶಿಕ್ಷಣ

1988

26

ಶರಣಬಸಪ್ಪ ಅಪ್ಪಾ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1988

27

ಸಜ್ಜಾದ ನಶೀಮ್ ಸಯ್ಯದ ಹುಸೇನ ಷಾ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1988

28

ಹರಿ ಅನಂತ ಪೈ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1988

29

ಬಿ.ಎ.ಬಸ್ಮೆ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1988

30

ಡಾ. ವಿ.ವಿ.ತೆಗ್ಗಿನಮನಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1988

31

ಎನ್.ಆರ್.ಚಂದ್ರನ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1988

32

ಬಿ.ಕೆ.ಎಸ್.ಅಯ್ಯಂಗಾರ್

ಯೋಗ

1988

33

ಇ.ಎ.ಎಸ್.ಪ್ರಸನ್ನ

ಕ್ರೀಡೆ

1988

34

ಆರ್.ಕೆ.ಜೋಷಿ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1988

35

ಅರವಿಂದ ಹೆಗಡೆ (ಮರಣೋತ್ತರ)

ಅರಣ್ಯ ಸಂರಕ್ಷಣೆ

1988

1

ನಿರಂಜನ.ಕೆ.ಎಸ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1989

2

ಚನ್ನವೀರ ಕಣವಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1989

3

ಡಾ.ಕೆ.ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ

ಸಂಸ್ಕೃತ

1989

4

ಮಹಮದ್ ಆಯಾಜ್

ಉರ್ದು

1989

5

ಆರ್.ಎನ್.ದೊರೆಸ್ವಾಮಿ

ಸಂಗೀತ

1989

6

ಅರ್ಜುನಸಾ ನಾಕೋಡ

ಸಂಗೀತ

1989

7

ಮಾಣಿಕರಾವ್ ರಾಯಚೂರಕರ್

ಸಂಗೀತ

1989

8

ಶಾಮಲಾ.ಜಿ.ಭಾವೆ

ಸಂಗೀತ

1989

9

ಸಿ.ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ

ನೃತ್ಯ

1989

10

ಕೆ.ವಿ.ಸುಬ್ಬಣ್ಣ

ನಾಟಕ

1989

11

ಎಂ.ಟಿ.ವಿ.ಆಚಾರ್ಯ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1989

12

ಆರ್.ಜಿ.ರಾಯಕರ್

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1989

13

ಹೊಂಬಯ್ಯ

ಜನಪದ

1989

14

ಮಲೈ ಶಂಕರನಾರಾಯಣ ಸಾಮಗ

ಯಕ್ಷಗಾನ

1989

15

ಎಂ.ವಿ.ರಾಜಮ್ಮ

ಚಲನಚಿತ್ರ

1989

16

ಎಸ್.ಶೆಟ್ಟರ್

ಸಂಶೋಧನೆ

1989

17

ಡಾ.ಬಿ.ವಿ.ಶ್ರೀಕಂಠನ್

ವಿಜ್ಞಾನ

1989

18

ಪಾ.ವೆಂ.ಆಚಾರ್ಯ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1989

19

ಎಂ.ಬಿ.ಸಿಂಗ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1989

20

ಡಾ. ಶೇಖ್ ಆಲಿ

ಶಿಕ್ಷಣ

1989

21

ಡಾ. ಎಂ.ಎಚ್.ಮರೀಗೌಡ

ಕೃಷಿ

1989

22

ಜಿ.ಆರ್.ವಿಶ್ವನಾಥ

ಕ್ರೀಡೆ

1989

23

ಮಾಲತಿ ಹೊಳ್ಳ

ಕ್ರೀಡೆ

1989

24

ಸುಧಾ.ವಿ.ರೆಡ್ಡಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1989

25

ಎಂ.ಆರ್.ರಾಮಯ್ಯ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1989

26

ಪಿ.ಜೆ.ಪರ್ನಾಂಡಿಸ್

ಆಡಳಿತ

1989

27

ಎಂ.ಕೆ.ಪಾಂಡುರಂಗಶೆಟ್ಟಿ

ಉದ್ಯಮ, ಶಿಕ್ಷಣ ಸಂಸ್ಥೆ

1989

28

ಡಾ.ಎಂ.ಎಂ.ಜೋಷಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1989

29

ಡಾ. ಚಾಮರಾಜ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1989

30

ಅಲ್ಲಮಪ್ರಭು

ಛಾಯಾಚಿತ್ರ

1989

1

ಎನ್.ಕೆ.ಕುಲಕರ್ಣಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1990

2

ಡಾ.ರಾ.ಯ.ಧಾರವಾಡಕರ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1990

3

ಟಿ.ಸುನಂದಮ್ಮ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1990

4

ಮಳಲಿ ವಸಂತಕುಮಾರ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1990

5

ಪ್ರೊ.ಎಲ್.ಎಸ್.ಶೇಷಗಿರಿರಾವ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1990

6

ರಾಮಣ್ಣ ಫಕೀರಪ್ಪ ಭಜಂತ್ರಿ

ಸಂಗೀತ

1990

7

ವಿದ್ವಾನ್ ಎ.ವಿ.ನಾಯರಣಪ್ಪ

ಸಂಗೀತ

1990

8

ಪಂಡಿತ್ ವಿನಾಯಕ ತೊರವಿ

ಸಂಗೀತ

1990

9

ಎಂ.ಎಸ್.ನಟರಾಜನ್

ಕಲಾಸೇವೆ

1990

10

ಪಿ.ವೆಂಕಟಪ್ಪ ಡೋಗ್ರ ದೇವಾಡಿಗ

ಸಂಗೀತ

1990

11

ವಸಂತ ಕನಕಾಪುರ

ಸಂಗೀತ

1990

12

ಟಿ.ಕೆ.ದೇಸಾಯಿ

ಸಂಗೀತ

1990

13

ಶೇಣಿ ಗೋಪಾಕೃಷಣ ಭಟ್

ಯಕ್ಷಗಾನ

1990

14

ಗೋವಿಂದ ಮುಕುಂದ ನಾಯ್ಕ

ಯಕ್ಷಗಾನ

1990

15

ಬಿ.ಆರ್.ಕಾಳಿಂಗ ನಾವಡ (ಮರಣೋತ್ತರ)

ಯಕ್ಷಗಾನ

1990

16

ಸಿಂಪಿ ಲಿಂಗಣ್ಣ

ಜನಪದ

1990

17

ಕಂಸಾಳೆ ಮಹದೇವಯ್ಯ

ಜನಪದ

1990

18

ಹಮ್ಮಿಗಿ ಮುದಿಮಲ್ಲಪ್ಪ

ಜನಪದ

1990

19

ಪಟೇಲ ಕೆಂಪೇಗೌಡ

ಜನಪದ

1990

20

ಹೊಂಬಯ್ಯ

ಜನಪದ

1990

21

ವಿ.ಬಾಲು

ಲಲಿತಕಲೆ

1990

22

ಎಚ್.ಜಿ.ಬಸವಣ್ಣಾಚಾರ್

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

1990

23

ಕೃಷ್ಣ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಪೋತೇದಾರ್

ಲಲಿತಕಲೆ

1990

24

ಎನ್. ಲಕ್ಷ್ಮಿನಾರಾಯಣ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

1990

25

ಅರುಣರಾಜ್ ಪಾಟೀಲ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

1990

26

ವಿಷ್ಣುವರ್ಧನ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

1990

27

ಅಂಬರೀಶ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

1990

28

ಶಂಕರನಾಗ್ (ಮರಣೋತ್ತರ)

ಚಲನಚಿತ್ರ

1990

29

ಡಾ.ಎಸ್. ಗುರುಮೂರ್ತಿ

ಶಿಕ್ಷಣ

1990

30

ಪ್ರೊ.ಚಿ.ನ. ಮಂಗಳಾ

ಶಿಕ್ಷಣ

1990

31

ಡಾ.ಕೆ. ಹನುಮಂತಪ್ಪ

ಶಿಕ್ಷಣ

1990

32

ಡಾ.ಟಿ. ಕೆ. ಮೇಟಿ

ಶಿಕ್ಷಣ

1990

33

ಡಾ.ಬಿ.ಎಸ್. ಗಾಯಿ

ಶಿಕ್ಷಣ

1990

34

ಕೆ.ಶಾಮರಾವ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1990

35

ಎಸ್.ವಿ.ಜಯಶೀಲರಾವ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1990

36

ಪಿ. ರಾಮಯ್ಯ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1990

37

ಸಂತೋಷಕುಮಾರ ಗುಲ್ವಾಡಿ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1990

38

ಐ. ಕೆ. ಜಾಗೀರದಾರ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1990

39

ರಾಜ್ ಇಮ್ತಿಯಾಜ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1990

40

ಎಂ.ಎಸ್. ಟೋಪಣ್ಣನವರ್ (ಮರಣೋತ್ತರ)

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1990

41

ಡಾ. ಸುಲೋಚನ ಗುಣಶೀಲ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1990

42

ಡಾ.ಚಿಕ್ಕನಂಜಪ್ಪ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1990

43

ಡಾ.ಬಿ.ಎಂ.ಜಯರಾಮ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1990

44

ಡಾ.ಎಂ.ಗುರಪ್ಪ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1990

45

ಡಾ.ಎಸ್.ಅಬ್ದುಲ್ ರೆಹಮಾನ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1990

46

ಡಾ.ಸಿ.ಪಾರ್ವತಮ್ಮ

ಸಂಶೋಧನೆ

1990

47

ಎಂ.ಎಂ.ಪಾಟೀಲ್

ಸಹಕಾರ

1990

48

ಎಸ್.ಕೆ.ಅಮೀನ

ಸಹಕಾರ

1990

49

ಡಾ.ಎ.ಎಂ.ರಾಜಶೇಖರಯ್ಯ

ರಾಜ್ಯಶಾಸ್ತ್ರ

1990

50

ಡಾ. ಶಿವಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1990

51

ಗುರಪ್ಪ ಮಲಕಪ್ಪಗಾರ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1990

52

ಜಿ.ಎಂ.ಪಾಟೀಲ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1990

53

ಎಸ್.ವಿ.ಮಂಜುನಾಥ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1990

54

ಪಂಚಶೀಲ ಗವಾಯಿ ಕಾಶೀನಾಥ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1990

55

ಶಂಕರಪ್ರಸಾದ್ ವಿಶ್ವನಾಥ ಅಗ್ನಿಹೋತ್ರಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1990

56

ಎಚ್.ಎಂ.ಶಿವಣ್ಣ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1990

57

ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ಸುಲ್ತಾನ್ ಗಡ್ಡೆಕಾರ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1990

58

ಆರ್.ಎಂ.ಬಿ.ಆರಾಧ್ಯ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1990

59

ಎಚ್.ಎನ್.ರಾಮಕೃಷ್ಣಯ್ಯ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1990

60

ನೀಲಮ್ಮ ಚೆನ್ನಪ್ಪ ಭದ್ರಾಪುರ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1990

61

ಡಾ.ಜಿ.ಶಿವಶಂಕರ

ಕೃಷಿ

1990

62

ಡಾ.ಎನ್.ಪಿ.ಪಾಟೀಲ

ಕೃಷಿ

1990

63

ಬಿ.ಸತ್ಯಾಜಿರಾವ್

ಕ್ರೀಡೆ

1990

64

ಅಶ್ವಿನಿ ನಾಚಪ್ಪ

ಕ್ರೀಡೆ

1990

65

ನಾವಾಬ್ ಸಾಬ್

ಕ್ರೀಡೆ

1990

66

ತುಕಾರಾಮ್ ಖಾರ್ವಿ

ಕ್ರೀಡೆ

1990

67

ಚಿಂದೋಡಿ ಕರಿಬಸವರಾಜ್

ರಂಗಭೂಮಿ

1990

1

ಪ್ರೊ.ಎಸ್.ಆರ್.ಮಳಗಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1991

2

ಪ್ರೊ.ಜಿ.ವೆಂಕಟಸುಬ್ಬಯ್ಯ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1991

3

ಸಿ.ಕೆ.ನಾಗರಾಜರಾವ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1991

4

ಪ್ರೊ.ಕೀರ್ತಿನಾಥ ಕುರ್ತಕೋಟಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1991

5

ಡಾ.ಚನ್ನಣ್ಣ ವಾಲೀಕಾರ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1991

6

ಮೊಹಸೀನ್ ಕಮಾಲ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1991

7

ಸುದರ್ಶನ ದೇಸಾಯಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1991

8

ಬಿ.ಆರ್.ವಾಡಪ್ಪಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1991

9

ಡಾ. ಜ.ಚ.ನಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1991

10

ಕಮಲಾ ಹೆಮ್ಮಿಗೆ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1991

11

ಜ್ಯೋತ್ಸ್ನಾ ಕಾಮತ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1991

12

ಡಾ.ಎಂ.ಎಂ.ಕಲಬುರ್ಗಿ

ಸಂಶೋಧನೆ

1991

13

ಡಾ. ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ ಸಿಂದಗಿ

ಸಂಶೋಧನೆ

1991

14

ವಿದ್ವಾನ್ ಪ್ರೊ.ಎನ್.ಟಿ.ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಅಯ್ಯಂಗಾರ್

ಸಂಸ್ಕೃತ

1991

15

ರಾಂಭಟ್.ವಿ

ಸಂಸ್ಕೃತ

1991

16

ಎಂ.ಎಸ್.ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ

ಸಂಗೀತ

1991

17

ರಾಜಮ್ಮ.ಎ.ಕೇಶವಮೂರ್ತಿ

ಸಂಗೀತ

1991

18

ಅನೂರು.ಎಸ್.ರಾಮಕೃಷ್ಣ

ಸಂಗೀತ

1991

19

ಕೆ.ಎಸ್.ಹಡಪದ

ಸಂಗೀತ

1991

20

ಶರಣಪ್ಪ ಬಸಪ್ಪ ಪುಷ್ಪದತ್ತ

ಸಂಗೀತ

1991

21

ಪಂಡಿತ್ ಸಂಗಮೇಶ್ವರ ಗವಾಯಿ

ಸಂಗೀತ

1991

22

ಪಂಡಿತ ಶಿವರಾಜ ಗವಾಯಿ

ಸಂಗೀತ

1991

23

ಬಸಪ್ಪ ಮಾನಪ್ಪ ಹರೆಕಲ್

ಸಂಗೀತ

1991

24

ನಾರಾಯಣಪ್ಪ

ಸಂಗೀತ

1991

25

ಮೈಸೂರು ನಾಗರಾಜ್

ಸಂಗೀತ

1991

26

ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸುಬ್ಬಣ್ಣ

ಸಂಗೀತ

1991

27

ಬಿ.ಕೆ.ಸುಮಿತ್ರಾ

ಸಂಗೀತ

1991

28

ಕಸ್ತೂರಿ ಶಂಕರ್

ಸಂಗೀತ

1991

29

ಎಲ್ಬಿರೆಬಿಂಬಿಸ್

ಸಂಗೀತ

1991

30

ಹೊ.ನಾರಾಘವೆಂದ್ರ

ಸಂಗೀತ

1991

31

ರಾಘವಾದೇವಿ

ಸಂಗೀತ

1991

32

ರತ್ನಮಾಲಾ ಪ್ರಕಾಶ್

ಸಂಗೀತ

1991

33

ಲಕ್ಷ್ಮಿಕೇಶವ

ಸಂಗೀತ

1991

34

ಯು.ಎಸ್.ಕೃಷ್ಣರಾವ್(ಮಂಗಳೂರು)

ನೃತ್ಯ

1991

35

ಲೀಲಾರಾಮನಾಥನ್

ನೃತ್ಯ

1991

36

ವಿ.ಎನ್.ಸುಬ್ಬರಾವ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1991

37

ಕೆ.ಎಸ್.ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1991

38

ಆಲೀ ಹಫೀಜ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1991

39

ಕೆ.ಎಲ್.ಅಣ್ಣಿಗೇರಿ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1991

40

ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1991

41

ಕೆ.ರಾಜಾರಾವ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1991

42

ಎಂ.ಎಸ್.ಸಿದ್ದಪ್ಪ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1991

43

ವಿ.ಬಿ.ಪಾಟೀಲ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1991

44

ಬಿ.ಪಿ.ಆರ್.ಪಾಟೀಲ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1991

45

ಬಳ್ಳಾರಿ ಲಲಿತಮ್ಮ

ರಂಗಭೂಮಿ

1991

46

ಎಚ್.ದ್ಯಾವಪ್ಪ ಮಾಸ್ತರ

ರಂಗಭೂಮಿ

1991

47

ರಹಿಮಾನವ್ವ ಕಲ್ಮನಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

1991

48

ಪ್ರೊ. ಬಿ,ಚಂದ್ರಶೇಖರ್

ರಂಗಭೂಮಿ

1991

49

ಕುಗ್ಗೆ ಹುಚ್ಚಪ್ಪ ಮಾಸ್ತರ

ರಂಗಭೂಮಿ

1991

50

ಅನಂತರಾವ್ ಜೋಷಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

1991

51

ದತ್ತೋಬರಾವ್ ಒಡೆಯರ್

ರಂಗಭೂಮಿ

1991

52

ರಾಮರಾವ್ ಒಡೆಯರ್

ರಂಗಭೂಮಿ

1991

53

ರಾಜಾನಂದ

ರಂಗಭೂಮಿ

1991

54

ಕೆ.ವೆಂಕಟಸುಬ್ಬಯ್ಯ

ಗಮಕ

1991

55

ಕೆ.ರಾಮರಾಯ ಆಚಾರ್ಯ

ಲಲಿತಕಲೆ

1991

56

ವಿ.ಜಿ.ಸಿಂಧೂರ

ಲಲಿತಕಲೆ

1991

57

ಎಸ್.ವಿ.ಪದ್ಮನಾಭಾಚಾರ್ಯ

ಲಲಿತಕಲೆ

1991

58

ಮಾಯಾಚಾರ್ಯ

ಲಲಿತಕಲೆ

1991

59

ಷಣ್ಮುಖಪ್ಪ ಕಾಳಪ್ಪ ಯರಕದ

ಲಲಿತಕಲೆ

1991

60

ಸಿ.ವಿ.ಎಲ್.ಶಾಸ್ತ್ರಿ

ಚಲನಚಿತ್ರ

1991

61

ಎಂ.ಪಂಡರೀಬಾಯಿ

ಚಲನಚಿತ್ರ

1991

62

ಭಾರತಿ ವಿಷ್ಣುವರ್ಧನ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

1991

63

ಸಿ.ವಿ.ಶಿವಶಂಕರ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

1991

64

ಚಿಟ್ಟಾಣಿ ರಾಮಚಂದ್ರ ಹೆಗಡೆ

ಯಕ್ಷಗಾನ

1991

65

ಪುಟ್ಟಮಲ್ಲೇಗೌಡ

ಜನಪದ

1991

66

ಮಿಜಾರು ಅಣ್ಣಪ್ಪ

ಯಕ್ಷಗಾನ

1991

67

ಟಿ.ಕೆಂಪಹನುಮಯ್ಯ

ಜನಪದ

1991

68

ಲಂಕಪ್ಪ ಭಜಂತ್ರಿ

ಜನಪದ

1991

69

ಜಿ.ಮಹಾಂತೇಶ

ಜನಪದ

1991

70

ಜನವಳ್ಳಿ ಹಾಲಪ್ಪ

ಜನಪದ

1991

71

ಶಿವಪ್ಪ ಗೋವಿಂದಪ್ಪಗೌಡ

ಜನಪದ

1991

72

ಡಾ. ಎನ್.ಶೇಷಗಿರಿ

ವಿಜ್ಞಾನ

1991

73

ಡಾ.ಬಿ.ಎಂ.ಆಲೂರು

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1991

74

ಡಾ. ಎಚ್.ಬಿ.ರಾಜಶೇಖರ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1991

75

ಡಾ. ಎನ್.ಅನಂತ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1991

76

ಡಾ. ಸಬ್ನವಿನ್ ಶೇಷಗಿರಿರಾವ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1991

77

ಡಾ. ಜಿ.ಗೋಪಾಲ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1991

78

ಡಾ. ಕೆ.ಎ.ಅಶೋಕ ಪೈ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1991

79

ಡಾ. ಎ.ಎಂ.ಶೇಖ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1991

80

ಡಾ. ಎಂ.ಶಾಂತಾರಾಮ ಶೆಟ್ಟಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1991

81

ಡಾ. ಟಿ.ವಿ.ಮರಿಯಪ್ಪ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1991

82

ಡಾ. ಚನ್ನಬಸವಣ್ಣ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1991

83

ಜಗನ್ನಾಥರಾವ್ ಚಂದ್ರಿಕಿ

ಶಿಕ್ಷಣ

1991

84

ಬಿ.ಎಸ್.ವಿ.ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯಂ

ಶಿಕ್ಷಣ

1991

85

ಡಾ.ಎಲ್.ಲೋಬೋ

ಶಿಕ್ಷಣ

1991

86

ಪ್ರೊ. ನಾಗರಾಜು

ಶಿಕ್ಷಣ

1991

87

ಕೇಕಿ.ಬಿ.ತಾರಾಪುರ್

ಕ್ರೀಡೆ

1991

88

ಎಂ.ಮಹಾದೇವ

ಕ್ರೀಡೆ

1991

89

ರಾಜನ್ ಜೋಸೆಫ್ ಜೋಯಲ್

ಕ್ರೀಡೆ

1991

90

ಶೈನಿ ವಿಲ್ಸನ್

ಕ್ರೀಡೆ

1991

91

ಸೋಮೇಂದ್ರ ಸಿಂಗ್

ಕ್ರೀಡೆ

1991

92

ದತ್ತಾತ್ರೇಯರಾವ್ ಅವರಾದಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1991

93

ಕೊಲ್ಲೂರು ಮಲ್ಲಪ್ಪ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1991

94

ಎನ್.ಎಂ.ಮಹಾದೇವನ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1991

95

ವಿ.ಅಣ್ಣಯ್ಯ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1991

96

ಡಾ. ಸಿ.ಡಿ.ಜತ್ತಣ್ಣ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1991

97

ಪ್ರಭುರಾವ್ ಕಂಬಳಿವಾಲಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1991

98

ನಾಗರಾಜ್.ಎನ್.ವೆಮೂಲಕರ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1991

99

ಸಂಭಾಜಿರಾವ್ ಲಕ್ಷ್ಮಣ ಪಾಟೀಲ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1991

100

ಪಂಪಾಪತಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1991

101

ಡಾ.ನಿತಿನರಾವ್ ಹತ್ತೀಹಾಳ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1991

102

ಗುಲಾಂ ಅಬೀದ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1991

103

ಎಂ.ಆರ್.ಎನ್.ಶಾಸ್ತ್ರಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1991

104

ವಿ.ನಂಜಪ್ಪ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1991

105

ಡಾ. ಉಷಾ ಬಾಪಟ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1991

106

ಚನ್ನವೀರ ಕಲ್ಯಾಣಶೆಟ್ಟಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1991

107

ಕೆ.ಎಸ್.ಕುಲಕರ್ಣಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1991

108

ರಾಮದಾಸ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1991

109

ಕೋದಂಡರಾಮ ಶ್ರೇಷ್ಠಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1991

110

ಕೆ.ಎಲ್ಲಿಅಣ್ಣ ಪೂಜಾರಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1991

111

ಎ.ಕೆ.ಲಕ್ಷ್ಮಿನಾರಾಯಣರಾವ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1991

112

ಮಹಾವೀರಚಂದ್ ಸಮದಾರಿಯಾ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1991

113

ಚಂದ್ರಶೇಖರ್ ಬಿ.ಮಂಟೂರ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1991

114

ಎಂ.ವಾಸುದೇವ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1991

115

ಸುರೇಶ.ಸಿ.ಷಾ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1991

116

ಎ.ಎಸ್.ವಿಶ್ವನಾಥ

ಕೃಷಿ

1991

117

ಮನೋಹರ ಅತ್ತಾವರ

ಕೃಷಿ

1991

118

ಕೆ.ಶಿವರಾಮು

ಕನ್ನಡ ಐಎಎಸ್

1991

119

ಎಂ.ಆರ್.ಕಾಂಬ್ಳೆ

ಕನ್ನಡ ಐಎಎಸ್

1991

120

ವಿಜಯ ಸಾಸನೂರ

ಕನ್ನಡ ಐಎಎಸ್

1991

1

ಕೆ.ಎಫ್.ಪಾಟೀಲ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

2

ಆರ್.ವಿ.ಶೇಷಾದ್ರಿಗವಾಯಿ

ಸಂಗೀತ

1992

3

ಬ್ರಿಜೇಶ ಪಾಟೀಲ

ಕ್ರೀಡೆ

1992

4

ರೆವೆರೆಂಡ್ ಫಾದರ್ ಜೋಸೆಫ್ ಡಿಸಿಲ್ವಾ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

5

ಕಲ್ಯಾಣಕುಮಾರ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

1992

6

ವಿಮಲಕುಮಾರ್

ಕ್ರೀಡೆ

1992

7

ವಸಂತಕುಮಾರ್

ಕ್ರೀಡೆ

1992

8

ಎನ್.ಸಿ.ಪಾಟೀಲ

ಕೃಷಿ

1992

9

ಡಾ.ವಿಠಲ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1992

10

ಮಂಜುನಾಥ ಶರ್ಮಾ

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ

1992

11

ಮುರಳೀಧರ ಕಮತೀಕರ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

12

ಹಾಜಿ ಅರ್ಷದ್ ಆಲಿ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1992

13

ಹೋಮಿ.ಎಂ.ಇರಾನಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

14

ಹನುಮನ್ನ ನಾಯಕ್ ದೊರೈ

ಸಂಗೀತ

1992

15

ಸಿದ್ದರಾಮಪ್ಪ ಮಲ್ಲಪ್ಪ ಕೊಕ್ಕನೂರ

ಸಂಗೀತ

1992

16

ಶ್ರೀನಿವಾಸರಾವ್ ರಾಘೋಜಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

17

ವಿ,.ಪಿ.ದೇವಳಗಾಂಕರ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

18

ಡಾ.ಪ್ರೇಮಾನಂದ ಅಂಬ್ಲಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1992

19

ಶಂಕರಪ್ಪ ಬಸಪ್ಪ ಮನಹಳ್ಳಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

1992

20

ಈಶ್ವರಪ್ಪ ಗುರಪ್ಪ ಅಂಗಡಿ

ಜನಪದ

1992

21

ಮಾಲಬಾಯಿ.ಎಂ.ಬೀಳಗಿ

ಸಂಗೀತ

1992

22

ನಿಲಕಂಠ ಗಣಾಚಾರಿ ಹೊಸೂರ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

23

ಪರಶುರಾಂ ವೈದ್ಯಗಾಂನಾಳೆ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1992

24

ಚಾರ್ಲಿ ಕವಾಲಿ

ಜನಪದ

1992

25

ಡಾ. ನಿಂಗಣ್ಣ ಸಣ್ಣಕ್ಕಿ

ಜನಪದ

1992

26

ನಿಂಗಪ್ಪ ಸಾತಪ್ಪ ಜಾಬಣ್ಣನವರ್

ಕೃಷಿ

1992

27

ಕಾ.ನ.ಮೂರ್ತಿ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1992

28

ನಾರಾಯಣ

ಕ್ರೀಡೆ

1992

29

ಕೆ.ಎಸ್.ಶ್ರೀಧರಾಚಾರ್

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1992

30

ಗಣೇಶ

ಸಂಸ್ಕೃತ

1992

31

ಎಚ್.ಕೆ.ರಾಮಸ್ವಾಮಿ

ಗಮಕ

1992

32

ಬಣ್ಣದ ಮಾಲಿಂಗ

ಯಕ್ಷಗಾನ

1992

33

ಅಬ್ರಹಾಂ ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್

ಜನಪದ

1992

34

ಗೌರವ್ವ

ಜನಪದ

1992

35

ಶಾಂತರಸ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1992

36

ಬಿ.ಎ.ಸನದಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1992

37

ಬಿ.ಆರ್.ರಂಗದಾಸ್

ಹರಿಕಥೆ

1992

38

ಬುಡನ್ ಸಾಬ್

ಹರಿಕಥೆ

1992

39

ಎಂ.ಜಿ.ಸುರೇಂದ್ರನಾಥ್

ಕ್ರೀಡೆ

1992

40

ತಲಕಾಡು ಚಿಕ್ಕರಂಗೇಗೌಡ

ಕ್ರೀಡೆ

1992

41

ಜೆ.ನಾರಾಯಣಪ್ಪ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

42

ಪುಟ್ಟನರಸಯ್ಯ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

43

ಸಿಸ್ಟರ್ ಮೇರಿ ಮೆಸ್ಕರಿನಾಸ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

44

ವೆಂಕಟಪ್ಪ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

45

ಕರಿದೇವಯ್ಯ

ಜನಪದ

1992

46

ಬಿ.ಬೋರೇಗೌಡ

ನಾಟಕ

1992

47

ಅಶ್ವಥನಾರಾಯಣ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1992

48

ಯಾಸ್ಮಿನ್ ಖಾನಂ

ಕ್ರೀಡೆ

1992

49

ಎಚ್.ಆರ್.ಲೀಲಾವತಿ

ಸಂಗೀತ

1992

50

ಲಲಿತಾಉಭಯಕರ್

ಸಂಗೀತ

1992

51

ದೇವಕಿ.ಬಿ.ಸಿಂಗ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

52

ಮರಿಯಾ ಜ್ಯೋತಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

53

ಎಚ್.ಟಿ.ಅರಸ್

ನಾಟಕ

1992

54

ಯೋಗಿರಾಜ.ಪಿ.ಗೋಪಾಲ್

ಯೋಗ

1992

55

ಚಿಂದೋಡಿ ಶಾಂತರಾಜ್

ನಾಟಕ

1992

56

ಎಸ್.ಮಹಾದೇವಪ್ಪ

ಸಂಗೀತ

1992

57

ಪಿ.ರಾಮಯ್ಯ

ಶಿಕ್ಷಣ

1992

58

ಆರ್.ಪಿ.ಜಗದೀಶ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1992

59

ಗುಂಡಪ್ಪ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1992

60

ಟಿ.ವೆಂಕಟರಾಂ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1992

61

ಎಚ್..ಪಿ.ಫಲೋಮಿನಾ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1992

62

ಟಿ.ನಾಗರಾಜ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1992

63

ದುರ್ಗವ್ವ

ಜನಪದ

1992

64

ರಾಮಕೃಷ್ಣ

ಚಲನಚಿತ್ರ

1992

65

ಸಂಪತ್ ಕುಮಾರ್

ಯಕ್ಷಗಾನ

1992

66

ಆರ್.ಅರುಣಾಚಲಂ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

67

ಗುಬ್ಬಣ್ಣ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

68

ಎಸ್.ಶಿವರಾಂ

ಚಲನಚಿತ್ರ

1992

69

ಪೀಟರ್ ಲೂಯಿಸ್

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1992

70

ಜಿ.ಎಸ್.ಶೆಣೈ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1992

71

ವೈ.ಜೋಗಣ್ಣನವರ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

72

ಮೊಳ್ಳಿ ಮಾದೇಗೌಡರು

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

73

ಬಿ.ಹಟ್ಟಯ್ಯ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

74

ಪಿ.ರಾಮಯ್ಯ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

75

ಸಿ.ನಂಜಯ್ಯ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

76

ಮುನಿವೆಂಕಟಪ್ಪ

ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆ

1992

77

ಐ.ಪಿ.ಡಿ.ಸಾಲಪ್ಪ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

78

ಡಾ.ಎಂ.ವಿ.ನರಸಿಂಹಯ್ಯ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1992

79

ಶಿವರಾಂಮೊಗ್ಗ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

80

ಜಿ.ಎಸ್.ರಾಮಕೃಷ್ಣಯ್ಯ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

81

ಎಂ.ಎ.ನರಸಿಂಹಾಚಾರ್

ಸಂಗೀತ

1992

82

ಶಿವಬಸವಸ್ವಾಮಿ ನಾಗನೂರ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

83

ಬಿ.ಆರ್.ಹುಜಾರ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

84

ಎಂ.ರಾಮಯ್ಯ

ಸಂಗೀತ

1992

85

ಪುಷ್ಪರಾಜ್ ಹೆಗ್ಗಡೆ

ಕ್ರೀಡೆ

1992

86

ಪಂಚಾಕ್ಷರಿ ಗವಾಯಿ

ಸಂಗೀತ

1992

87

ವಿಜಯನಾರಸಿಂಹ

ಚಲನಚಿತ್ರ

1992

88

ಡಾ. ಬಿ.ವಿ.ದುಗ್ಗಾಣಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1992

89

ಬಿ.ಎಲ್.ಬುರಾಣಪುರ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1992

90

ಎಂ.ಎಸ್.ಚಂದ್ರಶೇಖರ್

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1992

91

ವಿ.ಜಿ.ಅಂದಾನಿ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1992

92

ಕೆ.ವಿ.ಸರಸ್ವತಿ

ಯೋಗ

1992

93

ಎಂ.ಕೆ.ಬಸವಣ್ಣೆಪ್ಪ

ನಾಟಕ

1992

94

ಎಚ್.ಎನ್.ಹೂಗಾರ್

ರಂಗಭೂಮಿ

1992

95

ಕೆ.ಸಿ.ರಾಮಯ್ಯ

ಜನಪದ

1992

96

ಎಂ.ಎ.ರಾಮಚಂದ್ರಪ್ಪ

ನಾಟಕ

1992

97

ನಾಗೇಂದ್ರಪ್ಪ ಕರಿಯಪ್ಪ

ಸಂಗೀತ

1992

98

ಜುಬೇದಾಬಾಯಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

1992

99

ಬಿ.ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ

ಸಂಗೀತ

1992

100

ಎಸ್.ಡಿ.ಈಶನ್

ಕ್ರೀಡೆ

1992

101

ಆನಂದ ಶೆಟ್ಟಿ

ಕ್ರೀಡೆ

1992

102

ಬಿ.ರಾಜಣ್ಣ ಬಿನ್ ಬಾಳೇಗೌಡ

ರಂಗಭೂಮಿ

1992

103

ಕೆ.ಭೈರಪ್ಪ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1992

104

ಮಹೇಂದ್ರಕಿಶೋರ್

ಸಂಗೀತ

1992

105

ಎ.ಎನ್.ಶೇಷಾಚಾರ್

ನಾಟಕ

1992

106

ಮತ್ತೂರು ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1992

107

ರಂಗಪ್ಪ ಬಿನ್ ಮೇಲಪ್ಪ

ಜನಪದ

1992

108

ಕೆ.ಜಿ.ಶಾಂತಪ್ಪ

ಯಕ್ಷಗಾನ

1992

109

ವಿ.ಎಚ್.ಜೀವನಗೌಡ

ಜನಪದ

1992

110

ಎಸ್.ಎಸ್.ಹಿರೇಮಠ

ಸಂಗೀತ

1992

111

ಮಲ್ಲೇಶಪ್ಪ ರುದ್ರಪ್ಪ ಆಚಾರ್

ಶಿಲ್ಪ

1992

112

ಗೀತಪ್ರಿಯ

ಚಲನಚಿತ್ರ

1992

113

ಪೈಲ್ವಾನ್ ಬಿ.ವಿ.ದಾಸಪ್ಪ

ಕ್ರೀಡೆ

1992

114

ಮಲ್ಲಯ್ಯ ಗವಾಯಿಗಳು

ಸಂಗೀತ

1992

115

ಆರ್.ಎನ್.ತ್ಯಾಗರಾಜನ್

ಸಂಗೀತ

1992

116

ಡಾ. ಆರ್.ಎನ್.ತಾರಾನಾಥನ್

ಸಂಗೀತ

1992

117

ಸೌಭಾಗ್ಯ ಅಯ್ಯಂಗಾರ್

ತರಕಾರಿ ಕೆತ್ತನೆ

1992

118

ಸಂಗಪ್ಪ ಈರಪ್ಪ ಮಾರನಶೆಟ್ಟಿ

ಜನಪದ

1992

119

ನಾ.ನಾಗಲಿಂಗಸ್ವಾಮಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1992

120

ಚನ್ನಬಸವಯ್ಯ ನೂರುಂದಯ್ಯ ಹಿರೇಮಠ

ನಾಟಕ

1992

121

ಜತ್ತಪ್ಪ

ಸಂಗೀತ

1992

122

ಜಿ.ಸೋಮಶೇಖರಪ್ಪ

ಕ್ರೀಡೆ

1992

123

ಹಿರೇನಾ ಮಾಸ್ಕರನ್ಸ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

124

ರೇಮಂಡ್ ಡಿಸೋಜಾ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

125

ರಾಜೇಂದ್ರ ಅಷ್ಠಗಿ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1992

126

ಅಬ್ದುಲ್ ಖುನ್ನಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

127

ಪ್ರೊ. ಘಾಡ್ಕೆ

ಶಿಕ್ಷಣ

1992

128

ಎಸ್.ಆರ್.ರೋಹಿಡೇಕರ್

ಶಿಕ್ಷಣ

1992

129

ಬೆಳಗಲ್ ವೀರಣ್ಣ

ಜನಪದ

1992

130

ಹನುಮಂತಪ್ಪ.ಎಚ್.ಅಂಗಡಿ

ಸಂಗೀತ

1992

131

ಎಚ್.ಗಣಪತಿಯಪ್ಪ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

132

ವಿಠಲ.ಸಾ.ನೀಲಕಂ ಸ.ಬಜಿ

ಸಂಗೀತ

1992

133

ಸಂಕರಿಕೊಪ್ಪ

ಕೃಷಿ

1992

134

ವೀರಭದ್ರಪ್ಪ

ರಂಗಭೂಮಿ

1992

135

ಸುಬ್ಬಾ ದೆಶಭಂಡಾರಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

1992

136

ರಂಗದಾಸಯ್ಯ

ಕರಕುಶಲ

1992

137

ಡಾ.ಗಿರಿಗೌಡ

ತೋಟಗಾರಿಕೆ

1992

138

ಪಿ.ಪ್ರಭಾಕರ್

ಹೊರನಾಡು

1992

139

ಶಿವರತ್ನ ಪಾಲನೇತ್ರ

ಜನಪದ

1992

140

ಚನ್ನಬಸವಣ್ಣ

ಕೃಷಿ

1992

141

ಕಾಗಲ್ಕರ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1992

142

ಆರ್.ಸಿ.ಭೂಸನೂರಮಠ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1992

143

ಹುಸೇನ್

ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಟ್

1992

144

ಆರ್.ಎಚ್.ಗೂಡವಾಲ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

145

ಅರ್ಜುನ ದೇವಯ್ಯ

ಕ್ರೀಡೆ

1992

146

ವಿನಿಫ್ರೆಡ್ ಜೂನ್ ಜೋಸೆಫ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

147

ನೀಲಕಂಠಯ್ಯ

ಜನಪದ

1992

148

ಮುದ್ದಾಚಾರಿ

ಅರ್ಥಶಾಸ್ತ್ರ

1992

149

ಬಸವಣ್ಣೆಪ್ಪ ಸೋಮಪ್ಪ ಮಂಗಲಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

150

ಕೆ.ಗಂಗಣ್ಣ

ಗಾಂಧಿ ಪಾತ್ರ

1992

151

ರೆವರೆಂಡ್ ಫಾದರ್ ಜಾರ್ಜ್

ನಿರಾಶ್ರಿತರ ಪುನರ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

1992

152

ಶಾಂತಾ ಪಿಲೈ

ಬುದ್ಧಿಮಾಂದ್ಯರ ಚಿಕಿತ್ಸೆ

1992

153

ಚನ್ನವೀರಪ್ಪ ಗವಾಯಿಗಳು

ಸಂಗೀತ

1992

154

ಪ್ರಾನ್ಸಿಸ್ ಸ್ಯಾಮ್ಯುಯೆಲ್

ಶಿಕ್ಷಣ

1992

155

ಜಾನಕಿ(ಅಂಗವಿಕಲೆ)

ಕ್ರೀಡೆ

1992

156

ಗಜಾನನ ಭಂಡಾರಿ

ಯಕ್ಷಗಾನ

1992

157

ಡಾ. ವಿ.ಜಿ.ದಢದೆ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1992

158

ಸಂಗೇಶ ಕಲಾವಿದ

ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆ

1992

159

ಡಾ.ಸದಾನಂದ ನಾಯಕ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1992

160

ರಘುನಾಥ ನಾಕೋಡ

ಸಂಗೀತ

1992

161

ಶೆಷಗಿರಿ ಹಾನಗಲ್

ಸಂಗೀತ

1992

162

ಟಿ.ವಿ.ಶ್ರೀನಿವಾಸನ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

163

ಡಾ. ಕೆ.ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1992

164

ವೀಣಾ ಅನಂತರಾಮ್

ಸಂಗೀತ

1992

165

ಮಹೇಶ್

ಸಂಗೀತ

1992

166

ಭರಮಪ್ಪ ನಿಂಗಪ್ಪ ಬಾಳೂರ

ನಾಟಕ

1992

167

ಶ್ರೀಧರರಾಜು

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

168

ಜೆ.ಮಂಜುನಾಥ

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

1992

169

ಎಂ.ಆರ್.ಶಿವಣ್ಣ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1992

170

ಕೆ.ಎಂನಂಜಪ್ಪ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

171

ಅ.ಚ.ಶಿವಣ್ಣ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1992

172

ಕೊಟ್ರಪ್ಪ ಕಡಕೊಳ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1992

173

ಜಯಂತಿ ಶಿವನಂಜಪ್ಪ

ಕ್ರೀಡೆ

1992

174

ಲೀಲಾದೇವಿ.ಆರ್.ಪ್ರಸಾದ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1992

175

ಎ.ಎಸ್.ರಾಮಲಿಂಗಾಚಾರ್

ಸಂಗೀತ

1992

1

ಡಾ.ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಹಾವನೂರ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1993

2

ಬಿ.ಆರ್.ನಾರಾಯಣ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1993

3

ಗೌರೀಶ ಕಾಯ್ಕಿಣಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1993

4

ಡಾ. ಶಾಂತಿನಾಥ ದೇಸಾಯಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1993

5

ಡಾ.ಎಂ. ಷಡಕ್ಷರ ಸ್ವಾಮಿ

ಶಿಕ್ಷಣ

1993

6

ಡಾ. ಎಸ್.ರಾಮೇಗೌಡ

ಶಿಕ್ಷಣ

1993

7

ಆರ್.ಆರ್.ಕೇಶವಮೂರ್ತಿ

ಸಂಗೀತ

1993

8

ಎಚ್.ಟಿ.ನಾಗಣ್ಣ

ಸಂಗೀತ

1993

9

ಎಂ.ಎಸ್.ರಾಮಯ್ಯ

ಸಂಗೀತ

1993

10

ಯು.ಎಸ್.ಕೃಷ್ಣರಾವ್(ಬೆಂಗಳೂರು)

ನೃತ್ಯ

1993

11

ಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ಆಳ್ವ

ನೃತ್ಯ

1993

12

ಗಣಪತಿ ಭಟ್ಟ ಹಾಸಣಗಿ

ಸಂಗೀತ

1993

13

ಕಾಳು ಶೇರಿಗಾರ

ಸಂಗೀತ

1993

14

ಎಸ್.ಜಿ.ವಾಸುದೇವ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1993

15

ಡಿ.ವಿ.ನಾರಾಯಣ ಭಟ್ಟ

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

1993

16

ಡಾ. ಸಿಂಧುವಳ್ಳಿ ಅನಂತಮೂರ್ತಿ

ನಾಟಕ

1993

17

ರಾಮಚಂದ್ರ ಶಾಸ್ತ್ರಿ ಸೂರಿ

ಸಂಸ್ಕೃತ

1993

18

ಎನ್.ರಂಗನಾಥಶರ್ಮ

ಸಂಸ್ಕೃತ

1993

19

ಬಿ.ಆರ್.ದೇವೇಂದ್ರಪ್ಪ

ಗೊಂಬೆಯಾಟ

1993

20

ಫಕೀರಪ್ಪ ಗುಡಿಸಾಗರ

ಜನಪದ

1993

21

ಕಡತೋಕಾ ಮಂಜುನಾಥ ಭಾಗವತ

ಯಕ್ಷಗಾನ

1993

22

ಪೆರ್ಲ ಕೃಷ್ಣಭಟ್ಟ

ಯಕ್ಷಗಾನ

1993

23

ಇ.ಆರ್.ಸೇತೂರಾವ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1993

24

ನರಸಿಂಹರಾವ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1993

25

ಡಾ.ಎಚ್.ಶರತಚಂದ್ರ

ವಿಜ್ಞಾನ

1993

26

ಎಸ್.ಎಸ್.ಕಟಗಿಹಳ್ಳಿಮಠ

ಕೃಷಿ

1993

27

ಎನ್.ಮಲ್ಲಪ್ಪ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1993

28

ವಿ.ಪಿ.ದೀನದಯಾಳು ನಾಯ್ಡು

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1993

29

ಸಿ.ಎಸ್.ಪೂಣಚ್ಚ

ಕ್ರೀಡೆ

1993

30

ಎರಿಕ್ ಒಜಾರಿಯೋ

ಸಂಗೀತ

1993

31

ಡಾ.ವಿ.ಎಸ್.ಮೆಟಗುಡ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1993

32

ಡಾ.ಮೆಹಬೂಬ ಖಾನ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1993

33

ಕೆ.ಎಸ್.ದೇಶಪಾಂಡೆ

ಶಿಕ್ಷಣ

1993

34

ಬಿ.ಎಸ್.ಎಸ್.ಕೌಶಿಕ್

ಗಮಕ

1993

35

ಆರ್.ಎನ್.ಜಯಗೋಪಾಲ್

ಸಿನಿಮ

1993

1

ಸು.ಜ.ನಾರಾಯಣಶೆಟ್ಟಿ(ಸುಜನಾ)

ಸಾಹಿತ್ಯ

1994

2

ಸೇಡಿಯಾಪು ಕೃಷ್ಣಭಟ್ಟ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1994

3

ಡಾ ಎಲ್.ಬಸವರಾಜು

ಸಾಹಿತ್ಯ

1994

4

ಡಾ. ಕೆ.ಕುಶಾಲಪ್ಪ ಗೌಡ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1994

5

ಪಂಡಿತ್ ಪಂಚಾಕ್ಷರಿಸ್ವಾಮಿ ಮತಿಘಟ್ಟಿ

ಸಂಗೀತ

1994

6

ಎಂ.ಜೆ.ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಅಯ್ಯಂಗಾರ್

ಸಂಗೀತ

1994

7

ಬಿ.ಎಸ್.ವಿಜಯರಾಘವನ್

ಸಂಗೀತ

1994

8

ನಾಗೇಶ.ಎ.ಬಪ್ಪನಾಡು

ಸಂಗೀತ

1994

9

ಜಲವಳ್ಳಿ ವೆಂಕಟೇಶ್

ಯಕ್ಷಗಾನ

1994

10

ಬಾಬಾಸಾಹೇಬ ದಸ್ತಗಿರಿ ಸಾಹೇಬ ನದಾಫ

ಜನಪದ

1994

11

ಗಜಲ್ ಗುಂಡಮ್ಮ

ಜನಪದ

1994

12

ಪ್ರೊ.ಎಸ್.ರಾಮಚಂದ್ರರಾವ್

ಸಂಸ್ಕೃತ

1994

13

ಕೆ.ಎಚ್.ಚಲುವರಾಜು

ಶಿಕ್ಷಣ

1994

14

ಭಾಲ್ಕಿಪಟ್ಟದ ದೇವರು

ಶಿಕ್ಷಣ

1994

15

ಸಿ.ಪರಮೇಶ್ವರಾಚಾರ್

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

1994

16

ಡಿ.ವಿ.ಹಾಲಭಾವಿ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1994

17

ಎಚ್.ಆರ್.ಕೇಶವಮೂರ್ತಿ

ನೃತ್ಯ

1994

18

ಬಿ.ಎನ್.ಚಿನ್ನಪ್ಪ

ನಾಟಕ

1994

19

ಎಂ.ರಾಘವೇಂದ್ರರಾವ್

ಗಮಕ

1994

20

ಎನ್.ಆರ್.ಜ್ಞಾನಮೂರ್ತಿ

ಹರಿಕಥೆ

1994

21

ಯು.ಕೆ.ಅರುಣ್

ನೃತ್ಯ

1994

22

ಆರ್.ಎ.ಉಪಾಧ್ಯೆ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1994

23

ಬಿ.ಎನ್.ಗರುಡಾಚಾರ್

ಆಡಳಿತ

1994

24

ಡಾ.ಎ.ಆರ್.ವಾಸುದೇವಮೂರ್ತಿ

ವಿಜ್ಞಾನ

1994

25

ತ.ರಂ.ಕೃಷ್ಣೆಗೌಡ

ವಿಜ್ಞಾನ

1994

26

ಕೆಳದಿ ಗುಂಡಾ ಜೋಯಿಸ್

ಸಂಶೋಧನೆ

1994

27

ಡಾ.ಎಸ್.ಜೆ.ನಾಗಲೋಟಿಮಠ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1994

28

ಸೋರಟ್ ಅಶ್ವಥ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

1994

29

ಎಲ್.ಅಶ್ವಥನಾರಾಯಣ ರೆಡ್ಡಿ

ಕೃಷಿ

1994

30

ಎಸ್.ಎಂ.ಈಶ್ವರಪ್ಪ

ಕೃಷಿ

1994

31

ಎಚ್.ಎಸ್.ದೊರೆಸ್ವಾಮಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1994

32

ಟಿ.ಕೆ.ಮಹಮ್ಮದ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1994

33

ಸಿ,ದೊಡ್ಡಮಾದಯ್ಯ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1994

34

ಗಣಪತಿ ಪೈ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1994

35

ಎನ್.ಎಸ್.ಹೇಮಾ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1994

36

ಕೆ.ಎನ್.ಟೇಲರ್

ರಂಗಭೂಮಿ

1994

37

ಎಸ್.ವಿ.ಅಪ್ಪಯ್ಯ

ಕ್ರೀಡೆ

1994

38

ಎನ್.ಲಿಂಗಪ್ಪ

ಕ್ರೀಡೆ

1994

39

ಲೆ|ಜ| ಬಿ.ಸಿನಂದಾ

ಭಾರತ ರಕ್ಷಣಾ ಸೇವೆ

1994

1

ಎನ್.ಡಿ.ವೆಂಕಟೇಶ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1995

2

ಡಾ ತೋಂಟದ ಸಿದ್ದಲಿಂಗಮಹಾಸ್ವಾಮಿಗಳು

ನ್ಯಾಯಾಂಗ

1995

3

ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ಎ.ಕಾಳೆಬುಡ್ಡೆ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1995

4

ಸತ್ಯಕಾಮ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1995

5

ಪ್ರೊ. ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಪಾಟೀಲ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1995

6

ಡಾ ಸುಮತೀಂದ್ರ ನಾಡಿಗ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1995

7

ಇಬ್ರಾಹಿಂ ನಬಿಸಾಬ್ ಸುತಾರ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1995

8

ಸಾರಾ ಅಬೂಬಕರ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1995

9

ಡಾ. ಎಂ.ಎನ್.ಶ್ರೀನಿವಾಸ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1995

10

ಎಸ್.ಜಿ.ಮೈಸೂರುಮಠ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1995

11

ಎಂ.ಎಲ್.ಚಂದ್ರಶೇಖರ್

ಆಡಳಿತ

1995

12

ಸಿ.ನಾಗರಾಜ್

ಕ್ರೀಡೆ

1995

13

ಮಂಗಳಾ ಎ ಶಾನಭಾಗ್

ಕ್ರೀಡೆ

1995

14

ಕಲ್ಲೇಗೌಡ

ಕ್ರೀಡೆ

1995

15

ಡಾ.ಎಸ್.ಎಸ್.ನರಸಣಗಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1995

16

ಡಾ. ಎಸ್.ಚಿಕ್ಕಮೊಗ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1995

17

ಡಾ ಪಾಲ್ ಜಯರಾಜ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1995

18

ಡಾ ಎಸ್.ಸಿ.ಶರ್ಮ

ಸಂಶೋಧನೆ

1995

19

ಎಂ.ಎನ್.ಜೋಯಿಸ್

ಸ್ವತಂತ್ರ ಹೋರಾಟ

1995

20

ಆರ್.ಕೆ.ಶ್ರೀನಿವಾಸಮೂರ್ತಿ

ಸಂಗೀತ

1995

21

ಎಂ.ಎಸ್.ಶೀಲಾ

ಸಂಗೀತ

1995

22

ಅನುರಾಧಾ ಧಾರೇಶ್ವರ್

ಸಂಗೀತ

1995

23

ಶಾಮಲಾ ಜಾಗೀರ್ದಾರ್

ಸಂಗೀತ

1995

24

ಆರ್.ವಿ.ಗುಡಿಹಾಳ್

ಸಂಗೀತ

1995

25

ಲಾಲವ್ವ ಲಮಾಣಿ

ಜನಪದ

1995

26

ಬಾನಂದೂರು ಕೆಂಪಯ್ಯ

ಜನಪದ

1995

27

ರವೀಂದ್ರ ಯಾವಗಲ್

ಸಂಗೀತ

1995

28

ಜಯಂತಿ

ಚಲನಚಿತ್ರ

1995

29

ರಾಧಾ ಶ್ರೀಧರ್

ನೃತ್ಯ

1995

30

ಕಡಿದಾಳ್ ಶಾಮಣ್ಣ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1995

31

ಗಳಂಗಳಪ್ಪ ಪಾಟೀಲ

ಸ್ವತಂತ್ರ ಹೋರಾಟ

1995

32

ಸುರೇಶ ಹೆಬ್ಳೀಕರ್

ಪರಿಸರ

1995

33

ಬಿ.ಶಂಕರೇಗೌಡ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1995

34

ಜಿ.ಎಸ್.ಖಂಡೇರಾವ್

ಚಿತ್ರಕಲೆ

1995

35

ಶಂಕರ್.ಎನ್.ಕಾನಡೆ

ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಟ್

1995

36

ರು.ಕಾಳಾಚಾರ್

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

1995

37

ಚಾರ್ಲಿ ಪೈಲ್ವಾನ್

ಕ್ರೀಡೆ

1995

38

ಡಿ.ಎ.ಪಾಂಡು

ಶಿಕ್ಷಣ

1995

39

ಎಚ್.ನಂಜೇಗೌಡ

ಶಿಕ್ಷಣ

1995

40

ಸಿ.ಜಿ.ಕೃಷ್ಣಸ್ವಾಮಿ

ನಾಟಕ

1995

41

ಸಿಸ್ಟರ್ ಜಾನ್ ದೊರೆಚೆಟ್ಟಿ

ಸಂಗೀತ

1995

1

ಶರಣಯ್ಯಸ್ವಾಮಿ ಮಹಾಗಾಂವ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1996

2

ಡಾ.ಸಿ.ಪಿ.ಕೃಷ್ಣಕುಮಾರ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1996

3

ಪಿ.ಬಿ.ಧುತ್ತರಗಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

1996

4

ಸುಭದ್ರಮ್ಮ ಮನ್ಸೂರ್

ರಂಗಭೂಮಿ

1996

5

ಬೆಳಕವಾಡಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಅಯ್ಯಂಗಾರ್

ಸಂಗೀತ

1996

6

ಡಾ ರಾಜೀವ ತಾರಾನಾಥ್

ಸಂಗೀತ

1996

7

ಸುರೇಂದ್ರಸಾ ವೆಂಕೂಸಾ ನಾಕೋಡ

ಸಂಗೀತ

1996

8

ಟಿ.ಸುನಂದರಾಜ್

ಸಂಗೀತ

1996

9

ನರ್ಮದಾ

ನೃತ್ಯ

1996

10

ಆರ್.ಲಕ್ಷ್ಮಣ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

1996

11

ಧನಂಜಯ ಶಿಲ್ಪಿ

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

1996

12

ಕನಕಾ ಮೂರ್ತಿ

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

1996

13

ಎ.ವಿ.ಚಂದ್ರಮೂರ್ತಿ

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

1996

14

ಬಿ.ಕೆ.ಹುಬ್ಳಿ

ಲಲಿತಕಲೆ

1996

15

ಮುದೇನೂರು ಸಂಗಣ್ಣ

ಜನಪದ

1996

16

ಎಂ.ಎಂ.ಹೆಗಡೆ

ಯಕ್ಷಗಾನ

1996

17

ಬರಗಿ ರಾಚಯ್ಯಸ್ವಾಮಿ ಮಠಪತಿ

ಜನಪದ

1996

18

ಮಲ್ಲಮ್ಮಮೆಗೇರಿ

ಜನಪದ

1996

19

ರಾಜು ಚಂದ್ರಶೇಖರ್

ರಚನಾತ್ಮಕ

1996

20

ಬಿ.ಕೆಸರಸ್ವತಮ್ಮ

ರಚನಾತ್ಮಕ

1996

21

ಎಸ್.ಬಿ.ಅಣ್ಣೇಗೌಡ

ರಚನಾತ್ಮಕ

1996

22

ಬಿ.ಎಸ್.ವಿಶ್ವನಾಥನ್

ಸಹಕಾರ

1996

23

ಟಿ.ಎಸ್.ರುಕ್ಮಾಯಿ

ಸಹಕಾರ

1996

24

ಅನಿಲ ಕುಂಬ್ಳೆ

ಕ್ರೀಡೆ

1996

25

ಎಚ್.ಎಸ್.ಬೈರವಮೂರ್ತಿ

ಕ್ರೀಡೆ

1996

26

ಎ.ಎಸ್.ವೆಂಕಟರಾಮಯ್ಯ

ನ್ಯಾಯಾಂಗ

1996

27

ಎಚ್.ಎಫ್.ನಾಯ್ಕರ್

ಯೋಗ

1996

28

ಪದ್ಮಚರಣ್

ಸಂಗೀತ

1996

29

ನಾರಾಯಣರಾವ್ ಮಾನೆ

ಸಂಗೀತ

1996

30

ಶಕುಂತಲಾಬಾಯಿ ಪಾಂಡುರಂಗರಾವ್

ಗಮಕ

1996

31

ಎಂ.ಗೋವಿಂದರಾಜು

ಅನುವಾದ

1996

32

ಸಿ.ವಿ.ರಾಜಗೋಪಾಲ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1996

33

ಸದಾನಂದ ಸುವರ್ಣ

ಹೊರನಾಡು

1996

34

ವಿಜಯಾ ಹಿರೇಮಠ

ಹೊರನಾಡು

1996

35

ಬಿ.ಆರ್.ದತ್ತಾತ್ರೇಯ ಗೌಡ

ಗಡಿನಾಡು

1996

36

ಎಸ್.ಮಂಚಯ್ಯ

ಶಿಕ್ಷಣ

1996

37

ಕೆ.ಸಿರೆಡ್ಡಿ

ಆಡಳಿತ

1996

38

ಜಾಫರ್ ಸೈಫುಲ್ಲಾ

ಆಡಳಿತ

1996

39

ಡಾ ಪ್ರಭುದೇವ.ಎನ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1996

40

ಡಾ. ಜಯಪ್ರಕಾಶ ನಾರಾಯಣ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1996

41

ಡಾ ಕೃಷ್ಣ.ಜಿ.ಮಂಗಳವೇಡೆಕರ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1996

42

ಡಾ ಬಿ.ಟಿ.ರುದ್ರೇಶ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1996

43

ಮೋದಿನಬಿಹಜರಸಾಹೇಬ ಪರವೇಗಾರ್

ಗುಡಿ ಕೈಗಾರಿಕೆ

1996

44

ಸಿ.ರಾಜಗೋಪಾಲ್

ಛಾಯಾಚಿತ್ರ

1996

45

ಟಿ.ಎಲ್.ರಾಮಸ್ವಾಮಿ

ಛಾಯಾಚಿತ್ರ

1996

46

ಡಾ ಎಚ್.ಸಿ.ತಿಮ್ಮಯ್ಯ

ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಟ್

1996

47

ಲೆ|ಜ| ಎಸ್.ಸಿ.ಸರದೇಶಪಾಂಡೆ

ಭಾರತ ರಕ್ಷಣಾ ಸೇವೆ

1996

48

ರಾಜನಾರಾಯಣ.ಜಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

1996

49

ಕಾಂತಾ ಪುರುಷೋತ್ತಮ

ಸಂಕೀರ್ಣ

1996

50

ಜಿ.ಆರ್.ಗುಂಡಪ್ಪ

ಸಂಕೀರ್ಣ

1996

51

ವಿ.ಎಸ್.ಸೋಂದೆ

ಸಂಕೀರ್ಣ

1996

52

ಪ್ರೊ.ಜಿ.ಎಸ್.ಶಿವಣ್ಣ

ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

1996

53

ಎನ್.ಮುನಿಯಪ್ಪ

ಕೃಷಿ

1996

54

ಡಾ. ವಿ.ಪ್ರಕಾಶ

ಆಹಾರ ತಜ್ಞರು

1996

1

ಕಮಲಾ ಹಂಪನಾ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1997

2

ಎನ್.ನರಸಿಂಹಯ್ಯ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1997

3

ಪ್ರೊ.ಪಂಚಾಕ್ಷರಿ ಹಿರೇಮಠ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1997

4

ಯಶವಂತ ಚಿತ್ತಾಲ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1997

5

ಡಾ ಬಿ.ಸಿರಾಮಚಂದ್ರಶರ್ಮ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1997

6

ಕೆ.ಸಿದ್ದೇಗೌಡ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1997

7

ಬಿ.ಆರ್.ಅರಿಷಣಗೋಡಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

1997

8

ಎಚ್.ಕೆ.ಯೋಗಾನರಸಿಂಹ

ರಂಗಭೂಮಿ

1997

9

ಬಿ.ಎಸ್.ಚಂದ್ರಕಲಾ

ಸಂಗೀತ

1997

10

ಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ಇನಾಂದಾರ್

ಸಂಗೀತ

1997

11

ಜಂಪಣ್ಣ ಸಂಗಪ್ಪ ವಂದಗನೂರು

ಸಂಗೀತ

1997

12

ಸಿ.ಕೆ.ತಾರಾ

ಸಂಗೀತ

1997

13

ಡಿ.ದೇವಪ್ಪ

ಸಂಗೀತ

1997

14

ನರಸಿಂಲು ವಡವಾಟಿ

ಸಂಗೀತ

1997

15

ರಾಜಶೆಖರ ಮನ್ಸೂರ್

ಸಂಗೀತ

1997

16

ಉಷಾದಾತಾರ್

ನೃತ್ಯ

1997

17

ಪದ್ಮಿನಿರವಿ

ನೃತ್ಯ

1997

18

ವಿ.ವಜ್ರಮುನಿ

ಚಲನಚಿತ್ರ

1997

19

ಬೂದಿ ರಾಮಭಟ್

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

1997

20

ವೆಂಕಟಾಚಲಪತಿ

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

1997

21

ಯೂಸುಫ್ ಅರಕ್ಕಲ್

ಲಲಿತಕಲೆ

1997

22

ಎಂ.ಜೆ.ಶುದ್ಧೋಧನ

ಲಲಿತಕಲೆ

1997

23

ಚಂದ್ರಗಿರಿ ಅಂಬು

ಯಕ್ಷಗಾನ

1997

24

ಗೊಂಬೆ ರಾಮಯ್ಯ

ಜನಪದ

1997

25

ಬೋಳ್ಳ ಅಜಲಾಯ

ಜನಪದ

1997

26

ಬೀಡನಹಳ್ಳಿ ಗೌರಮ್ಮ

ಜನಪದ

1997

27

ಸಿದ್ದಪ್ಪ ಮೇಟಿ

ಜನಪದ

1997

28

ಶಾಂತಾ ರಂಗಸ್ವಾಮಿ

ಕ್ರೀಡೆ

1997

29

ನ್ಯಾ ನಿಟ್ಟೂರು ಶ್ರೀನಿವಾಸರಾವ್

ನ್ಯಾಯಾಂಗ

1997

30

ತಿಮ್ಮಕ್ಕ

ಪರಿಸರ

1997

31

ಎಸ್,ಪಟ್ಟಾಭಿರಾಮನ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1997

32

ಶಿವಶರಣಪ್ಪ ವಾಲಿ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1997

33

ಅಯನಾವರಂ ಕನ್ನಡ ಸಂಘ

ಹೊರನಾಡು

1997

34

ಡಿ.ಕೇಶವ

ಹೊರನಾಡು

1997

35

ಡಾ ಕೆ.ಎಸ್.ಮಹದೇವಯ್ಯ

ಹೊರನಾಡು

1997

36

ಪ್ರೊ.ಎಂ.ಆರ್.ದೊರೆಸ್ವಾಮಿ

ಶಿಕ್ಷಣ

1997

37

ಡಾ ಎ.ಎಚ್.ರಾಮರಾವ್

ಶಿಕ್ಷಣ

1997

38

ಡಾ ಕಾಮಿನಿ ಅರವಿಂದರಾವ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1997

39

ಡಾ ಜಿ.ಎಂ.ಮಹೇಶ್ವರಪ್ಪ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1997

40

ಡಾ ಜಿ.ರಾಮೇಗೌಡ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1997

41

ಡಾ ಆರ್.ಎಸ್.ಸೂರ್ಯನಾರಾಯಣಶೆಟ್ಟಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1997

42

ಎನ್.ಬಸವಾರಾಧ್ಯ

ಸಂಶೋಧನೆ

1997

43

ಆರ್ಯವೈಶ್ಯ ಶ್ರೀರಾಮ ಕೋ-ಆಪರೇಟೀವ್ ಸೊಸೈಟಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

1997

44

ಬಿ.ಕೃಷ್ಣಭಟ್

ರಚನಾತ್ಮಕ

1997

45

ಕೆ.ಎ.ಸೋಮಣ್ಣ

ರಚನಾತ್ಮಕ

1997

46

ಬಿ.ಆರ್.ಶೆಟ್ಟಿ

ರಚನಾತ್ಮಕ

1997

47

ಡಾ ಎಸ್.ಎ.ಪಾಟೀಲ

ಕೃಷಿ

1997

48

ನಲ್ಲೂರು ಗುರುಮೂರ್ತಪ್ಪ ನಾಡಿಗೆರ್

ಸಹಕಾರ

1997

49

ಜಿಡಿ.ಭದ್ರಣ್ಣನವರ್

ಸಹಕಾರ

1997

50

ಡಿ.ನಾಗರಾಜ್

ಯೋಗ

1997

51

ವಿ.ಸಿಮಾಲಗತ್ತಿ

ಗಡಿನಾಡು

1997

1

ಎಚ್.ಎಸ್.ಕೃಷ್ಣಸ್ವಾಮಿ ಅಯ್ಯಂಗಾರ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1998

2

ಗೀತಾ ನಾಗಭೂಷಣ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1998

3

ವಿ.ಚಿಕ್ಕವೀರಯ್ಯ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1998

4

ದುಂ.ನಿ.ಬೆಳಗಲಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1998

5

ಬೊಮ್ಮರಸೇಗೌಡ.ಬಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1998

6

ಶೈಲಜಾ ಉಡಚಣ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1998

7

ಕದ್ರಿ ಗೋಪಾಲನಾಥ್

ಸಂಗೀತ

1998

8

ಬಿ.ಎಸ್.ಗುಡಿಬಂಡೆ ರಾಮಾಚಾರ್

ಗಮಕ

1998

9

ದೊಡ್ಡಬಸವಾರ್ಯ ಗವಾಯಿ, ಜಾಲಿಬೆಂಚ್

ಸಂಗೀತ

1998

10

ನಾಗಮಣಿ ಶ್ರೀನಾಥ್

ಸಂಗೀತ

1998

11

ಮದನಮಲ್ಲು

ಸಂಗೀತ

1998

12

ಎಂ.ಆರ್.ರಂಗಸ್ವಾಮಿ

ಸಂಗೀತ

1998

13

ವಿರೂಪಾಕ್ಷಸ್ವಾಮಿ ಗೋರಟಾ

ಸಂಗೀತ

1998

14

ವೇಣುಗೋಪಾಲ

ಸಂಗೀತ

1998

15

ಸೋನುಬಾಯಿ ದೇಶಪಾಂಡೆ

ಕಥಾ ಕೀರ್ತನ

1998

16

ಗುಡಿಗೇರಿ ಬಸವರಾಜು

ರಂಗಭೂಮಿ

1998

17

ಆರ್.ನಾಗೇಶ್

ರಂಗಭೂಮಿ

1998

18

ಎಸ್.ವಿ.ಪಾಟೀಲ್

ನಾಟಕ

1998

19

ಮುನಿಸ್ವಾಮಪ್ಪ

ನಾಟಕ

1998

20

ಶ್ರೀನಿವಾಸ ತಾವರಗೇರಿ

ನಾಟಕ

1998

21

ಕೆ.ಎಂ.ರಾಮನ್

ನೃತ್ಯ

1998

22

ಎಸ್.ಲಕ್ಷ್ಮಿದೇವಿ

ನೃತ್ಯ

1998

23

ವಸುಂಧರಾ ದೊರೆಸ್ವಾಮಿ

ನೃತ್ಯ

1998

24

ಧೀರೇಂದ್ರ ಗೋಪಾಲ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

1998

25

ಜಿ.ನಂದಕುಮಾರ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

1998

26

ಪಿ.ಬಿ.ಶ್ರೀನಿವಾಸ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

1998

27

ಭೀಮರಾವ್ ಮುರಗೋಡ

ಲಲಿತಕಲೆ

1998

28

ಸಿ.ಸಿದ್ದಲಿಂಗಯ್ಯ

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

1998

29

ಐರೋಡಿ ರಾಮಗಾಣಿಗ

ಜನಪದ

1998

30

ಮುನಿವೆಂಕಟಪ್ಪ

ಜನಪದ

1998

31

ಕ.ರಾ.ಕೃಷ್ಣಸ್ವಾಮಿ

ಜನಪದ

1998

32

ಕುಂಬಳೆ ಸುಂದರರಾವ್

ಯಕ್ಷಗಾನ

1998

33

ಗೌರಮ್ಮ ಶೆಟ್ಟಪ್ಪ ಚೆಲುವಾದಿ

ಜನಪದ

1998

34

ಎನ್.ಎಂ.ತಿಮ್ಮಪ್ಪಾಚಾರ್ಯ

ಜನಪದ

1998

35

ದೇವೇಂದ್ರಕುಮಾರ್ ಹಕಾರಿ

ಜನಪದ

1998

36

ಜಿ.ಟಿ.ಬಸವರಾಜಪ್ಪ

ಜನಪದ

1998

37

ಮೊಗಾರಯ್ಯ

ಜನಪದ

1998

38

ಸಿರಿಯಜ್ಜೆ

ಜನಪದ

1998

39

ಸುಕ್ರಿ.ಕೊಂ.ಬೊಮ್ಮಗೌಡ

ಯಕ್ಷಗಾನ

1998

40

ಎಸ್.ಎಂ.ಸಾಗರ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1998

41

ಸುನಿಲ್ ಅಬ್ರಹಾಂ

ಕ್ರೀಡೆ

1998

42

ಕೆ.ಎನ್.ಸುಂದರರಾಜ ಶೆಟ್ಟಿ

ಕ್ರೀಡೆ

1998

43

ಪಿ.ಎಂ.ಥ್ಯಾಕರ್

ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಟ್

1998

44

ಎನ್.ಆರ್.ನಾರಾಯಣಮೂರ್ತಿ

ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ

1998

45

ಶೇಷಕಮಲಾ ಜಯರಾಂ

ಸಂಶೋಧನೆ

1998

46

ವಿ.ಎಸ್.ಮಳೀಮಠ

ನ್ಯಾಯಾಂಗ

1998

47

ಕರ್ನಾಟಕ ಸಂಘ, ದೆಹಲಿ

ಹೊರನಾಡು

1998

48

ಸರ್ವೋತ್ತಮ ಶೆಟ್ಟಿ, (ಅಬುಧಾಭಿ)

ಹೊರನಾಡು

1998

49

ವೈ.ಬಿ.ಬಸವನಗೌಡರ

ಸಹಕಾರ

1998

50

ಡಾ. ಎ.ಎ.ಪ್ರಭಾಕರ್

ಕೃಷಿ

1998

51

ಬಿ.ಆರ್.ಹೆಗಡೆ

ಕೃಷಿ

1998

52

ಪುಟ್ಟೀರಮ್ಮ

ಶಿಕ್ಷಣ

1998

53

ಡಾ ವಿಶ್ವನಾಥ ತಮ್ಮನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ

ಶಿಕ್ಷಣ

1998

54

ಎಂ.ಐ.ಸವದತ್ತಿ

ಶಿಕ್ಷಣ

1998

55

ಪ್ರೊ ಬಿ.ಟಿ.ಸಾಸನೂರ್

ಶಿಕ್ಷಣ

1998

56

ಡಾ ಸಿ.ಎನ್.ಮಂಜುನಾಥ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1998

57

ಡಾ ಎಸ್.ಸದಾಶಿವಪ್ಪ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1998

58

ಡಾ ಬಿ.ಎಂ. ಹೆಗ್ಡೆ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1998

59

ಮೇಜರ್ ಜನರಲ್ ಸುರೇಶ್ ಹಿರೇಮಠ

ಭಾರತ ರಕ್ಷಣಾ ಸೇವೆ

1998

60

ಎಂ.ಎ.ಖಾಲಿದ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

1998

61

ಚೆಲುವನಾರಾಯಣ

ಸಂಕೀರ್ಣ

1998

62

ಡಿ.ಜೆ.ಪದ್ಮನಾಭ

ಸಂಕೀರ್ಣ

1998

63

ಬಸವರಾಜ ಗಿರಿಮಲ್ಲಪ್ಪ ಯಲ್ಲಟ್ಟಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

1998

64

ಎನ್.ಡಿ.ಬಗರಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

1998

65

ಟಿ.ರಮೇಶ್.ಯು.ಪೈ

ಸಂಕೀರ್ಣ

1998

66

ಎಸ್.ರಾಮನಾಥನ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

1998

67

ಡಾ ಪಿ.ಎಸ್.ರಾಮಾನುಜಂ

ಸಂಕೀರ್ಣ

1998

68

ಎಂ.ಎಂ.ಲೋಂಡೆ

ಸಂಕೀರ್ಣ

1998

69

ಪಿ.ಎಸ್.ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯಂ

ಸಂಕೀರ್ಣ

1998

70

ಬಿ.ಎಸ್.ಶಿವಣ್ಣ

ಸಂಕೀರ್ಣ

1998

71

ಕಾಸಲೆ.ಎಸ್.ವಿಠ್ಠಲ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

1998

72

ಬಸವರಾಜ ರಾಜರುಷಿ

ಯೋಗ

1998

73

ಡಾ ಬಿ.ರಮಣರಾವ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1998

1

ಅಮೃತ ಸೋಮೇಶ್ವರ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1999

2

ಅರಳುಮಲ್ಲಿಗೆ ಪಾರ್ಥಸಾರಥಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1999

3

ನಾ.ಡಿಸೋಜಾ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1999

4

ದೊಡ್ಡರಂಗೇಗೌಡ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1999

5

ಹಂ.ಪ.ನಾಗರಾಜಯ್ಯ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1999

6

ಪ್ರಭುಶಂಕರ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1999

7

ಎಂ.ಜಿ.ಬಿರಾದಾರ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1999

8

ಕೆ.ಎಸ್.ಭಗವಾನ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

1999

9

ಮಲ್ಲಿಕಾ ಕಡಿದಾಳ್ ಮಂಜಪ್ಪ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1999

10

ಸಾ.ಶಿ.ಮರುಳಯ್ಯ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1999

11

ಎನ್.ಎಸ್.ಲಕ್ಷ್ಮಿನಾರಾಯಣಭಟ್ಟ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1999

12

ಬಿ.ಎ.ವಿವೇಕ ರೈ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1999

13

ಹರಿಹರಪ್ರಿಯ

ಸಾಹಿತ್ಯ

1999

14

ಕೆ.ಜಿ.ಕನಕಲಕ್ಷ್ಮಿ

ಸಂಗೀತ

1999

15

ಕೇಶವರಾವ್ ಅರ್ಜುನರಾವ್ ಥಿಟೆ

ಸಂಗೀತ

1999

16

ಜುಗರಾಜಸಿಂಗ್

ಸಂಗೀತ

1999

17

ಎಂ.ಕೆ.ಜಯಶ್ರೀ

ಸಂಗೀತ

1999

18

ಬೆಳಕವಾಡಿ ರಂಗಸ್ವಾಮಿ ಅಯ್ಯಂಗಾರ್

ಸಂಗೀತ

1999

19

ಮಾಲತಿ ಶರ್ಮಾ

ಸಂಗೀತ

1999

20

ವೆಂಕಟೇಶ ಕುಮಾರ್

ಸಂಗೀತ

1999

21

ಸಿದ್ದೇಶ ಕುಮಾರ್

ಸಂಗೀತ

1999

22

ಬಿ.ಹುಸೇನಸಾಬ್ ಕನಕಗಿರಿ

ಸಂಗೀತ

1999

23

ಬಿ.ಎನ್.ನಾಣಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

1999

24

ಬಿ.ವಿ.ಮಾಲತಮ್ಮ

ರಂಗಭೂಮಿ

1999

25

ಎ.ಎಸ್.ಮೂರ್ತಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

1999

26

ಬಿ.ಎಂ.ಸೀತಾರಾಮರಾಜು

ರಂಗಭೂಮಿ

1999

27

ಶ್ರೀನಿವಾಸ.ಜಿ.ಕಪ್ಪಣ್ಣ

ರಂಗಭೂಮಿ

1999

28

ಲಲಿತಾ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್

ನೃತ್ಯ

1999

29

ಎಂ.ಎನ್.ಲಕ್ಷ್ಮಿದೇವಿ

ಚಲನಚಿತ್ರ

1999

30

ಲೋಕೇಶ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

1999

31

ಶೃಂಗಾರ್ ನಾಗರಾಜ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

1999

32

ಸಿ. ಚಂದ್ರಶೇಖರ್

ಲಲಿತಕಲೆ

1999

33

ಡಿ.ಎಂ.ಶಂಭು

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

1999

34

ಕಾಶೀಬಾಯಿ ದಾದನಟ್ಟಿ

ಜನಪದ

1999

35

ಕೆ.ಗುಡ್ಡಪ್ಪ ಜೋಗಿ

ಜನಪದ

1999

36

ಗೊ.ರು.ಚನ್ನಬಸಪ್ಪ

ಜನಪದ

1999

37

ಠಕ್ಕಳಿಕೆ ವಿಠಲರಾವ್

ಜನಪದ

1999

38

ಡಾ ನಂ.ತಪಸ್ವಿಕುಮಾರ್

ಜನಪದ

1999

39

ದರೋಜಿ ಈರಮ್ಮ

ಜನಪದ

1999

40

ಬಿ.ಎಚ್.ಪುಟ್ಟಸಾಮಾಚಾರ್

ಜನಪದ

1999

41

ಭೀಮಪ್ಪ ತಳವಾರ

ಜನಪದ

1999

42

ಹೆಬ್ಬಣಿ ಮಾದಯ್ಯ

ಜನಪದ

1999

43

ಉದ್ಯಾವರ ಮಾಧವಾಚಾರ್ಯ

ಯಕ್ಷಗಾನ

1999

44

ಮುದ್ದುಲಿಂಗಯ್ಯ

ಯಕ್ಷಗಾನ

1999

45

ಹೆರಂಜಾಲು ವೆಂಕಟರಮಣ ಗಾಣಿಗ

ಯಕ್ಷಗಾನ

1999

46

ಗೀತವಿಹಾರ ಕನ್ನಡ ಸಂಘ

ಹೊರನಾಡು

1999

47

ಜಾವಗಲ್ ಶ್ರೀನಾಥ್

ಕ್ರೀಡೆ

1999

48

ಮಹೇಶ ಭೂಪತಿ

ಕ್ರೀಡೆ

1999

49

ಎಂ.ರಾಜಗೋಪಾಲ್

ಕ್ರೀಡೆ

1999

50

ಜಿ.ವೆಂಕಟರಮಣಪ್ಪ

ಕ್ರೀಡೆ

1999

51

ಡಾ ಟಿ.ಮಂಜುನಾಥ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1999

52

ಡಾ ಜಿ.ಕೆ.ವೆಂಕಟೇಶ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1999

53

ಡಾ ಎಚ್.ಎಚ್.ಸಿನ್ಹೂರ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1999

54

ಕೆ.ಎಚ್. ಭಾನುಮತಿ ಅಪ್ಪಾಜಿ (ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್)

ಹೊರನಾಡು

1999

55

ಎಸ್.ಕೆ. ಹರಿಹರೇಶ್ವರ (ಅಮೆರಿಕಾ)

ಹೊರನಾಡು

1999

56

ಜಿ. ಪಿ. ಕೃಷ್ಣೇಗೌಡ

ರಚನಾತ್ಮಕ

1999

57

ಜಿ. ಮನೋಹರ ನಾಯ್ಡು

ರಚನಾತ್ಮಕ

1999

58

ತುಳಸಿ

ಪರಿಸರ

1999

59

ಡಾಎನ್.ಮುರಾರಿ ಬಲ್ಲಾಳ್

ಪರಿಸರ

1999

60

ಎಚ್.ಎಂ.ಚಂದ್ರಶೇಖರ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1999

61

ಆರ್,ಮಲ್ಲಣ್ಣ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1999

62

ವೀರ ತ್ರಿವಿಕ್ರಮ ಮಹದೇವ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

1999

63

ಡಾ ಸೂರ್ಯನಾಥ ಯು.ಕಾಮತ್

ಸಂಶೋಧನೆ

1999

64

ಡಿ.ಸಿ.ಶ್ರೀಧರ್

ಆಡಳಿತ

1999

65

ಡಾ ಎಚ್.ಚಂದ್ರಶೇಖರ್

ವಿಜ್ಞಾನ

1999

66

ಪುಟ್ಟನಂಜಪ್ಪ

ಸ್ವತಂತ್ರ ಹೋರಾಟ

1999

67

ಐ.ಎನ್.ಎ.ರಾಮರಾವ್

ಸ್ವತಂತ್ರ ಹೋರಾಟ

1999

68

ಎ.ಗುಂಡಾಭಟ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

1999

1

ಪ್ರೊ ಜಿ.ಎಸ್.ಅಮೂರ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2000

2

ಪ್ರೊ ಜಿ.ಎಚ್.ನಾಯಕ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

2000

3

ಎ.ಕೆ.ರಾಮೇಶ್ವರ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2000

4

ಪ್ರೊ.ಜಿ.ಎಸ್.ಸಿದ್ದಲಿಂಗಯ್ಯ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2000

5

ಕೃಷ್ಣ ಹಾನಗಲ್

ಸಂಗೀತ

2000

6

ಬಿ.ಎಂ.ಮುನಿವೆಂಕಟಪ್ಪ

ಸಂಗೀತ

2000

7

ರಶ್ಮಿ ಹೆಗಡೆ ಗೋಪಿ

ನೃತ್ಯ

2000

8

ಬೆಂಗಳೂರು ಕೆ.ವೆಂಕಟರಾಂ

ಸಂಗೀತ

2000

9

ಎಚ್.ಸೀತಾರಾಮರಾವ್

ಸಂಗೀತ

2000

10

ಶಿವಾನಂದ ಪಾಟೀಲ್

ಸಂಗೀತ

2000

11

ಶಾರದಾ ರಾಜು

ಚಿತ್ರಕಲೆ

2000

12

ಸುಭಾಷಿಣಿ ದೇವಿ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

2000

13

ಬಿ.ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ

ನಾಟಕ

2000

14

ಎನ್.ಎಂ.ಖೇಡಗಿ

ನಾಟಕ

2000

15

ಸಿ.ಆರ್.ಸಿಂಹ

ನಾಟಕ

2000

16

ಡಾ ಜಯರಾಂ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2000

17

ಅರಾಟೆ ಮಂಜುನಾಥ

ಯಕ್ಷಗಾನ

2000

18

ಅರಳಗುಪ್ಪೆ ಚನ್ನಬಸವಯ್ಯ

ಯಕ್ಷಗಾನ

2000

19

ಕಾಳವ್ವ ಜೋಗತಿ

ಜನಪದ

2000

20

ಕೆರೆಮನೆ ಶಂಭುಹೆಗಡೆ

ಯಕ್ಷಗಾನ

2000

21

ಗೂಡು ಸಾಹೇಬ ಮೀರಾಸಾಹೇಬ

ಜನಪದ

2000

22

ಕೆ.ಎಸ್.ನಾಗರಜ್ಜಿ

ಜನಪದ

2000

23

ಭೀಮರಾಯ ಹನುಮಂತರಾಯ ನೇಲೋಗಿ

ಜನಪದ

2000

24

ಜೆ.ಲಿಂಗಯ್ಯ

ಜನಪದ

2000

25

ವಿರೂಪಾಕ್ಷಪ್ಪ ಕ್ಷತ್ರಿ

ಜನಪದ

2000

26

ಶಂಬಣ್ಣ ಬೆಂತೂರು

ಜನಪದ

2000

27

ಎನ್.ವಿ.ಜೋಷಿ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2000

28

ಎಂ.ಮದನಮೋಹನ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2000

29

ರಾಮಚಂದ್ರಸ್ವಾಮಿ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2000

30

ಶ್ರೀಧರಾಚಾರ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2000

31

ಸರ್ದಾರ ಶರಣಗೌಡ ಪಾಟೀಲ

ಸ್ವತಂತ್ರ ಹೋರಾಟ

2000

32

ಡಾ ಸಿ.ಅನ್ನಪೂರ್ಣಮ್ಮ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2000

33

ಡಾ ಪಾರ್ಥಸಾರಥಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2000

34

ಡಾ ಹೊನ್ನಾದೇವಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2000

35

ಬೋಳಾ ಶ್ರೀಪಾದ ಹೆಗಡೆ

ಹೊರನಾಡು

2000

36

ಮೈಸೂರು ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ (ಮುಂಬೈ)

ಹೊರನಾಡು

2000

37

ಅಭಿಜಿತ್

ಕ್ರೀಡೆ

2000

38

ಬಿ.ಎಲ್.ಗವಿಯಪ್ಪ

ಕ್ರೀಡೆ

2000

39

ಉಮಾಶ್ರೀ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2000

40

ರಾಜೇಶ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2000

41

ಶಾಂತಮ್ಮ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2000

42

ತತ್ತ್ವಾನ್ವೇಷಣ ಕೇಂದ್ರ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2000

43

ನರಸಿಂಹಯ್ಯ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2000

44

ಬೆಂಗಳೂರು ಗಾಯನ ಸಮಾಜ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2000

45

ವಿವೇಕಾನಂದ ಕಲಾಕೇಂದ್ರ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2000

46

ಸುಮಂಗಲಿ ಸೇವಾಶ್ರಮ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2000

47

ಎಂ.ಆರ್.ಸೈಯ್ಯದ್ ಸನಾವುಲ್ಲ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2000

48

ಸೋಲಿಗರ ಸಿದ್ದಮ್ಮ

ಪ್ರಸೂತಿ ಸೇವೆ

2000

49

ಸುಧಾ ನಾರಾಯಣಮೂರ್ತಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2000

50

ಎ.ಎನ್.ಯಲ್ಲಪ್ಪರೆಡ್ಡಿ

ಪರಿಸರ

2000

51

ಪ್ರೊ.ಜಿ.ಜಿ.ಅಣ್ಣಗೇರಿ

ಶಿಕ್ಷಣ

2000

52

ಡಾ ಯು.ಪಿ.ಉಪಾಧ್ಯಾಯ

ಸಂಶೋಧನೆ

2000

53

ಬಿ.ಸಿ.ಅಂಗಡಿ

ರಚನಾತ್ಮಕ

2000

54

ಎಲಿಜೆಬತ್ ಚೆರಿಯನ್

ರಚನಾತ್ಮಕ

2000

55

ರಾಮಣ್ಣ ಕೋಡಿಹೊಸಳ್ಳಿ

ರಚನಾತ್ಮಕ

2000

56

ವಿ.ಜಿ.ಸೋಮಯ್ಯ

ರಚನಾತ್ಮಕ

2000

1

ಅಂತಪ್ಪ ಫಾದರ್

ಕನ್ನಡ ಸೇವೆ

2001

2

ಬಿ.ಜಯಸಿಂಹ

ಕನ್ನಡ ಸೇವೆ

2001

3

ದೇಚುಮೂಲ

ಕ್ರೀಡೆ

2001

4

ರಾಹುಲ್ ದ್ರಾವಿಡ್

ಕ್ರೀಡೆ

2001

5

ರಂಜನಿ ರಾಮಾನುಜಂ

ಕ್ರೀಡೆ

2001

6

ಹೊನ್ನಪ್ಪ

ಕ್ರೀಡೆ

2001

7

ಜಯಮಾಲಾ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2001

8

ಬಿ.ಎಸ್.ರಂಗಾ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2001

9

ನಿಂಗಮ್ಮ ಯಾಚೇನಹಳ್ಳಿ

ಜನಪದ

2001

10

ಎಂ.ಆರ್.ಬಸಪ್ಪ

ಜನಪದ

2001

11

ಬಸವೇಗೌಡ

ಜನಪದ

2001

12

ಎಲ್.ಆರ್.ಹೆಗಡೆ

ಜನಪದ

2001

13

ಪ್ರತಿಭಾ ಪ್ರಹ್ಲಾದ್

ನೃತ್ಯ

2001

14

ಭಾನುಮತಿ

ನೃತ್ಯ

2001

15

ಬಿ.ಎಸ್.ಮಣಿ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2001

16

ಬಿ.ವಿ.ವೈಕುಂಠರಾಜು

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2001

17

ಸಚ್ಚಿದಾನಂದಮೂರ್ತಿ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2001

18

ಅರುವ ಕೊರಗಪ್ಪ ಶೆಟ್ಟಿ

ಯಕ್ಷಗಾನ

2001

19

ನೀಲಾವರ ಲಕ್ಷ್ಮಿನಾರಾಯಣ ರಾವ್

ಯಕ್ಷಗಾನ

2001

20

ಬೆಳ್ಳಿಕಿರೀಟದ ವೆಂಕಟದಾಸ್

ಯಕ್ಷಗಾನ

2001

21

ಚನ್ನಬಸಪ್ಪ.ಜಿ.ವಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

2001

22

ಕೆ.ನಾಗರತ್ನ

ರಂಗಭೂಮಿ

2001

23

ಬಷೀರ್

ರಂಗಭೂಮಿ

2001

24

ಬಸವಲಿಂಗಯ್ಯ

ರಂಗಭೂಮಿ

2001

25

ಲಲಿತಾ ರಾಚಪ್ಪ ಪಾತ್ರೋಟ

ರಂಗಭೂಮಿ

2001

26

ಬಂಡಪ್ಪ ಗಣೆಶಪುರೆ

ಲಲಿತಕಲೆ

2001

27

ನಾಗೌಡೆ ಸಿ.ಪಿ

ಲಲಿತಕಲೆ

2001

28

ಬಿ.ಕೆ.ಎಸ್.ವರ್ಮಾ

ಲಲಿತಕಲೆ

2001

29

ವೀರಭ್ರಹ್ಮಾಚಾರ್

ಲಲಿತಕಲೆ

2001

30

ಬಿ.ಆರ್.ಇನಾಂದಾರ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2001

31

ಕೆ.ಜಿ.ದಾಸ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2001

32

ಎಚ್.ಎಚ್.ಅಣ್ಣಯ್ಯಗೌಡ

ಶಿಕ್ಷಣ

2001

33

ಪರಪ್ಪ

ಶಿಕ್ಷಣ

2001

34

ಮುತ್ತುರಾಜ್

ಶ್ರಮಿಕವಲಯ

2001

35

ಎನ್.ಟಿ.ಜಿತೂರಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2001

36

ರತ್ನಮ್ಮ ಹೆಗ್ಗಡಿತಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2001

37

ಶಂ.ಗು.ಬಿರಾದಾರ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2001

38

ಫಕೀರ್ ಮಹ್ಮದ್ ಕಟ್ಪಾಡಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2001

39

ಎಚ್.ಜಿ.ಸಣ್ಣಗುಡ್ಡಯ್ಯ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2001

40

ಸುಧಾಕರ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

2001

41

ಅಜೀಂ ಪ್ರೇಂಜಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2001

42

ಪುಷ್ಪ ಗಿರಿಮಾಜಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2001

43

ಲಾಲ್ ಮಹ್ಮದ್ ಬಂದೇ ನವಾಜ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

2001

44

ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ಬಿದರಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2001

45

ಕಮಲಾ ರಾಜೀವ ಪುರಂದರೆ

ಸಂಗೀತ

2001

46

ಕೆ.ಮಂಜಪ್ಪ

ಸಂಗೀತ

2001

47

ಮಹಂತಯ್ಯಸ್ವಾಮಿ ಮುಂಡರಗಿಮಠ

ಸಂಗೀತ

2001

48

ಸೀತಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ವೆಂಕಟೇಶನ್

ಸಂಗೀತ

2001

49

ಸುಮಾ ಸುಧೀಂದ್ರ

ಸಂಗೀತ

2001

50

ಅಮೆರಿಕ ಕನ್ನಡ ಕೂಟಗಳ ಆಗರ(ಅಕ್ಕ)

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2001

51

ದೇವದಾಸಿ ವಿಮೋಚನಾ ಸಂಸ್ಥೆ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2001

52

ರಾಮಸೇವಾ ಮಂಡಳಿ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2001

53

ರಾಮಚಂದ್ರ ಹಮ್ಮಣ್ಣ ನಾಯಕ

ಸ್ವತಂತ್ರ ಹೋರಾಟ

2001

54

ರಾಮಸ್ವಾಮಿ ರೆಡ್ಡಿ

ಸ್ವತಂತ್ರ ಹೋರಾಟ

2001

55

ಕೆ.ಎಂ.ರುದ್ರಪ್ಪ

ಸ್ವತಂತ್ರ ಹೋರಾಟ

2001

56

ಬಿ.ಎಸ್.ಶಿವಪ್ಪಶೆಟ್ಟರ್

ಸ್ವತಂತ್ರ ಹೋರಾಟ

2001

57

ದಿವಾಕರ್

ಹೊರನಾಡು

2001

58

ಪಿ.ವಿಶ್ವಂಬರನಾಥ್

ಹೊರನಾಡು

2001

1

ಡಾ ಅನಿಲ ಕಮ್ಮತಿ

ಕನ್ನಡ ಸೇವೆ

2002

2

ಜಿ.ಆರ್.ಪೆರೇರಾ

ಕನ್ನಡ ಸೇವೆ

2002

3

ಮಹಮ್ಮದ್ ಜಲಾಲುದ್ದೀನ್

ಕನ್ನಡ ಸೇವೆ

2002

4

ಚೆರ್ರಿ ಸುರೇಂದ್ರ

ಕ್ರೀಡೆ

2002

5

ನಿಶಾ ಮಿಲ್ಲೆಟ್

ಕ್ರೀಡೆ

2002

6

ಕೆ.ಸಿಎನ್.ಗೌಡ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2002

7

ಗಿರೀಶ ಕಾಸರವಳ್ಳಿ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2002

8

ಎಂ.ಪಿ.ಶಂಕರ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

2002

9

ಕೋಳ್ಯೂರು ರಾಮಚಂದ್ರರಾವ್

ಯಕ್ಷಗಾನ

2002

10

ಪ್ರೊ ಜ್ಯೋತಿ ಹೊಸೂರು

ಜನಪದ

2002

11

ಪ್ರಭಾಕರ ಭಂಡಾರಿ

ಯಕ್ಷಗಾನ

2002

12

ಬಾಬುನಲ್ಕೆ

ಜನಪದ

2002

13

ಮತಿಘಟ್ಟ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ

ಜನಪದ

2002

14

ಸೋಬಾನೆ ಕೃಷ್ಣಗೌಡ

ಜನಪದ

2002

15

ಎಸ್.ಶ್ರೀಧರ್

ನೃತ್ಯ

2002

16

ಎನ್.ಕೆ.ಕುಲಕರ್ಣಿ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2002

17

ಕಮಲಾಕರ ಜೋಷಿ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2002

18

ರಾಜಾ ಶೈಲೇಶಚಂದ್ರಗುಪ್ತ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2002

19

ರಾಜಾ ಚೆಂಗಪ್ಪ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2002

20

ಬಿ.ಜಯಶ್ರೀ

ರಂಗಭೂಮಿ

2002

21

ಜಿ.ಮುನಿರೆಡ್ಡಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

2002

22

ಪಿ.ವಜ್ರಪ್ಪ

ರಂಗಭೂಮಿ

2002

23

ಶಾಂತಮ್ಮ ಪತ್ತಾರ

ರಂಗಭೂಮಿ

2002

24

ವೆಂಕಟಾಚಾರ್.ಎನ್.ಸಿ

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2002

25

ಕೆ.ಟಿ.ಶಿವಪ್ರಸಾದ್

ಲಲಿತಕಲೆ

2002

26

ಶ್ರೀಕಾಂತ ಶೆಟ್ಟಿ

ಲಲಿತಕಲೆ

2002

27

ಜಿ.ವೈಹುಬ್ಳೀಕರ್

ಲಲಿತಕಲೆ

2002

28

ಡಾ ದೇವಿಪ್ರಸಾದ ಶೆಟ್ಟಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2002

29

ಡಾ ಕೆ.ಟಿರಾಜಮ್ಮ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2002

30

ಪ್ರೊ ಡಾ ಡಿ.ಎಂ.ನಂಜುಂಡಪ್ಪ

ಶಿಕ್ಷಣ

2002

31

ಪ್ರೊ ಟಿ.ಯಲ್ಲಪ್ಪ ಬೂತಯ್ಯ

ಶಿಕ್ಷಣ

2002

32

ನಂದನ ನಿಲೇಕಣಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2002

33

ಎಂ.ಕೆ.ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಶೆಟ್ಟಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2002

34

ಗವಿಸಿದ್ಧ.ಎನ್.ಬಳ್ಳಾರಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2002

35

ಡಾ ಗಿರಡ್ಡಿ ಗೋವಿಂದರಾಜು

ಸಾಹಿತ್ಯ

2002

36

ಜಂಬಣ್ಣ ಅಮರಚಿಂತ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2002

37

ಬಾನು ಮುಷ್ತಾಕ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

2002

38

ಹೊ.ಶಾ,ಅರುಣ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

2002

39

ಡಾ ಸು.ನಾ.ಓಂಕಾರ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

2002

40

ಕಿರಣ ಮಜುಂದಾರ್ ಷಾ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2002

41

ಡಾ ವಿ.ಆರ್.ಪಂಚಮುಖಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2002

42

ಪ್ರೊ ಪ್ರಭಂಜನಾಚಾರ್ಯ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2002

43

ನ್ಯಾ ಎಚ್.ಜೆ.ಬಾಲಕೃಷ್ಣ

ನ್ಯಾಯಾಂಗ

2002

44

ಜಾನ್ ಎಫ್.ವೇಕ್ ಫೀಲ್ಡ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

2002

45

ಶಶಿ ಸಾಲಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2002

46

ಶಿವನೇಗೌಡರು

ಸಂಕೀರ್ಣ

2002

47

ಡಾ ಸರೋಜಿನಿ ಶಿಂತ್ರಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2002

48

ಹೊಸಹಳ್ಳಿ ಕೇಶವಮೂರ್ತಿ

ಸಂಗೀತ

2002

49

ರವೀಂದ್ರ .ಜಿ.ಹಂದಿಗನೂರು

ಸಂಗೀತ

2002

50

ರೇವಣ್ಣಪ್ಪ ಕುಂಕುಮಗಾರ್

ಸಂಗೀತ

2002

51

ಡಿ.ಶಶಿಕಲಾ

ಸಂಗೀತ

2002

52

ಬಸಪ್ಪ ಶಿರೂರ್

ಸ್ವತಂತ್ರ ಹೋರಾಟ

2002

53

ಟಿ.ಆರ್.ರೇವಣ್ಣ

ಸ್ವತಂತ್ರ ಹೋರಾಟ

2002

54

ಎಂ.ಎ.ಲತೀಫ್

ಹೊರನಾಡು

2002

55

ಕರ್ನಾಟಕ ವಿದ್ಯಾವರ್ಧಕ ಸಂಘ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2002

56

ಬಹರೇನ್ ಕನ್ನಡ ಸಂಘ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2002

57

ಸೋಫಿಯಾ ಬುದ್ಧಿಮಾಂದ್ಯರ ಶಾಲೆ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2002

58

ಅಣ್ಣಾ ಬಾಳಾಜಿ ಬೆಡಗೆ

ಸ್ವತಂತ್ರ ಹೋರಾಟ

2002

1

ಪ್ರೊ ಬರಗೂರು ರಾಮಚಂದ್ರಪ್ಪ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2003

2

ಡಾಸೋಮಶೆಖರ ಇಮ್ರಾಪುರ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2003

3

ಡಾ ಎಚ್.ಎಸ್.ವೆಂಕಟೇಶಮೂರ್ತಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2003

4

ಪ್ರೊಡಿ.ಲಿಂಗಯ್ಯ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2003

5

ರಾಜಲಕ್ಷ್ಮಿ ತಿರುನಾರಾಯಣ

ಸಂಗೀತ

2003

6

ಶೇಖ್ ಹನ್ನೂಮಿಯಾ

ಸಂಗೀತ

2003

7

ಪಂಡಿತ್ ರಾಜಗುರು ಗುರುಸ್ವಾಮಿ ಕಲ್ಕೇರಿ

ಸಂಗೀತ

2003

8

ಡಾ ಮೈಸೂರು ಮಂಜುನಾಥ

ಸಂಗೀತ

2003

9

ಎಸ್.ಕೆ.ವಸುಮತಿ

ಸಂಗೀತ

2003

10

ಎ.ಸುಂದರಮೂರ್ತಿ

ಸಂಗೀತ

2003

11

ಬಿ.ಎಸ್.ಸುನಂದಾದೇವಿ

ನೃತ್ಯ

2003

12

ಎಂ.ಬಿ.ಪಾಟೀಲ್

ಲಲಿತಕಲೆ

2003

13

ಟಿ.ಎಸ್.ನಾಗಾಭರಣ

ರಂಗಭೂಮಿ

2003

14

ಪ್ರೇಮಾಕಾರಂತ

ರಂಗಭೂಮಿ

2003

15

ಎಲ್.ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ

ರಂಗಭೂಮಿ

2003

16

ಪಿ.ಪದ್ಮ

ರಂಗಭೂಮಿ

2003

17

ದೇವಪುತ್ರ

ರಂಗಭೂಮಿ

2003

18

ಕಾಸಿಂಸಾಬ್ ಹುಸೇನ್ ಸಾಬ್

ಯಕ್ಷಗಾನ

2003

19

ಎನ್.ಆರ್.ನಾಯಕ್

ಯಕ್ಷಗಾನ

2003

20

ಮಾದೇಗೌಡ

ಯಕ್ಷಗಾನ

2003

21

ಮಲ್ಲಯ್ಯಸ್ವಾಮಿ ಅಥಣಿ

ಯಕ್ಷಗಾನ

2003

22

ಐರೋಡಿ ಗೋವಿಂದಪ್ಪ

ಯಕ್ಷಗಾನ

2003

23

ಬಾಬುರಾವ್ ಕೋಬಾಳ

ಯಕ್ಷಗಾನ

2003

24

ಎಚ್.ಎನ್.ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2003

25

ಅಬ್ದುಲ್ ರೆಹಮಾನ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2003

26

ಮೋಹಿನಿ ನಾಯಕ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2003

27

ಡಾಎ.ಎಸ್.ಹೆಗಡೆ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2003

28

ಡಾ ಯು.ಎಸ್.ಕೃಷ್ಣನಾಯಕ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2003

29

ಡಾನರಪತ ಸೋಲಂಕಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2003

30

ಸುರೇಂದ್ರ ದನಿ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2003

31

ಸಿ.ಕೈಸರ್ ರೆಹಮಾನ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2003

32

ಎಂ.ಎ.ಪೊನ್ನಪ್ಪ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2003

33

ಬೋನಿಫೆಸ್ ಪ್ರಭು

ಕ್ರೀಡೆ

2003

34

ಸಿದ್ದಲಿಂಗಯ್ಯ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2003

35

ಗಂಗಾಧರ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

2003

36

ಶ್ರೀನಾಥ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2003

37

ಬಿ.ವಿ.ರಾಧಾ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2003

38

ತಾರಾ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2003

39

ವಿಜಯನಾಥ ಶೆಣೈ

ರಚನಾತ್ಮಕ

2003

40

ರಾಧಾಮೂರ್ತಿ

ರಚನಾತ್ಮಕ

2003

41

ವಿಮಲಾ ರಂಗಾಚಾರ್

ರಚನಾತ್ಮಕ

2003

42

ಕಲ್ಪನಾ ಕಾರ್

ರಚನಾತ್ಮಕ

2003

43

ಬಿ.ವಿ.ಜಗದೀಶ್

ವಿಜ್ಞಾನ

2003

44

ಸಿಡ್ನಿ ಕನ್ನಡ ಕೂಟ

ಹೊರನಾಡು

2003

45

ಕುಮಾರ್ ಮಳವಳ್ಳಿ

ಹೊರನಾಡು

2003

46

ಚಿ.ಸು.ಕೃಷ್ಣಶೆಟ್ಟಿ

ಲಲಿತಕಲೆ

2003

47

ಡಾ ಕೆ.ಆರ್.ತಿಮ್ಮರಾಜು

ಸಂಕೀರ್ಣ

2003

48

ಚಂದೂಲಾಲ್ ಜೈನ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

2003

49

ಭಾರತ್ ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್, ಮೈಸೂರು

ಸಂಕೀರ್ಣ

2003

50

ಅಕ್ಷಯ ಪಾತ್ರೆ (ಇಸ್ಕಾನ್)

ಸಂಕೀರ್ಣ

2003

51

ಪ್ರಧಾನ ಗುರುದತ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

2003

52

ವೈ.ಎಂ.ಸಿ.ಎ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2003

53

ಕೆ.ಗುರುರಾವ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

2003

54

ಎಸ್.ಎಂಸಯ್ಯದ್ ಖಲೀಲ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

2003

55

ಡಾಕೆ.ಮರುಳಸಿದ್ದಪ್ಪ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2003

56

ವಸುಂಧರಾ ಕವಲಫಿಲಿಯೋಸ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

2003

57

ಗೌರಿಶಂಕರ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

2003

58

ಡಾಸಿದ್ದಲಿಂಗಯ್ಯಸ್ವಾಮಿ ಸೊಪ್ಪಿನಮಠ

ಶಿಕ್ಷಣ

2003

59

ಪ್ರೊ ಎಂ.ಆರ್.ಹೊಳ್ಳ

ಶಿಕ್ಷಣ

2003

60

ಪಿ.ಎಸ್.ಗುರುಸಿದ್ದಯ್ಯ

ಯೋಗ

2003

1

ಡಾ ಗುರುಲಿಂಗ ಕಾಪಸೆ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2004

2

ಕೆ.ಅನಂತರಾಮ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2004

3

ನಾ.ಮೊಗಸಾಲೆ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2004

4

ಡಾ ನಿರುಪಮಾ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2004

5

ಡಾ ಎಚ್.ಎಸ್.ಪಾರ್ವತಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2004

6

ಕುಂ.ವೀರಭದ್ರಪ್ಪ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2004

7

ಅರವಿಂದ ನಾಡಕರ್ಣಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2004

8

ಗುರುಮೂರ್ತಿ ಪೆಂಡಕೂರು

ಸಾಹಿತ್ಯ

2004

9

ಬಿ.ವಿ.ವೀರಭದ್ರಪ್ಪ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2004

10

ಖಲೀಲ್ ಉರ್ ರೆಹಮಾನ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

2004

11

ಪಕ್ಕೀರೇಶ್ ಕಣವಿ

ಸಂಗೀತ

2004

12

ಸೋಮನಾಥ ಮರಡೂರು

ಸಂಗೀತ

2004

13

ಪರಮೇಶ್ವರ ಹೆಗಡೆ

ಸಂಗೀತ

2004

14

ಆರ್.ಕೆ.ಪದ್ಮನಾಭ

ಸಂಗೀತ

2004

15

ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಮಲೂರು

ಸಂಗೀತ

2004

16

ಮಾರಪ್ಪ ಮಾರೆಪ್ಪ ದಾಸರ

ಸಂಗೀತ

2004

17

ಶೋಭಾ ನಾಯ್ಡು

ಸಂಗೀತ

2004

18

ವೈಕೆ.ಮುದ್ದುಕೃಷ್ಣ

ಸಂಗೀತ

2004

19

ಕಿಕ್ಕೇರಿ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ

ಸಂಗೀತ

2004

20

ಡಾ ತುಳಸಿ ರಾಮಚಂದ್ರ

ನೃತ್ಯ

2004

21

ಪದ್ಮಿನಿ ರಾಮಚಂದ್ರನ್

ನೃತ್ಯ

2004

22

ಮಂಜು ಭಾರ್ಗವಿ

ನೃತ್ಯ

2004

23

ಸಾಣೇಹಳ್ಳಿ ಶ್ರೀ ಪಂಡಿತಾರಾಧ್ಯ ಶಿವಾಚಾರ್ಯ

ನಾಟಕ

2004

24

ರಾಜಶೇಖರ ಕದಂಬ

ನಾಟಕ

2004

25

ಪ್ರಸನ್ನ

ನಾಟಕ

2004

26

ಪ್ರಭಾಕರ ಸಾತಕೇಡ

ನಾಟಕ

2004

27

ಪ್ರತಿಭಾ ನಾರಾಯಣ

ನಾಟಕ

2004

28

ಹರಿಜನ ಪದ್ಮಮ್ಮ

ನಾಟಕ

2004

29

ವಿ.ಟಿ.ಕಾಳೆ

ಲಲಿತಕಲೆ

2004

30

ಹೀರಾಲಾಲ್ ಮಲ್ಕಾರಿ

ಲಲಿತಕಲೆ

2004

31

ಭಾಸ್ಕರರಾವ್

ಲಲಿತಕಲೆ

2004

32

ವೀರಭದ್ರಾಚಾರ್

ಲಲಿತಕಲೆ

2004

33

ಚಿಕ್ಕನರಸಪ್ಪ

ಜನಪದ

2004

34

ಎಂ.ಎಸ್.ಲಠ್ವೆ

ಜನಪದ

2004

35

ಕೋಡಿ ಶಂಕರ ಗಾಣಿಗ

ಜನಪದ

2004

36

ಮಾತಂಗವ್ವ.ಯು.ಮಾದರ

ಜನಪದ

2004

37

ಲಿಂಗಪ್ಪ ಮಣ್ಣೂರ

ಜನಪದ

2004

38

ಹರೀಶ ಕುಶಾಲಪ್ಪ

ಕ್ರೀಡೆ

2004

39

ಕವಿತಾ ಸುನೀಲ್

ಕ್ರೀಡೆ

2004

40

ಅರ್ಜುನ ಹಾಲಪ್ಪ

ಕ್ರೀಡೆ

2004

41

ತರನಕುಮಾರ್ ರಾಚಯ್ಯ ಮಠಪತಿ

ಕ್ರೀಡೆ

2004

42

ಪೈಲ್ವಾನ್ ಮೂಗ ಉರುಫ್ ರುದ್ರ

ಕ್ರೀಡೆ

2004

43

ಕೆ.ವೈ.ವೆಂಕಟೇಶ

ಕ್ರೀಡೆ

2004

44

ಹರಿಣಿ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2004

45

ಎಸ್.ರಾಮಚಂದ್ರ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2004

46

ಕೆ.ಎಸ್.ಎಲ್.ಸ್ವಾಮಿ(ರವಿ)

ಚಲನಚಿತ್ರ

2004

47

ವಿ,ಕೆ.ಮೂರ್ತಿ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2004

48

ಬಿ.ಜಿ.ಅರುಣ್

ಹೊರನಾಡು

2004

49

ಕಲ್ಪನಾ ಶರ್ಮ

ಹೊರನಾಡು

2004

50

ದಯಾನಂದ ನಾಯಕ್

ಹೊರನಾಡು

2004

51

ವೆಂಕಟನಾರಾಯಣ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2004

52

ಹುಲಾಂ ಮಂಟಕ್ ಹಕ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2004

53

ಎ.ಜಯರಾಂ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2004

54

ಷಡಾಕ್ಷರಪ್ಪ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2004

55

ಜಿಯಾಮೀರ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2004

56

ಗೋವರ್ಧನ್ ಮೆಹ್ತಾ

ವಿಜ್ಞಾನ

2004

57

ಡಾ ವಿವೇಕ ಜವಳಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2004

58

ಡಾ ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇಶಮಾನೆ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2004

59

ಡಾ ರವಿಕಿಶೋರ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2004

60

ಡಾ ಮುರಳೀಧರರಾವ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2004

61

ಡಾ ಎಸ್.ಜಿ.ರಾಮನಾರಾಯಣರಾವ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2004

62

ಘನಶಾಂ ಭಾಂಡಗೆ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2004

63

ದೊನ್ನಾ ಫರ್ನಾಂಡಿಸ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2004

64

ಇಂದಿರಾ ಮಾನ್ವಿಕರ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2004

65

ಡಾ ಎಂ.ಎಂ.ಭಟ್ ಮರಕಿಣಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2004

66

ಗೌರಮ್ಮ ಬಸವೇಗೌಡ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2004

67

ವಾಸುದೇವಾಚಾರ್ಯ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2004

68

ಗಂಗಾಧರ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2004

69

ಷಡಕ್ಷರಪ್ಪ

ಶಿಕ್ಷಣ

2004

70

ಡಾ ಎಚ್.ಜೆ.ಲಕ್ಕಪ್ಪಗೌಡ

ಶಿಕ್ಷಣ

2004

71

ಎಚ್.ಬಿ.ದೇವರಾಜ ಸರ್ಕಾರ್

ಶಿಕ್ಷಣ

2004

72

ಕರುಣಾಶ್ರಯ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2004

73

ವೀರಶೈವ ಪುಣ್ಯಾಶ್ರಮ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2004

74

ಸಿ.ವಿ.ಗೋಪಿನಾಥ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

2004

75

ಬೆಳೆಗೆರೆ ಕೃಷ್ಣಶಾಸ್ತ್ರಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2004

76

ಮಹಮದ್ ಷರೀಫ್ ಗುಲಱಶನ್ ಬಿದರಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2004

77

ನಿಡುಮಾಮಿಡಿ ಸ್ವಾಮೀಜಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2004

78

ಚನ್ನಬಸಪ್ಪ ಕೆಳಗೇರಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2004

79

ದೈವಜ್ಞ ಕೆ.ಎನ್.ಸೋಮಯಾಜಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2004

80

ವಿದ್ವಾನ್ ಪಿ.ನರಸಿಂಹಮೂರ್ತಿಶಾಸ್ತ್ರಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2004

81

ಎಸ್.ಕೆ.ಜೈನ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

2004

82

ಮಧುರಾ ಛತ್ರಪತಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2004

83

ಎಚ್.ಆರ್.ಚಂದ್ರೇಗೌಡ

ಕೃಷಿ

2004

84

ಡಾ ಎಸ್.ತಿಮ್ಮೇಗೌಡ

ಕೃಷಿ

2004

85

ಡಾ ಮುನಿವೆಂಕಟೇಗೌಡ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2004

86

ಡಾ ಎಚ್.ಶಂಕರಶೆಟ್ಟಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2004

87

ಆರ್.ಎನ್.ಶೆಟ್ಟಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2004

88

ಡಾ ಎಚ್.ಎಸ್.ಲಿಂಗಪ್ಪ

ಶಿಕ್ಷಣ

2004

89

ಬಿ.ಸಿ.ಲಿಂಗಪ್ಪ

ಶಿಕ್ಷಣ

2004

90

ಡಾ ಮಹದೇವ ಡಿ.ದೀಕ್ಷಿತ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2004

91

ಜಪಾನಂದಸ್ವಾಮಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2004

92

ಪ್ರೊ ಬಿ.ಬಸವರಾಜ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2004

93

ಪ್ರೊ ಸಿ.ಎಚ್.ಮರಿದೇವರು

ಬರಹಗಾರರು

2004

94

ಬಿ,ಮಹದೇವಪ್ಪ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2004

95

ತೋಂಟೆಶ ಶೆಟ್ಟಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2004

96

ಬಿ.ಎಸ್.ಪಾಟೀಲ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2004

97

ಶಿರಡಿಸಾಯಿ ಮಂಡಳಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2004

98

ಡಿಕೆ.ಆದಿಕೇಶವುಲು

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2004

99

ಧರ್ಮದರ್ಶಿ ಹರಿಕೃಷ್ಣ ಪುನರೂರು

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2004

100

ಚೇತನ ರಾಮರಾವ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

2004

101

ಕುದುವಳ್ಳಿ ಶಿವಸ್ವಾಮಿ ಚಂದ್ರಶೇಖರ್

ಹೊರನಾಡು

2004

102

ವಿಲಿಯಂ ಪಿಂಟೋ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2004

103

ಡಬ್ಲ್ಯೂ ಪಿ.ಪಿಂಟೋ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2004

104

ರಮಾಕಾಂತ್ ವೆನಸನ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2004

105

ಡಾ ಎನ್ಎಂ.ಪ್ರಭು

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2004

106

ಪಿ.ಸಿ.ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ

ನೃತ್ಯ

2004

107

ನಾಗರಾಜರಾವ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2004

108

ಡಾ ಶರತ್ ತಂಗಾ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2004

109

ಕೇಶವ ಜೋಗಿತ್ತಾಯ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2004

110

ಎಂ.ಕೆ.ಎಚ್. ನಾಗಲಿಂಗಾಚಾರ್ಯ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2004

1

ವ್ಯಾಸರಾಯ ಬಲ್ಲಾಳ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2005

2

ಎಂ.ಎಚ್.ಕೃಷ್ಣಯ್ಯ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2005

3

ಶಶಿಕಲಾ ವೀರಯ್ಯಸ್ವಾಮಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2005

4

ಮಲ್ಲೇಪುರಂ.ಜಿ.ವೆಂಕಟೆಶ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

2005

5

ಬಿ.ಎಲ್.ವೇಣು

ಸಾಹಿತ್ಯ

2005

6

ಎಚ್.ಎಸ್.ಶಿವಪ್ರಕಾಶ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

2005

7

ಕೋಟಿಗಾನಹಳ್ಳಿ ರಾಮಯ್ಯ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2005

8

ಡಾ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ಹನೂರು

ಸಾಹಿತ್ಯ

2005

9

ಪ್ರೊ ಮಹಾದೇವಪ್ಪ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2005

10

ಡಾ ಚಂದ್ರಯ್ಯ.ಬಿ.ನಂ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2005

11

ಅಡ್ಯಂಡ ಕಾರ್ಯಪ್ಪ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2005

12

ಜರಗನಹಳ್ಳಿ ಶಿವಶಂಕರ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

2005

13

ಮೆಹಬೂಬ್ ಕೈಸರ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

2005

14

ನಲ್ಲೂರು ಪ್ರಸಾದ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

2005

15

ಪಂಡಿತ್ ಮಾಧವಗುಡಿ

ಸಂಗೀತ

2005

16

ಸಂಗಮೇಶ್ವರ ಗುರವ

ಸಂಗೀತ

2005

17

ಶಿವಾನಂದ ತರಲಗಟ್ಟಿ

ಸಂಗೀತ

2005

18

 

 

2005

19

ಡಾ ರಾ.ವಿಶ್ವೇಶ್ವರನ್

ಸಂಗೀತ

2005

20

ಕುರುಡಿ ವೆಂಕಣ್ಣಾಚಾರ್

ಸಂಗೀತ

2005

21

ಸುಕನ್ಯಾ ಪ್ರಭಾಕರ್

ಸಂಗೀತ

2005

22

ವಿದ್ಯಾಭೂಷಣ

ಸಂಗೀತ

2005

23

ಎಂ.ಕೋದಂಡರಾಮ

ಸಂಗೀತ

2005

24

ಲಕ್ಷ್ಮಣದಾಸ್

ಸಂಗೀತ

2005

25

ಎಂ.ಆರ್.ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ

ಸಂಗೀತ

2005

26

ಎಸ್.ಸೋಮಸುಂದರಂ

ಸಂಗೀತ

2005

27

ಪುತ್ತೂರು ನರಸಿಂಹನಾಯಕ್

ಸಂಗೀತ

2005

28

ವೀರೇಶ್ ಮದಿರೆ

ಸಂಗೀತ

2005

29

ರೇವತಿ ನರಸಿಂಹನ್

ನೃತ್ಯ

2005

30

ಸುಧಾಮೂರ್ತಿ

ನೃತ್ಯ

2005

31

ಪರಮಶಿವನ್.ಆರ್

ರಂಗಭೂಮಿ

2005

32

ರಂಗನಾಯಕಮ್ಮ

ರಂಗಭೂಮಿ

2005

33

ಪ್ರೇಮಾ ಬಾದಾಮಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

2005

34

ಆನಂದ ಗಾಣಿಗ

ರಂಗಭೂಮಿ

2005

35

ಜಿ.ಎನ್.ದೇಶಪಾಂಡೆ

ರಂಗಭೂಮಿ

2005

36

ಸಂಪಂಗಿ.ಎಂ

ರಂಗಭೂಮಿ

2005

37

ಎಸ್.ಶಾಮೂರ್ತಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

2005

38

ಲಿಂಗದೇವರು ಹಳೇಮನೆ

ರಂಗಭೂಮಿ

2005

39

ಟಿ.ಆರ್.ರಾಜಗೋಪಾಲ್

ರಂಗಭೂಮಿ

2005

40

ಮುಲ್ಕಿ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಸುವರ್ಣ

ಲಲಿತಕಲೆ

2005

41

ಖಂಡೋಬಾ

ಲಲಿತಕಲೆ

2005

42

ದೇವದಾಸ ದತ್ತಾಸೇಟ್

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2005

43

ಪಂಪಣ್ಣ ಆಚಾರ್

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2005

44

ಶಂಕರಾಚಾರ್ಯ

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2005

45

ಡಾ ರಾಜಸೇಖರ್ ಪಿ.ಕೆ

ಜನಪದ/ಯಕ್ಷಗಾನ

2005

46

ಪ್ರೊ ಸೊಲಬಕ್ಕನವರ್

ಜನಪದ/ಯಕ್ಷಗಾನ

2005

47

ಎ.ಎಂ.ಹಾಲಯ್ಯ

ಜನಪದ/ಯಕ್ಷಗಾನ

2005

48

ಬಸವಲಿಂಗಯ್ಯ ಹಿರೇಮಠ

ಜನಪದ/ಯಕ್ಷಗಾನ

2005

49

ತಿಮ್ಮಣ್ಣ ಗಣೆಶ ಯಾಜಿ

ಜನಪದ/ಯಕ್ಷಗಾನ

2005

50

ರಾಣಿ ಮಾಚಯ್ಯ

ಜನಪದ/ಯಕ್ಷಗಾನ

2005

51

ಬಿ.ಕೆ.ರಾಮಣ್ಣ

ಜನಪದ/ಯಕ್ಷಗಾನ

2005

52

ನಲ್ಲೂರು ಮರಿಯಪ್ಪ ಆಚಾರ್

ಜನಪದ/ಯಕ್ಷಗಾನ

2005

53

ವಸಂತ ನಾರಾಯಣ ರಣ್ಣವರೆ

ಜನಪದ/ಯಕ್ಷಗಾನ

2005

54

ಮಹದೇವಸ್ವಾಮಿ

ಜನಪದ/ಯಕ್ಷಗಾನ

2005

55

ವಿಶ್ವೇಶ್ವರ ಭಟ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2005

56

ಕೆ.ಇ.ಈಶನ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2005

57

ರಾಜಶೆಖರ ಕೋಟಿ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2005

58

ಚಿದಂಬರ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಶೇಷಾಚಲ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2005

59

ವೆಂಕಟೇಶ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2005

60

ಕಾಂತಾಚಾರ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2005

61

ರಾಮಕೃಷ್ಣ ಉಪಾಧ್ಯ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2005

62

ರಾಜಶೇಖರ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2005

63

ಗರುಡನಗಿರಿ ನಾಗರಾಜ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2005

64

ಪ್ರಭಾಕರ.ಟಿ.ಎಲ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2005

65

ಸುನಿಲ್ ಜೋಷಿ

ಕ್ರೀಡೆ

2005

66

ನೀಲಮ್ಮ ಮಲ್ಲಿಗ್ವಾಡ್

ಕ್ರೀಡೆ

2005

67

ಶ್ರೀಪತಿ ಶಂಕರ ಕಂಚನಾಳ

ಕ್ರೀಡೆ

2005

68

ಪ್ರಸಾದ್ ಡಿ.ವಿ

ಕ್ರೀಡೆ

2005

69

ಪೈಲ್ವಾನ್ ಮುಕುಂದ

ಕ್ರೀಡೆ

2005

70

ಮುರಳಿ

ಕ್ರೀಡೆ

2005

71

ಟಿ.ಎನ್.ಸೀತಾರಾಮ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

2005

72

ರತ್ನಾಕರ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

2005

73

ವೈಶಾಲಿ ಕಾಸರವಳ್ಳಿ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2005

74

ರಾಜೇಂದ್ರಬಾಬು ಎಸ್.ವಿ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2005

75

ರಹೀನಾ ಬೇಗಂ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2005

76

ಡಾ ಬೊಮ್ಮಯ್ಯ.ಬಿ.ಸಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2005

77

ಡಾ ಕೆ.ಎಸ್.ನಾಗೇಶ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2005

78

ಡಾ ಆನಂದ್ ಕೆ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2005

79

ಸತ್ಯನ್ ಪುತ್ತೂರು

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2005

80

ಡಾ ಸಿ.ಬಿ.ಪಾಟೀಲ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2005

81

ಡಾ ಸಿ.ಬಿ.ಸತ್ತೂರ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2005

82

ಡಾ ಸಿ.ಎಂ.ಗುರುಮೂರ್ತಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2005

83

ಡಾ ಎಚ್.ಎಸ್.ಚಂದ್ರಶೇಖರಯ್ಯ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2005

84

ಡಾ ಬಿ.ಎನ್.ಗೋವಿಂದರಾಜ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2005

85

ಡಾ ಗೋಪಿನಾಥ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2005

86

ಡಾ ಜಾಲಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2005

87

ಜಿ.ಎಸ್.ಮುಡಂಬಡಿತ್ತಾಯ

ಶಿಕ್ಷಣ

2005

88

ಡಾ ಗೋಪಾಲ್ ಕೆ.ಕಾಡೇಗೂಡಿ

ಶಿಕ್ಷಣ

2005

89

ಪ್ರೊ ಕೆ.ಈ.ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ

ಶಿಕ್ಷಣ

2005

90

ಅಬ್ರಹಾಂ ಎಬ್ನೇಜರ್

ಶಿಕ್ಷಣ

2005

91

ಗುಣಾಲ ಕಡಂಬ

ಶಿಕ್ಷಣ

2005

92

ಮರಿಯಪ್ಪ ಪಡುವಲ ಹಿಪ್ಪಿಗೆ

ಶಿಕ್ಷಣ

2005

93

ಚಿರಂಜೀವಿ ಸಿಂಗ್

ಆಡಳಿತ

2005

94

ಪ್ರಶಾಂತ್ ಎಂ.ಆರ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2005

95

ನಿರ್ಮಲಾ ಗಾಂವಕರ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2005

96

ಜಯದೇವ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2005

97

ಜಯಶೀಲರಾವ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2005

98

ಮಲ್ಲನಗೌಡ ಬಾಬಾಗೌಡ ಪಾಟೀಲ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2005

99

ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ರಾಜು.ಎ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2005

100

ಶಿವರಾಮ್ ಮೊಗ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2005

101

ಜೆ.ಡಿ.ಅಮರನಾಥಗೌಡ

ಹೊರನಾಡು

2005

102

ಡಾ ಚಂದ್ರಪ್ಪ ರೇಷ್ಮೆ

ಹೊರನಾಡು

2005

103

ಡಾ ಭೀಮನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ

ಹೊರನಾಡು

2005

104

ಉದಯಭಾನು ಕಲಾಸಂಘ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2005

105

ಕನ್ನಡ ಸಂಘ ಪುಣೆ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2005

106

ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ವಿದ್ಯಾಲಯ ಸಮಾಜಸೇವೆ ಕೌಶಲ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2005

107

ಸಂದೇಶ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2005

108

ಮನೋನಂದನ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2005

109

ಆನಂದ ಪಾಂಡುರಂಗಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2005

110

ಮೋಹನ ಆಳ್ವ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2005

111

ಜಿ.ಎಂ.ವೇದೇಶ್ವರ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2005

112

ಸಂಕರನಾರಾಯಣ ಸೋಮಯಾಜಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2005

113

ಗೋಪಿನಾಥ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2005

114

ಡಾ ದಡ್ಡಿ.ಎಚ್.ಜಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2005

115

ಸುಬ್ರಾಯ ಶರ್ಮಾ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2005

116

ವೀಣಾಧರಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2005

117

ಎಸ್.ಎನ್.ಚಂದ್ರಶೇಖರ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

2005

118

ಡಾ ನಿರ್ಮಲಾ ಕೇಸರಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2005

119

ತೋಂಟೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳು

ಸಂಕೀರ್ಣ

2005

120

ರಘುರಾಮ.ಎಸ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

2005

121

ಡಿ.ಕೆ.ಚೌಟ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2005

122

ಗೋಪಾಲಶಾಸ್ತ್ರಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2005

123

ವೆಂಕಣ್ಣ ಬೊಮ್ಮಯ್ಯ ನಾಯಕ

ಸ್ವತಂತ್ರ ಹೋರಾಟ

2005

124

ಸೈಯದ್ ನಜೀರ್ ಅಹಮದ್

ಸ್ವತಂತ್ರ ಹೋರಾಟ

2005

125

ರಾಜೇಶ್ವರಿ ಬೀದರ್

ಸ್ವತಂತ್ರ ಹೋರಾಟ

2005

126

ಜಯತೀರ್ಥರಾವ್

ಮಾಹಿತಿ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ

2005

127

ಪ್ರೊ ಎಚ್.ಎಸ್.ಮುಕುಮದ

ವಿಜ್ಞಾನ

2005

128

ಎಸ್.ಡಿ.ಪಿಂಗಳೆ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2005

129

ರಂಜಾನ್ ದರ್ಗಾ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2005

130

ಶಯ್ಯದ್ ಖಲೀಲುಲ್ಲಾ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2005

131

ಕನ್ನಡ ಸಂಘ, ದುಬೈ

ಹೊರನಾಡು

2005

132

ಬಿ.ವಿ.ನಾಗರಾಜ್

ಹೊರನಾಡು

2005

133

ಡಾ ವಿದ್ಯಾಮಣಿ ಲಿಂಗೇಗೌಡ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2005

134

ಡಾ ರಮೇಶ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2005

135

ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ ಬಿನ್ ಸಂಗನಬಸಪ್ಪ ಬಿರಾದಾರ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2005

136

ಉಮಾರೆಡ್ಡಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2005

137

ಯು.ಕೃಷ್ಣಶರ್ಮ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2005

138

ವೇದಮೂರ್ತಿಕಟ್ಟೆ ಪರಮೇಶ್ವರ ತಿಮ್ಮಣ್ಣಭಟ್ಟ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2005

139

ಗುರುಫ್ರಡ್ಡಿ

ಕ್ರೀಡೆ

2005

140

ಎನ್.ವಿ.ಬಂಕಾಪುರ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2005

141

ಭೀಮೇಶ್ವರ ಜೋಷಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2005

142

ಚಂದ್ರಕಾಂತ ಖಂಡೋಜಿ

ನಾಟಕ

2005

143

ಎಸ್.ವಿ.ಶ್ರೀನಿವಾಸರಾವ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

2005

144

ಡಿ.ವಿಸುಧೀಂದ್ರ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2005

145

ಸುಮತಿ ನವಲೆ ಹಿರೇಮಠ

ನಾಟಕ

2005

146

ಪೈಲ್ವಾನ್ ಕೆ.ಚಂದ್ರಶೇಖರ

ಕ್ರೀಡೆ

2005

147

ಪ್ರೇಮಾ ಗುಳೇದಗುಡ್ಡ

ನಾಟಕ

2005

148

ಪುಟ್ಟತಿಮ್ಮಯ್ಯ

ಸ್ವತಂತ್ರ ಹೋರಾಟ

2005

149

ಈಶ್ವರನಾಯಕ

ಜನಪದ

2005

150

ಬಿ.ಶೇಖರಪ್ಪ ಹುಲಿಗೇರಿ

ಶಿಕ್ಷಣ

2005

151

ರಾಮನಗೌಡ ಹನುಮಣ್ಣಗೌಡ ಜೀವನಗೌಡರ್

ಜನಪದ

2005

152

ಡಾ ಕೆ.ಎಂ.ನಾಗರಾಜ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2005

153

ರೂತ್ ಮನೋರಮ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2005

154

ಡಾ ಸುದರ್ಶನ ಬಲ್ಲಾಳ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2005

155

ಡಾ ಎನ್.ರಾಜೀವ ಶೆಟ್ಟಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2005

156

ಎನ್.ಎಲ್.ಚಲುವರಾಜ್

ಸಂಗೀತ

2005

157

ಚೆನ್ನಪ್ಪ ಅಂಗಡಿ

ಜನಪದ

2005

158

ಎನ್.ವೆಂಕಟೇಶ್ವರಯ್ಯ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2005

159

ಆರ್.ಕೆ.ಜಮಾದಾರ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2005

160

ಡಾ ಶಾಂತವೀರ ಸ್ವಾಮಿಗಳು

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2005

161

ಅನ್ನಪೂರ್ಣ ಸಾಗರ

ನಾಟಕ

2005

162

ಭಾಗಣ್ಣ ಮದರಿ

ಜನಪದ

2005

163

ಟೆನ್ನಿಸ್ ಕೃಷ್ಣ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2005

164

ಯಡಿಯೂರು ಮೂಡಲಗಿರಿ

ವಚನ ಸಾಹಿತ್ಯ

2005

165

ಡಾ ಎಚ್.ವಿ.ಗಿರಿಸ್ವಾಮಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2005

166

ಸುಹಾಸ್ ಗೋಪಿನಾಥ್

ಮಾಹಿತಿ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ

2005

167

ಶೇಷನಾರಾಯಣ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2005

168

ಎಚ್.ಆರ್.ದಾಸೇಗೌಡ

ಸ್ವತಂತ್ರ ಹೋರಾಟ

2005

169

ಎಸ್.ಶ್ರೀಧರ್ ಬಿನ್ ಶಾಮಣ್ಣ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2005

170

ಡಾ ಬಿಸಲಳ್ಳಿ ಮುದ್ದು

ಹೊರನಾಡು

2005

171

ಡಾ ಪ್ರಮೋದ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2005

172

ಗೋಪಾಲರಾಜು

ಸಂಗೀತ

2005

173

ಬಿ.ಸಿ.ಗೀತಾ

ಶಿಕ್ಷಣ

2005

174

ಜೆಮಿನಿ ಆರ್.ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2005

175

ಮನೋಹರ ಪ್ರಸಾದ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2005

176

ವೆಂಕಣ್ಣಾಚಾರ್

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2005

1

ವಸಂತ ಕುಷ್ಟಗಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2006

2

ಏರ್ಯ ಲಕ್ಷ್ಮಿನಾರಾಯಣ ಆಳ್ವ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2006

3

ವಿಷ್ಣು ನಾಯ್ಕ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2006

4

ಡಾ ಕಾಳೇಗೌಡ ನಾಗವಾರ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2006

5

ಸುಮಿತ್ರಮ್ಮ

ರಂಗಭೂಮಿ

2006

6

ಟಿ.ಎಸ್.ಲೋಹಿತಾಶ್ವ

ರಂಗಭೂಮಿ

2006

7

ಆರುಂಧತಿ ನಾಗ್

ರಂಗಭೂಮಿ

2006

8

ಶ್ರೀಪತಿ ಮಂಜನಬೈಲು

ರಂಗಭೂಮಿ

2006

9

ಡಾ ಹಿ.ಶಿ.ರಾಮಚಂದ್ರೇಗೌಡ

ಜನಪದ

2006

10

ಮಾಸ್ತಮ್ಮ

ಜನಪದ

2006

11

ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಕುರುಪ್

ಜನಪದ

2006

12

ಗಂಗಾಧರಗೌಡ

ಜನಪದ

2006

13

ಮಲ್ಲೋಜ ಮಾಯಾಚಾರ್ ಶಿಲ್ಪಿ

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2006

14

ರೇಖಾರಾವ್

ಲಲಿತಕಲೆ

2006

15

ಜೆ.ಎಂ.ಎಸ್.ಮಣಿ

ಲಲಿತಕಲೆ

2006

16

ಸದಾನಂದ ಕನವಳ್ಳಿ

ಕಲಾವಿಮರ್ಶೆ

2006

17

ಶಾ ರಶೀದ್ ಅಹ್ಮದ್ ಖಾದ್ರಿ

ಕರಕುಶಲ ಕಲೆ

2006

18

ಪ್ರಭಾಕರ ಕೋರೆ

ಶಿಕ್ಷಣ

2006

19

ತುಕಾರಾಂ ಸಾ ವಿಠಲ್ ಸಾ ಕಬಾಡಿ

ಸಂಗೀತ

2006

20

ಪಂಡಿತ ನಾಗನಾಥ ಒಡೆಯರ್

ಸಂಗೀತ

2006

21

ವಿ.ಎ.ರಾಮದಾಸ್

ಸಂಗೀತ

2006

22

ಸಂಗೀತ ಕಟ್ಟಿ

ಸಂಗೀತ

2006

23

ಪದ್ಮಿನಿ ರಾವ್

ನೃತ್ಯ

2006

24

ಡಾ ಬಿ.ಟಿಚಿದಾನಂದಮೂರ್ತಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2006

25

ಡಾ ದೇವಧರ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2006

26

ಡಾ ವಸಿಷ್ಠ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2006

27

ದ್ವಾರಕೀಶ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

2006

28

ಹಂಸಲೇಖ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2006

29

ಎಸ್.ದೊಡ್ಡಣ್ಣ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2006

30

ಎಸ್.ನಾರಾಯಣ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

2006

31

ಕೆ.ಎನ್.ಶಾಂತಕುಮಾರ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2006

32

ಜಿ.ಎಸ್.ಸದಾಶಿವ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2006

33

ಶ್ಯಾಮಸುಂದರ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2006

34

ಕೆ.ಪುಟ್ಟಸ್ವಾಮಯ್ಯ

ಮಾನವಿಕ

2006

35

ಕೃಪಾಕರ್

ಛಾಯಾಚಿತ್ರ

2006

36

ಸೇನಾನಿ

ಛಾಯಾಚಿತ್ರ

2006

37

ಪ್ರೊ ಎಂ.ಕೆ.ಸೂರಪ್ಪ

ವಿಜ್ಞಾನ

2006

38

ವೆಂಕಟೇಶ್ ಪ್ರಸಾದ್

ಕ್ರೀಡೆ

2006

39

ರಾಬಿನ್ ಉತ್ತಪ್ಪ

ಕ್ರೀಡೆ

2006

40

ಸಿ.ಎಚ್.ಹನುಮಂತರಾಯ

ಕಾನೂನು

2006

41

ಎಚ್.ಗಂಗಾಧರನ್

ಕಾನೂನು

2006

42

ಎಚ್.ಜಿ.ಗೋವಿಂದೇಗೌಡ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2006

43

ರುಡ್ ಸೆಟ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2006

44

ಚೂರ್ಡಿಯ ಚಾರಿಟ್ಬಲ್ ಟ್ರಸ್ಟ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2006

45

ಅಬುದಾಬಿ ಕನ್ನಡ ಸಂಘ

ಹೊರನಾಡು

2006

46

ಕರ್ನಾಟಡಕ ಸಂಘ, ಮುಂಬೈ

ಹೊರನಾಡು

2006

47

ಡಿ.ಎನ್.ದೇಸಾಯಿ

ನೀರಾವರಿ

2006

48

ಎ.ವಿ.ಸೋಮನಾಥ ದೀಕ್ಷಿತ್

ವಿದ್ವಾಂಸರು

2006

49

ಡಾ ಮಹೇಶ್ ಜೋಷಿ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2006

50

ಪ್ರೊ ಕೆ.ಆರ್.ಸುಶೀಲೇಗೌಡ

ಯುವಜನ ಸೇವಾ ಶಿಕ್ಷಣ

2006

1

ಸುಮಿತ್ರಾ ಗಾಂಧಿ ಕುಲಕರ್ಣಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2007

2

ಡಾ ಸಿ.ಎನ್.ರಾಮಚಂದ್ರನ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

2007

3

ಪ್ರೊ ಚಿ ಶ್ರೀನಿವಾಸರಾಜು

ಸಾಹಿತ್ಯ

2007

4

ಡಾ ಮ.ನ.ಜವರಯ್ಯ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2007

5

ಜಿ.ಎನ್.ಚಕ್ರವರ್ತಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2007

6

ಲಾಡ್ ಸಾಹೇಬ ಅಮೀನ ಗಢ

ರಂಗಭೂಮಿ

2007

7

ಸರೋಜಮ್ಮ ಪಿ.ಧುತ್ತರಗಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

2007

8

ಶೇಷಪ್ಪಾ ಗಬ್ಬೂರು

ಸಂಗೀತ

2007

9

ಬಸಪ್ಪಾ.ಎಚ್.ಭಜಂತ್ರಿ

ಸಂಗೀತ

2007

10

ಗೌರಾಂಗ ಕೋಡಿಕಲ್

ನೃತ್ಯ

2007

11

ಮಾಸ್ಟರ್ ವಿಠಲಶೆಟ್ಟಿ

ನೃತ್ಯ

2007

12

ಗೀತಾದಾತಾರ್

ಜನಪದ

2007

13

ಸಾವಂತ್ರಮ್ಮ ಸಾಬಣ್ಣ ಸುಣ್ಣಗಾರ

ಜನಪದ

2007

14

ಹೊನ್ನಮ್ಮ

ಜನಪದ

2007

15

ಸಯ್ಯದ್ ಸಾಬ್ ಲಾಡಖಾನ್

ಜನಪದ

2007

16

ಮಾಚಾರ್ ಗೋಪಾಲನಾಯ್ಕ

ಜನಪದ

2007

17

ಸೀನಪ್ಪ ಭಂಡಾರಿ

ಯಕ್ಷಗಾನ

2007

18

ಎಂ.ಆರ್.ಬಾಳೇಕಾಯಿ

ಲಲಿತಕಲೆ

2007

19

ಎಸ್.ಶಂಕರನಾರಾಯಣಾಚಾರ್ಯ

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2007

20

ಪಾರ್ವತಮ್ಮ ರಾಜಕುಮಾರ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

2007

21

ಅನಂತನಾಗ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

2007

22

ಸುರೇಶ ಅರಸ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

2007

23

ಟಿ.ಜೆ.ಎಸ್.ಜಾರ್ಜ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2007

24

ಡಾ ಸರಜೂ ಕಾಟ್ಕರ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2007

25

ಪೊನ್ನಪ್ಪ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2007

26

ಅಬ್ದುಲ್ ಖಾಲಿಕ್

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2007

27

ಘೈನಿ ಲಾಲಸಿಂಗ್ ಜಾಮಕರ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2007

28

ಡಾ ಎಚ್.ಕೆ.ನಾಗರಾಜ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2007

29

ಡಾ ಶರಣ್ ಶಿವರಾಜ ಪಾಟೀಲ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2007

30

ಡಾ ಕೆ.ವಿ.ದೇವಾಡಿಗ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2007

31

ಡಾ ರಾಜನ್ ದೇಶಪಾಂಡೆ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2007

32

ಚನ್ನಬಸಪ್ಪ ಹಾಲಹಳ್ಳಿ

ಶಿಕ್ಷಣ

2007

33

ಬಿ.ಎನ್.ಬ್ರಹ್ಮಾಚಾರ್ಯ

ಶಿಕ್ಷಣ

2007

34

ಡಾ ಕೆ.ಬಾಲವೀರರೆಡ್ಡಿ

ಶಿಕ್ಷಣ

2007

35

ನಾಗೇಶ ಹೆಗಡೆ

ಪರಿಸರ

2007

36

ಭರಮಗೌಡ

ಕೃಷಿ

2007

37

ಜಿ.ಟಿ.ನಾರಾಯಣರಾವ್

ವಿಜ್ಞಾನ

2007

38

ಪ್ರೊ ಪಿ.ಕೆ.ಶೆಟ್ಟಿ

ವಿಜ್ಞಾನ

2007

39

ಡಾ ಎಚ್.ವೈ.ರಾಜಗೋಪಾಲ್

ಹೊರನಾಡು

2007

40

ಶೇಖರ ಬಾಬು ಶೆಟ್ಟಿ

ಹೊರನಾಡು

2007

41

ಪಂಕಜ್ ಅದ್ವಾನಿ

ಕ್ರೀಡೆ

2007

42

ಬಿ.ಸಿ.ಸುರೇಶ

ಕ್ರೀಡೆ

2007

43

ಜಿ.ಶಂಕರ್ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಟ್ರಸ್ಟ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2007

44

ವೈ.ಎಂ.ಎಸ್.ಶರ್ಮಾ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2007

45

ಎಂ.ಜಿ.ಬೋಪಯ್ಯ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2007

46

ಟಿ.ವಿ.ನಾರಾಯಣಶಾಸ್ತ್ರಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2007

47

ಮೂಲಚಂದ್ ನಹಾರ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2007

48

ಡಾ ಅ.ಸುಂದರ್

ಸಂಶೋಧನೆ

2007

49

ಡಿ.ಎನ್.ಶಂಕರಭಟ್ಟ

ಸಂಶೋಧನೆ

2007

50

ಪ್ರೊ ಕೆ.ಟಿ.ಪಾಂಡುರಂಗಿ

ಸಂಶೋಧನೆ

2007

51

ಶ್ರೀನಿವಾಸ ರಿತ್ತಿ

ಸಂಶೋಧನೆ

2007

1

ಡಾ ಎಸ್.ಕೆ.ಶಿವಕುಮಾರ್ (ಇಸ್ರೋ)

ವಿಜ್ಞಾನ

2008

2

ಅಣ್ಣಾದೊರೈ (ಇಸ್ರೋ)

ವಿಜ್ಞಾನ

2008

3

ಪ್ರೊ ಬಿ.ಬಲರಾಂ (ಐ.ಐ.ಎಸ್.ಸಿ)

ವಿಜ್ಞಾನ

2008

4

ಡಾ ವಿಜಯಾ ದಬ್ಬೆ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2008

5

ಪ್ರೊ ಎಸ್.ಜಿ.ಸಿದ್ದರಾಮಯ್ಯ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2008

6

ಡಾ ವೀರಣ್ಣ ರಾಜೂರ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2008

7

ಎಸ್.ಆರ್.ರಾಮಸ್ವಾಮಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2008

8

ಫರೀದಾ ರಹಮತುಲ್ಲಾ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2008

9

ಡಾ ಸಣ್ಣರಾಮನಾಯ್ಕ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2008

10

ಅಂಬಾತನಯ ಮುದ್ರಾಡಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2008

11

ಮೀರಾಬಾಯಿ ಕೊಪ್ಪೀಕರ್ (ಸಾವಯವ)

ಕೃಷಿ

2008

12

ಪಾಪಮ್ಮ ಪಾಪಣ್ಣ (ಸಾವಯವ)

ಕೃಷಿ

2008

13

ಡಾ ಜಿ.ಪಿ.ಶೆಟ್ಟಿ (ಕೃಷಿ ವಿಜ್ಞಾನ)

ಕೃಷಿ

2008

14

ಹಮ್ಮಣ್ಣ ಮಾಣಿ ನಾಯಕ

ಸ್ವತಂತ್ರ ಹೋರಾಟ

2008

15

ಮೋಹನದಾಸ ಪೈ

ಮಾಹಿತಿ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ

2008

16

ಅನಂತ ಕೊಪ್ಪರ

ಮಾಹಿತಿ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ

2008

17

ವೆಂಕಟರಾಘವನ್

ಸಂಗೀತ

2008

18

ಸಂಗಮೇಶ್ವರಸ್ವಾಮಿ ಹಿರೇಮಠ

ಸಂಗೀತ

2008

19

ಹನುಮಂತರಾವ್ ಮುಧೋಳ

ಸಂಗೀತ

2008

20

ಶಿವಪ್ಪ ಯಲ್ಲಪ್ಪ ಭಜಂತ್ರಿ

ಸಂಗೀತ

2008

21

ಬಿ.ಶಂಕರರಾವ್

ಸಂಗೀತ

2008

22

ಟಿ.ವಿ.ರಾಜು

ಸಂಗೀತ

2008

23

ಯಶವಂತ ಹಳಬಂಡಿ

ಸಂಗೀತ

2008

24

ಶಾಂತಾ ಆನಂದ

ಸಂಗೀತ

2008

25

ಕೆ.ಎಲ್.ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ

ಗಮಕ

2008

26

ವಿ.ರಾಮಮೂರ್ತಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

2008

27

ವಾಣಿ ಸರಸ್ವತಿ ನಾಯ್ಡು

ರಂಗಭೂಮಿ

2008

28

ಬಿ.ಎಂಕೃಷ್ಣಗೌಡ

ರಂಗಭೂಮಿ

2008

29

ಮಾಲತಿ ಸುಧೀರ್

ರಂಗಭೂಮಿ

2008

30

ಬೈರೇಗೌಡ ಮರಿಸಿದ್ದಯ್ಯ

ರಂಗಭೂಮಿ

2008

31

ಗೀತಾಬಾಲಿ

ನೃತ್ಯ

2008

32

ಡಾ ಅಂಬಳಿಕೆ ಹಿರಿಯಣ್ಣ

ಜನಪದ

2008

33

ಈರಬಡಪ್ಪ

ಜನಪದ

2008

34

ಶಿವಲಿಂಗಪ್ಪ ಹಗಲು ವೇಷಗಾರ

ಜನಪದ

2008

35

ಚೌಡಿಕೆ ಉಚ್ಚಂಗಮ್ಮ

ಜನಪದ

2008

36

ಬೋವಿ ಜಯಮ್ಮ

ಜನಪದ

2008

37

ಲಿಂಗದವೀರರು ಮಹದೇವಪ್ಪ

ಜನಪದ

2008

38

ಕೆ.ಗೋವಿಂದಭಟ್ಟ

ಯಕ್ಷಗಾನ

2008

39

ಸಣ್ಣಕ್ಕಿ ಬಂಗ್ಲೆಗುಡ್ಡ

ಯಕ್ಷಗಾನ

2008

40

ಪಾತಾಳ ವೆಂಕಟರಮಣ ಭಟ್

ಯಕ್ಷಗಾನ

2008

41

ಅರಳಗುಪ್ಪೆ ನಂಜಪ್ಪ

ಯಕ್ಷಗಾನ

2008

42

ಪ್ರೊ ವಿ.ಎಂ.ಸೋಲಾಪುರಕರ್

ಚಿತ್ರಕಲೆ

2008

43

ಚಂದ್ರನಾಥ ಆಚಾರ್ಯ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

2008

44

ಯಶವಂತ ಹಿಬಾರೆ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

2008

45

ಬಿ.ಜಿ.ಮಹಮದ್

ಚಿತ್ರಕಲೆ

2008

46

ಜಯಣ್ಣಾಚಾರ್

ಚಿತ್ರಕಲೆ

2008

47

ಕೆ.ನಾರಾಯಣರಾವ್

ಚಿತ್ರಕಲೆ

2008

48

ಗುಣವಂತೇಶ್ವರ ಭಟ್

ಚಿತ್ರಕಲೆ

2008

49

ಎಸ್.ಕೆ.ಭಗವಾನ್ (ದೊರೆ-ಭಗವಾನ್)

ಚಲನಚಿತ್ರ

2008

50

ಎಸ್.ಪಿ.ಬಾಲಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯಂ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2008

51

ಸಾಯಿಕುಮಾರ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

2008

52

ಬಸಂತಕುಮಾರ್ ಪಾಟೀಲ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

2008

53

ಪ್ರಮೀಳಾ ಜೋಷಾಯ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

2008

54

ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಕಡವಿಗೆರೆ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2008

55

ಡಾ ಎಚ್.ವಿ.ಕೊಟ್ರೇಶ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2008

56

ಡಾ ಡಿ.ನಾಗರಾಜ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2008

57

ಡಾ ಸುಬ್ರಾಯಪ್ಪ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2008

58

ಡಾ ವೆಂಕಟರಮಣ ನೀಲಂ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2008

59

ಡಾ ಬಿ.ಕೆ.ಶ್ರೀನಿವಾಸಮೂರ್ತಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2008

60

ಪದ್ಮರಾಜ ದಂಡಾವತಿ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2008

61

ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ಹೆಗ್ಗಡೆ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2008

62

ರವಿಬೆಳಗೆರೆ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2008

63

ಕೆ.ಬಿ.ಗಣಪತಿ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2008

64

ಬೇ.ಸು.ನಾಮಲ್ಯ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2008

65

ಚಂದ್ರಕಾಂತ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2008

66

ಇಮ್ರಾನ್ ಖುರೇಷಿ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2008

67

ಪ್ರೊ ಕೆ.ಎಸ್.ನಾರಾಯಣಾಚಾರ್ಯ

ಶಿಕ್ಷಣ

2008

68

ಪ್ರೊ ವಿ.ಬಿ.ಕುಟ್ಹಿನೊ

ಶಿಕ್ಷಣ

2008

69

ಬಸವರಾಜಪಾಟೀಲ ಸೇಡಂ

ಶಿಕ್ಷಣ

2008

70

ಡಾ ಕುರಂಜಿ ವೆಂಕಟರಮಣಗೌಡ

ಶಿಕ್ಷಣ

2008

71

ಪುಟ್ಟರಾಜು

ಕರಕುಶಲ ಕಲೆ

2008

72

ನಾರಾಯಣಪ್ಪ

ಕರಕುಶಲ ಕಲೆ

2008

73

ಜೆ.ಜೆ.ಶೋಭಾ (ಹೆಪ್ಟಥ್ಲಾನ್) ಅರ್ಜುನ ಪ್ರಶಸ್ತಿ

ಕ್ರೀಡೆ

2008

74

ಶಿಖಾ ಟಂಡನ್ (ಈಜು) ಅರ್ಜುನ ಪ್ರಶಸ್ತಿ

ಕ್ರೀಡೆ

2008

75

ಎನ್.ಆರ್.ನಾರಾಯಣರಾವ್ (ಹೋಟೆಲ್)

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2008

76

ಎಸ್.ಎಸ್.ಪಾಟೀಲ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2008

77

ಪಿ.ವಲಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2008

78

ಎಸ್.ಸಿ.ಬರ್ಮನ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2008

79

ಕೇವಲಚಂದ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2008

80

ಸಿದ್ದನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2008

81

ನಿತಿನ ಷಾ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2008

82

ಡಾ ಉದಯ ಬಿ.ಪ್ರಕಾಶ

ಹೊರನಾಡು

2008

83

ಡಾ ನೀರಜ್ ಪಾಟೀಲ್

ಹೊರನಾಡು

2008

84

ಡಾ ಎಂ.ಬಿ.ಉದೋಶಿ

ಹೊರನಾಡು

2008

85

ವಿಜಯಕುಮಾರ ಶೆಟ್ಟಿ

ಹೊರನಾಡು

2008

86

ಉಪೇಂದ್ರ ಭಟ್

ಹೊರನಾಡು

2008

87

ಡಾ ಉಮಾ ಮೈಸೂರಕರ್

ಹೊರನಾಡು

2008

88

ಡಾ ಟಿ.ಎಲ್.ದೇವರಾಜ್

ಆಯುರ್ವೇದ

2008

89

ಡಾ ಜಯದೇವಪ್ಪ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2008

90

ಎಸ್.ಎಂ.ಶಂಕರಾಚಾರ್ಯ

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2008

91

ಡಾ ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2008

92

ಅಶೋಕ ಬಾದರದಿನ್ನಿ

ನಾಟಕ

2008

1

ಉಲ್ಲಾಸ ಕಾರಂತ

ಪರಿಸರ

2010

2

ಪ್ರೊ ಬಿ.ಎಂ.ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ

ಪರಿಸರ

2010

3

ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಮಸಗಿ

ಕೃಷಿ

2010

4

ಹನುಮಂತಪ್ಪ ಸಿದ್ದಪ್ಪ ಕಾರಗಿ

ಕೃಷಿ

2010

5

ಸಿ.ಆರ್.ಸೋರಗಾವಿ

ಕೃಷಿ

2010

6

ಎ.ಅಶ್ವಿನಿ

ಕ್ರೀಡೆ

2010

7

ಅಶ್ವಿನಿ ಪೊನ್ನಪ್ಪ

ಕ್ರೀಡೆ

2010

8

ವಿಕಾಸ್ ಗೌಡ

ಕ್ರೀಡೆ

2010

9

ಕೆ.ಆರ್.ಶಂಕರ ಅಯ್ಯರ್

ಕ್ರೀಡೆ

2010

10

ಶಿವಾನಂದ ಹೊಂಬಳ

ಕ್ರೀಡೆ

2010

11

ಕಲ್ಲಪ್ಪ ರಾಮಪ್ಪ ಪಿಚೇಲಿ

ಕ್ರೀಡೆ

2010

12

ಎಚ್.ಆರ್.ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ

ಕ್ರೀಡೆ

2010

13

ಕಂಬಳ ಗುರಿಕಾರ ಬಿ.ಶಾಂತಾರಾಮಶೆಟ್ಟಿ

ಕ್ರೀಡೆ

2010

14

ಪ್ರಮಿಳಾ ಅಯ್ಯಪ್ಪ

ಕ್ರೀಡೆ

2010

15

ಗೋಪಾಲ ಖಾರ್ವಿ

ಕ್ರೀಡೆ

2010

16

ಡಾ ಕೆ.ವಿ.ನಾರಾಯಣ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2010

17

ಡಾ ಓ.ಎಲ್.ನಾಗಭೂಷಣಸ್ವಾಮಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2010

18

ಬಿ.ಆರ್.ಲಕ್ಷ್ಮಣರಾವ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

2010

19

ಡಾ ಲತಾ ರಾಜಶೇಖರ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

2010

20

ಡಾ ಸಿದ್ದಲಿಂಗಪಟ್ಟಣಶೆಟ್ಟಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2010

21

ಡಾ ನೀಲಗಿರಿ ತಳವಾರ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2010

22

ಡಾ ವೀಣಾ ಶಾಂತೇಶ್ವರ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2010

23

ಡಾ ದುರ್ಗಾದಾಸ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

2010

24

ಡಾ ಡಿ.ಎ.ಶಂಕರ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

2010

25

ಶ್ರೀನಿವಾಸ ವೈದ್ಯ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2010

26

ಬಿ.ಆರ್.ಛಾಯಾ

ಸಂಗೀತ

2010

27

ಲಹರಿ ವೇಲು (ತುಳಸೀರಾಮ್ ನಾಯ್ಡು)

ಸಂಗೀತ

2010

28

ಚಂದ್ರಿಕಾ ಗುರುರಾಜ್

ಸಂಗೀತ

2010

29

ಶಾಂತಪ್ಪ ಮಲ್ಲಪ್ಪ ಹಡಪದ

ಸಂಗೀತ

2010

30

ಮಂಜುಳಾ ಗುರುರಾಜ್

ಸಂಗೀತ

2010

31

ಹುಣಸವಾಡಿ ರಾಜನ್

ಮಾಧ್ಯಮ

2010

32

ಮಹೇಂದ್ರ ಮಿಶ್ರಾ

ಮಾಧ್ಯಮ

2010

33

ಗಂಗಾಧರ ಮೊದಲಿಯಾರ್

ಮಾಧ್ಯಮ

2010

34

ತಿಮ್ಮಪ್ಪ ಭಟ್

ಮಾಧ್ಯಮ

2010

35

ತ್ಯಾಗರಾಜ್

ಮಾಧ್ಯಮ

2010

36

ಸಮೀವುಲ್ಲಾ.ಬಿ

ಮಾಧ್ಯಮ

2010

37

ನಾಹಿದ್ ಅತಾವುಲ್ಲಾ

ಮಾಧ್ಯಮ

2010

38

ಎಸ್.ರಾಜೇಂದ್ರನ್

ಮಾಧ್ಯಮ

2010

39

ಸೋಮಶೇಖರ ಕವಚೂರು

ಮಾಧ್ಯಮ

2010

40

ಹಮೀದ್ ಪಾಳ್ಯ

ಮಾಧ್ಯಮ

2010

41

ಅರುಣ

ಮಾಧ್ಯಮ

2010

42

ಮನೋಜ ಪಾಟೀಲ

ಮಾಧ್ಯಮ

2010

43

ಎ.ಸೂರ್ಯಪ್ರಕಾಶ

ಮಾಧ್ಯಮ

2010

44

ಆರ್.ಟಿ.ಮಜ್ಜಿಗಿ

ಮಾಧ್ಯಮ

2010

45

ನೀನಾ ಗೋಪಾಲ್

ಮಾಧ್ಯಮ

2010

46

ಗಣಪತಿ ಹೊನ್ನಾನಾಯಕ

ಸ್ವತಂತ್ರ ಹೋರಾಟ

2010

47

ಎ.ಸಿ.ಮಾದೇಗೌಡ

ಸ್ವತಂತ್ರ ಹೋರಾಟ

2010

48

ಕ್ರಿಷ್ ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2010

49

ಎಸ್.ಷಡಕ್ಷರಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2010

50

ಅರುಣ ರಾಮನ್ (ಸಿಐಐ)

ಸಂಕೀರ್ಣ

2010

51

ಸುಧಾಕರ ಪೈ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2010

52

ಸ್ನೇಕ್ ಶಾಂ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2010

53

ಬಾಬು ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2010

54

ಸುಧಾ ಬರಗೂರು

ಸಂಕೀರ್ಣ

2010

55

ಎಚ್.ಎಂ.ವೀರಭದ್ರಸ್ವಾಮಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2010

56

ಟಿ.ಎಂ.ರೇವಣ್ಣಸಿದ್ದಯ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2010

57

ವೈಜಯಂತಿ ಕಾಶಿ

ನೃತ್ಯ

2010

58

ಜಿಲಾನ್ ಬಾಷಾ

ನೃತ್ಯ

2010

59

ಸುಜಾತ ರಾಜಗೋಪಾಲ

ನೃತ್ಯ

2010

60

ಡಾ ಶ್ರೀಧರ ಅಯ್ಯಂಗಾರ್

ಹೊರನಾಡು

2010

61

ಎಂ.ಬಿ.ನಲವಡಿ

ಹೊರನಾಡು

2010

62

ಈಸ್ವರ ಬಿದರಿ

ಹೊರನಾಡು

2010

63

ಅಗ್ರಹಾರ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ

ಹೊರನಾಡು

2010

64

ಮನೋಹರ ಎಂ.ಕೋರಿ

ಹೊರನಾಡು

2010

65

ಡಾ ಎನ್.ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ

ಹೊರನಾಡು

2010

66

ಡಾ ಜಿ.ಟಿ.ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ

ಹೊರನಾಡು

2010

67

ಆರ್.ಕೆ.ರೇಣು (ದೆಹಲಿ ವಾರ್ತೆ)

ಹೊರನಾಡು

2010

68

ಡಾ ಸಿದ್ದಲಿಂಗೇಶ್ವರ ಓರೆಕೊಂಡಿ

ಹೊರನಾಡು

2010

69

ಡಾ ಸಂಗಮೇಶ್ ಸವದತ್ತಿ ಮಠ

ಸಂಶೋಧನೆ

2010

70

ಡಾ ಎ.ವಿ.ನರಸಿಂಹಮೂರ್ತಿ

ಸಂಶೋಧನೆ

2010

71

ಎಂ.ಎಸ್.ಉಮೇಶ್

ರಂಗಭೂಮಿ

2010

72

ಯಶವಂತ ಸರದೇಶಪಾಂಡೆ

ರಂಗಭೂಮಿ

2010

73

ಕಮಲವ್ವ ರಾಮಪ್ಪ ಜಾನಪ್ಪಗೋಳ್

ರಂಗಭೂಮಿ

2010

74

ಶಿವನಗೌಡ ಕೋಟಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

2010

75

ಪ್ರೊ ಎಸ್.ಪಂಚಾಕ್ಷರಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

2010

76

ಗೀತಾರಾಣಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

2010

77

ರಂಗಯ್ಯ

ರಂಗಭೂಮಿ

2010

78

ಅಶೋಕ ಬಸ್ತಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

2010

79

ಮೈಲಾರಪ್ಪ ಬಿನ್ ಮಲ್ಲಯ್ಯ

ರಂಗಭೂಮಿ

2010

80

ದೇವದಾಸ ಕಾಪಿಕಾಡ್

ರಂಗಭೂಮಿ

2010

81

ಎನ್.ಎಸ್.ರಾಜಾರಾಂ

ವಿಜ್ಞಾನ

2010

82

ಎಸ್.ಚಿನ್ನಸ್ವಾಮಿ ಮಾಂಬಳ್ಳಿ

ಆಡಳಿತ

2010

83

ಸುಧಾಕರರಾವ್

ಆಡಳಿತ

2010

84

ನಾರಾಯಣಪ್ಪ ಸೀನಪ್ಪ ಚಿತ್ರಗಾರ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

2010

85

ಎಂ.ಎಸ್.ಮೂರ್ತಿ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

2010

86

ವಿ.ಬಿ.ಹಿರೇಗೌಡರ್

ಚಿತ್ರಕಲೆ

2010

87

ಅಶೋಕ ಗುಡಿಗಾರ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

2010

88

ನಾಡೋಜ ನಾಗಣ್ಣ ಬಡಿಗೇರ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

2010

89

ಎ.ಎಸ್.ಪಾಟೀಲ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

2010

90

ಜಂಬುಕೇಶ್ವರ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

2010

91

ಎಸ್.ಪಿ.ನಾಗೇಂದ್ರ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

2010

92

ಬಳ್ಳೆಕೆರೆ ಹನುಮಂತಪ್ಪ ಬಿನ್ ಕೆಂಚಪ್ಪ

ಶಿಕ್ಷಣ

2010

93

ಡಾ ಅನಂತಕುಮಾರಸ್ವಾಮೀಜಿ

ಶಿಕ್ಷಣ

2010

94

ಪ್ರೊ ಜಯಪ್ರಕಾಶ ಗೌಡ

ಶಿಕ್ಷಣ

2010

95

ಡಾ ರಮೇಶ ಅಗಡಿ

ಶಿಕ್ಷಣ

2010

96

ಪ್ರೊ ಶಿವರುದ್ರ ಕಲ್ಲೋಳಕರ್

ಶಿಕ್ಷಣ

2010

97

ಪ್ರೊ ಎಚ್.ಟಿ.ರಾಥೋಡ್

ಶಿಕ್ಷಣ

2010

98

ಪ್ರೊ ಎಸ್.ಬಿ.ರಂಗನಾಥ್

ಶಿಕ್ಷಣ

2010

99

ಡಾ ಎಂ.ಕೆ.ಶ್ರೀಧರ್

ಶಿಕ್ಷಣ

2010

100

ಕೆ.ವಿ.ಗುಪ್ತಾ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2010

101

ದೇವಿ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2010

102

ನಾಗತಿಹಳ್ಳಿ ಚಂದ್ರಶೇಖರ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

2010

103

ರಮೇಶ ಭಟ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

2010

104

ನಾಗರಾಜ ಕೋಟೆ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2010

105

ಸಂಗೀತ ವಿದ್ವಾನ್ ಎಂ.ವೀರಪ್ಪ

ಸಂಗೀತ

2010

106

ವೀರಭದ್ರಪ್ಪ ಶಿವಪ್ಪಗಾದಗಿ

ಸಂಗೀತ

2010

107

ಪಂಡಿತ ಕೈವಲ್ಯಕುಮಾರ್ ಗುರವ

ಸಂಗೀತ

2010

108

ಶಕ್ತಿ ಪಾಟೀಲ

ಸಂಗೀತ

2010

109

ಗವಾಯಿ ನಿಂಗಪ್ಪ ಡಂಗಿ

ಸಂಗೀತ

2010

110

ಆರ್.ಶಿವಣ್ಣ

ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಸಂಘಟನೆ

2010

111

ರಾಜೇಂದ್ರ ಸಿಂಗ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

2010

112

ಎಸ್.ವಿ.ಶಿವಕುಮಾರ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

2010

113

ರವಿಕಿರಣ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2010

114

ಸುನಿಲ್ ಪುರಾಣಿಕ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

2010

115

ಎನ್.ರಾಮಾನುಜ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2010

116

ಚನ್ನಮ್ಮ ಹಳ್ಳಿಕೇರಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2010

117

ಡಾ ಶಿವಾಹಳ್ಳಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2010

118

ಎಂ.ಸಿ.ಪಂಕಜ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2010

119

ನಾಗಮ್ಮ ಕೇಶವಮೂರ್ತಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2010

120

ಫಾದರ್ ಅ್ಯಂಬ್ರೋಜ್ ಪಿಂಟೋ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2010

121

ಬ್ಲಡ್ ಕುಮಾರ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2010

122

ಹ.ರಾ.ನಾಗರಾಜಾಚಾರ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2010

123

ಸಾ.ನ.ಮೂರ್ತಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2010

124

ದಯಾನಂದ ಪೈ.ಪಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2010

125

ಎಂ.ಜಿ.ಆರ್.ಅರಸ್

ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಸಂಘಟನೆ

2010

126

ಡಾ ಜಿ.ಎಂ.ಹೆಗಡೆ

ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಸಂಘಟನೆ

2010

127

ಚಂದ್ರಯ್ಯ ನಾಯ್ಡು

ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಸಂಘಟನೆ

2010

128

ಮಾಸ್ಕೇರಿ ಎಂ.ಕೆ.ನಾಯಕ್

ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಸಂಘಟನೆ

2010

129

ಸೂತ್ರಂ ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ ಶಾಸ್ತ್ರಿ

ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಸಂಘಟನೆ

2010

130

ಸರ್ವೋತ್ತಮ ಪೈ

ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಸಂಘಟನೆ

2010

131

ರೇಣುಕಪ್ಪ

ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಸಂಘಟನೆ

2010

132

ಡಾ ಶ್ರೀರಾಮ ಇಟ್ಟಣ್ಣವರ

ಜನಪದ

2010

133

ಪ್ರೊ ಬಿ.ಆರ್.ಪೋಲೀಸ್ ಪಾಟೀಲ

ಜನಪದ

2010

134

ಯುಗಧರ್ಮ ರಾಮಣ್ಣ

ಜನಪದ

2010

135

ಡಾ ಜಿ.ವಿ.ದಾಸೇಗೌಡ

ಜನಪದ

2010

136

ಜಿ.ಪಿ.ಜಗದೀಶ್

ಜನಪದ

2010

137

ಮಲೆಯೂರು ಗುರುಸ್ವಾಮಿ

ಜನಪದ

2010

138

ಮಂಜವ್ವ ಜೋಗತಿ

ಜನಪದ

2010

139

ಬೋವಿ ಜಯಮ್ಮ ಕೋಂ ತಿಮ್ಮಯ್ಯ

ಜನಪದ

2010

140

ಸಂಬಣ್ಣ ಪುರವಂತರ

ಜನಪದ

2010

141

ಮಾಲಾಬಾಯಿ ಸಂತ್ರಾಮ ಸಾಂಬ್ರೆಕರ್

ಜನಪದ

2010

142

ನೆಬ್ಬೂರ ನಾರಾಯಣ ಹೆಗಡೆ

ಯಕ್ಷಗಾನ

2010

143

ಭಾಸ್ಕರ ಕೊಗ್ಗ ಕಾಮತ್

ಯಕ್ಷಗಾನ

2010

144

ಕೆ.ವಿ.ರಮೇಶ

ಯಕ್ಷಗಾನ

2010

145

ಬಲಿಪ ನಾರಾಯಣ ಭಾಗವತ್

ಯಕ್ಷಗಾನ

2010

146

ಕೆ.ಗೋಪಾಕೃಷ್ಣ ಭಾಗವತ್

ಯಕ್ಷಗಾನ

2010

147

ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ

ಯಕ್ಷಗಾನ

2010

148

ಡಾ ಎನ್.ಎಲ್.ನಾಯಕ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2010

149

ಡಾ ಕೆ.ಎಂ.ಮಹೇಂದ್ರನಾಥ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2010

150

ಡಾ ಸಿ.ಆರ್.ಚಂದ್ರಶೇಖರ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2010

151

ಡಾ ಆರ್.ಪಿ.ನೇರ್ಲಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2010

152

ಡಾ ಬಸವರಾಜ ಎಚ್.ಕೆರೂಡಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2010

153

ಡಾ ಮಿತ್ರ ಹೆಗಡೆ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2010

154

ಡಾ ಪದ್ಮಿನಿ ಪ್ರಸಾದ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2010

155

ಡಾ ಜಾನ್ ಎಬಿನೇಜರ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2010

156

ಡಾ ವೈ.ರುದ್ರಪ್ಪ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2010

157

ಡಾ ಗಿರಿಧರ ಕಜೆ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2010

158

ಡಾ ಎಂ.ಜಿ.ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2010

159

ಡಾ ಭುಜಂಗಶೆಟ್ಟಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2010

160

ಮೈಸೂರು ಉದ್ಯಾನ ಕಲಾಸಂಘ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2010

161

ಸತೀಶ ಎಂ.ನಾಯಕ್ (ಮೊಗವೀರ ಯುವ ಸಂಘಟನೆ)

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2010

162

ಡಾ ಎಚ್.ಆರ್.ನಾಗೇಂದ್ರ (ವಿವೇಕಾನಂದ ಯೋಗಕೇಂದ್ರ)

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2010

163

ಆರ್.ಕೆ.ಶೆಟ್ಟಿ ( ಮುಂಬಯಿ)

ಹೊರನಾಡು

2010

164

ಮಲ್ಲಿಕಸಾಬ ದಬಲಾಸಾಬ್ ಹನಗಂಡಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

2010

165

ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಗುರೂಜಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2010

166

ಎಂ.ಬಿ.ಪುರಾಣಿಕ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2010

167

ಎನ್.ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿರಾವ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2010

168

ದು.ಗು.ಲಕ್ಷ್ಮಣ

ಮಾಧ್ಯಮ

2010

169

ಎಂ.ಎಸ್.ಶಕುಂತಲಾ

ನೃತ್ಯ

2010

170

ಬಸ್ತಿ ವಾಮನ ಶೆಣೈ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2010

171

ಸಂಜೀವ ಸುವರ್ಣ

ಯಕ್ಷಗಾನ

2010

172

ರಾಮಚಂದ್ರಪ್ಪ ಅರ್ಕಸಾಲಿ

ಸ್ವತಂತ್ರ ಹೋರಾಟ

2010

173

ವಿದ್ಯಾಕರ್, ಉದವಂ ಕರಂಗಳ್

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2010

174

ಬಿ.ಜಿ.ನಾಗರಾಜು

ಕ್ರೀಡೆ

2010

175

ರೆಬೆಕಾ ಜೋಸ್

ಕ್ರೀಡೆ

2010

176

ಎಚ್.ಎಂ.ಜ್ಯೋತಿ

ಕ್ರೀಡೆ

2010

177

ಸುಧೀರ್

ಕ್ರೀಡೆ

2010

178

ಕವಿತಾ ಯಾದವ್

ಕ್ರೀಡೆ

2010

179

ಕಾಶೀನಾಥ ನಾಯಕ್

ಕ್ರೀಡೆ

2010

180

ಭರತ್ ಚೇತ್ರಿ

ಕ್ರೀಡೆ

2010

181

ಧನಂಜಯ ಮಾಧಿಕ್

ಕ್ರೀಡೆ

2010

182

ರವಿಚಂದ್ರನ್.ವಿ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2010

183

ಪ್ರೊ ಅರವಿಂದ ಮಾಲಗತ್ತಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2011

184

ಡಾ ವೀರಣ್ಣ ದಂಡೆ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2011

1

ಮಂಡೀರ ಜಯಾ ಅಪ್ಪಣ್ಣ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2011

2

ಕೆ.ನಾಗರಾಜ್

ರಂಗಭೂಮಿ

2011

3

ರೇಣುಕಾ ದುರ್ಗಪ್ಪ ಹರಿಜನ ಮಾಲಾಪೂರ

ರಂಗಭೂಮಿ

2011

4

ಡಾ ಶಾಂತಿನಾಥ ದಿಬ್ಬದ

ಸಂಶೋಧನೆ

2011

5

ಕೆ.ಎಸ್.ಅಂಬಳೆ ರಾಜೇಶ್ವರಿ

ನೃತ್ಯ

2011

6

ಎಚ್.ಫಲ್ಗುಣ

ಸಂಗೀತ

2011

7

ಬಾಲಚಂದ್ರ ನಾಕೋಡ

ಸಂಗೀತ

2011

8

ಗಣೆಶ ಪುತ್ತೂರು

ಸಂಗೀತ

2011

9

ಡಿ.ಶಂಕರ ಬಿನ್ನಾಳ

ಸಂಗೀತ

2011

10

ಡಾ ಕೆ.ಎಸ್.ವೈಶಾಲಿ

ಸಂಗೀತ

2011

11

ಡಾ ರಾಮೇಗೌಡ

ಜನಪದ

2011

12

ಮಹಾಲಿಂಗಯ್ಯ ಬಿ.ಗಣಾಚಾರಿ

ಜನಪದ

2011

13

ವಿರೂಪಾಕ್ಷಪ್ಪ ಸುಡುಗಾಡು ಸಿದ್ದ

ಜನಪದ

2011

14

ಪಾರ್ವತೆವ್ವ ಹೊಂಗಲ್

ಜನಪದ

2011

15

ಮಹೇಶ್ವರಪ್ಪ ಹೊನ್ನಾಳಿ

ಜನಪದ

2011

16

ವಿಠೋಬ ಹಮ್ಮೆಣ್ಣನಾಯಕ

ಯಕ್ಷಗಾನ

2011

17

ಕುಂಜಾಲು ರಾಮಕೃಷ್ಣನಾಯಕ

ಯಕ್ಷಗಾನ

2011

18

ಡಾ ಟಿ.ಅನಿಲಕುಮಾರ್

ಛಾಯಾಚಿತ್ರ

2011

19

ನಾಗರಾಜ್ ವೀರಭದ್ರಪ್ಪ ಶಿಲ್ಪಿ

ಛಾಯಾಚಿತ್ರ

2011

20

ಮೋಹನ ನಾಗಮ್ಮನವರ

ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಸಂಘಟನೆ

2011

21

ಕೆ.ಶಿವರುದ್ರಯ್ಯ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2011

22

ಎ.ಆರ್.ರಾಜು

ಚಲನಚಿತ್ರ

2011

23

ಸರಿಗಮ ವಿಜಿ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2011

24

ಪ್ರೊ ಪಿ.ಎಂ.ಚಿಕ್ಕಬೋರಯ್ಯ

ಶಿಕ್ಷಣ

2011

25

ಕೆ.ಶಾಂತಯ್ಯ

ಶಿಕ್ಷಣ

2011

26

ಆಜ್ರಾ

ಶಿಕ್ಷಣ

2011

27

ಬಸವರಾಜ ತಂಬಾಕೆ

ಕೃಷಿ

2011

28

ಡಾ ಎಚ್.ಹರೀಶ ಹಂದೆ

ವಿಜ್ಞಾನ

2011

29

ಕೆ.ಎನ್.ತಿಲಕಕುಮಾರ್

ಮಾಧ್ಯಮ

2011

30

ಜಿ.ಎಸ್.ಕುಮಾರ್

ಮಾಧ್ಯಮ

2011

31

ಮಂಜುನಾಥ ಭಟ್

ಮಾಧ್ಯಮ

2011

32

ಪ್ರತಾಪಸಿಂಹ

ಮಾಧ್ಯಮ

2011

33

ಜಗದೀಶ ಮಣಿಯಾಣಿ

ಮಾಧ್ಯಮ

2011

34

ತೇಜಸ್ವಿನಿಬಾಯಿ

ಕ್ರೀಡೆ

2011

35

ರಮೇಶ ಟಿಕಾರಾಮ್

ಕ್ರೀಡೆ

2011

36

ಡಾ ಬಿ.ರಮೇಶ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2011

37

ಡಾ ಬಸವಣ್ಣಯ್ಯ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2011

38

ಡಾ ಎಂ.ಎನ್.ನಂದಕುಮಾರ್

ಹೊರನಾಡು

2011

39

ಡಾ ಪುರುಷೋತ್ತಮ ಬಿಳಿಮಲೆ

ಹೊರನಾಡು

2011

40

ಐಕಳ ಹರೀಶ ಶೆಟ್ಟಿ

ಹೊರನಾಡು

2011

41

ನೇರಂಬಳ್ಳಿ ರಾಘವೇಂದ್ರ ರಾವ್

ಹೊರನಾಡು

2011

42

ಅಮ್ಜದ್ ಖಾನ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2011

43

ಎಂ.ಬಿ.ನರದುಂದ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2011

44

ಡಾ ಸಿದ್ದಯ್ಯ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2011

45

ಡಾ ಎಂ.ಆರ್.ವಿ.ಪ್ರಸಾದ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

2011

46

ಶಿವಾನಂದ ಚನ್ನವೀರಪ್ಪ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2011

47

ಮಹಾತ್ಮಗಾಂಧಿ ಖಾದಿ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2011

48

ಶಾಂತಿವನ ಟ್ರಸ್ಟ್

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2011

49

ಡಾ ಎಚ್.ಎಸ್.ರಾಘವೇಂದ್ರರಾವ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

2012

50

ಬೊಳುವಾರು ಮಹಮ್ಮದ್ ಕುಂಞ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2012

1

ನಿರಂಜನ ವಾಲಿಶೆಟ್ಟರ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2012

2

ಸತ್ಯಾನಂದ ಪಾತ್ರೋಟ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2012

3

ಜಾಣಗೆರೆ ವೆಂಕಟರಾಮಯ್ಯ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2012

4

ಚಿಂದೋಡಿ ಬಂಗಾರೇಶ್

ರಂಗಭೂಮಿ

2012

5

ಎನ್.ಎಸ್.ಮೂರ್ತಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

2012

6

ಆಲ್ತಾಫ

ರಂಗಭೂಮಿ

2012

7

ಡಾ ಎಂ.ಕೆ.ಸುಂದರರಾಜ್

ರಂಗಭೂಮಿ

2012

8

ಹನುಮಂತ ಬಸಪ್ಪ ತಿಮ್ಮಾಪುರ

ಸಂಗೀತ

2012

9

ಮೈಸೂರು ಮಹಾದೇವಪ್ಪ

ಸಂಗೀತ

2012

10

ನಂದಿನಿ ಈಶ್ವರ್

ನೃತ್ಯ

2012

11

ವೆಂಕಪ್ಪ ಅಂಬಾಜಿ ಸುಗತೇಕರ

ಜನಪದ

2012

12

ಯಲ್ಲಮ್ಮ ಬಸಪ್ಪ ಮಾದರ

ಜನಪದ

2012

13

ನಗಾರಿ ಸಿದ್ದಯ್ಯ

ಜನಪದ

2012

14

ಡಾ ವೇಮಗಲ್ ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ

ಜನಪದ

2012

15

ಪಾಲಂದಿರ ದೇವಯ್ಯ

ಜನಪದ

2012

16

ಶಿವರುದ್ರಪ್ಪ ರೇವಣಸಿದ್ದಪ್ಪ ಮುಧೋಳ

ಜನಪದ

2012

17

ಮಂಡಲೀಕ ಪೂಜಾರಿ

ಜನಪದ

2012

18

ರಮೇಶ್ ಕಲ್ಲಡ್ಕ

ಜನಪದ

2012

19

ಸಂಗಪ್ಪ ಫ.ಹೂಗಾರ

ಜನಪದ

2012

20

ಪ.ಸ.ಕುಮಾರ್

ಲಲಿತಕಲೆ

2012

21

ಕೆ.ಎನ್.ರಾಮಚಂದ್ರನ್

ಲಲಿತಕಲೆ

2012

22

ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ ರಾಮಪ್ಪ ಬಡಿಗೇರ

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2012

23

ಗಿರೀಶ್ ಎಚ್.ಎನ್

ಕ್ರೀಡೆ

2012

24

ಪ್ರಕಾಶ ಗುರುಸಿದ್ದಪ್ಪ ಯರಗಟ್ಟಿ

ಕ್ರೀಡೆ

2012

25

ಗೋಡೆ ನಾರಾಯಣ ಹೆಗಡೆ

ಯಕ್ಷಗಾನ

2012

26

ರಾಧಾಬಾಯಿ ಮಾರುತಿ ಮಾದರ

ಯಕ್ಷಗಾನ

2012

27

ಎಸ್.ಡಿ.ಅಂಕಲಗಿ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2012

28

ಬಿ.ಜಯ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2012

29

ಪ್ರೊ ಭಾಷ್ಯಂ ಸ್ವಾಮಿ

ಶಿಕ್ಷಣ

2012

30

ಡಾ ಬಿ.ಕೆ.ಹಿರೇಮಠ

ಶಿಕ್ಷಣ

2012

31

ಜಿ.ಎಸ್.ಪರಮಶಿವಯ್ಯ

ವಿಜ್ಞಾನ

2012

32

ಡಾ ಸಾಗರ್ ದುಗಾಣಿ

ವಿಜ್ಞಾನ

2012

33

ಡಾ ಆರ್.ಎಲ್.ಕಶ್ಯಪ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

2012

34

ಪ್ರೊ ಎನ್.ಜಿ.ಕರೂರ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

2012

35

ಹಿರೇಮಗಳೂರು ಕಣ್ಣನ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

2012

36

ಪ್ರೊ ಸಿ.ವಿ.ಕೆರಿಮನಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2012

37

ಸುಧಾಕರ ಚತುರ್ವೇದಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2012

38

ಡಾ ಸಿ.ವಿ.ರುದ್ರಾರಾಧ್ಯ

ಯೋಗ

2012

39

ರಾಮನಗೌಡ ಶಿವನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ

ಯೋಗ

2012

40

ಡಾ ಈಶ್ವರ.ಎಸ್.ಮೆಣಸಿನಕಾಯಿ

ಯೋಗ

2012

41

ಇ.ವಿ.ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ

ಮಾಧ್ಯಮ

2012

42

ಎಸ್.ಕೆ.ಶೇಷಚಂದ್ರಿಕ

ಮಾಧ್ಯಮ

2012

43

ಗೋಪಾಲ ಪ್ರಹ್ಲಾದರಾವ್ ನಾಯಕ

ಮಾಧ್ಯಮ

2012

44

ಟಿ.ವಿ.ಶಿವಾನಂದನ್

ಮಾಧ್ಯಮ

2012

45

ಎಸ್.ಶಾಂತಾರಾಮ್

ಮಾಧ್ಯಮ

2012

46

ತಾತ್ಯಾರಾವ್ ಕಾಂಬಳೆ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2012

47

ಪಿ.ಎಸ್.ಬೆಂಜಮಿನ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2012

48

ಅರವಿಂದ ಸೀತಾರಾಮ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2012

49

ಬಸವಲಿಂಗ ಪಟ್ಟದ್ದೇವರು

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2012

50

ವಸಂತನಾರಾಯಣ ಕುಲಕರ್ಣಿ

ಕೃಷಿ

2012

51

ಡಾ ಲಿಂಗಣ್ಣ ಕಲಬುರ್ಗಿ

ಹೊರನಾಡು

2012

52

ಪುಟ್ಟಸ್ವಾಮಿ ಗುಡಿಗಾರ್

ಹೊರನಾಡು

2012

53

ಉಮಾಪತಿ

ಹೊರನಾಡು

2012

54

ಶಂಕರ ಕುಂಬಿ

ಪರಿಸರ

2012

55

ಡಾ ಎಚ್.ಸಿ.ಶರತ್ ಚಂದ್ರ

ಪರಿಸರ

2012

56

ಅಧ್ಯಕ್ಷರು (ಶಂಕರಪ್ಪ ರಾಮಪ್ಪ ಸಂಕಣ್ಣವರ್)

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2012

57

ಕರ್ನಾಟಕ ಅಂಧರ ಕ್ಷೇಮಾಭ್ಯುದಯ ಸಂಸ್ಥೆ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2012

58

ರಂಗಶ್ರೀ ಕಲಾಸಂಸ್ಥೆ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2012

59

ಕರ್ನಾಟಕ ಇಂಜಿನಿಯರ್ಸ್ ಅಕಾಡೆಮಿ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2012

60

ಅಧ್ಯಕ್ಷರು (ಶ್ರೀ ಮೋಹನ್)

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2012

61

ಸ್ಪೂರ್ತಿ ಧಾಮ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2012

62

ಮೊಗವೀರ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಮಂಡಳಿ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2012

63

ಕೋ.ಚೆನ್ನಬಸಪ್ಪ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2013

64

ಪ್ರೊ ಚಂದ್ರಕಾಂತ ಕುಸನೂರು

ಸಾಹಿತ್ಯ

2013

1

ಡಾ ಮಲ್ಲಿಕಾ ಘಂಟಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2013

2

ಪ್ರೊ ಕೆ.ಬಿ.ಸಿದ್ದಯ್ಯ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2013

3

ಡಾ ಶ್ರೀಕಂಠ ಕೂಡಿಗೆ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2013

4

ಗಜಾನನ ಹರಿಮಹಾಲೆ

ರಂಗಭೂಮಿ

2013

5

ಎಚ್.ವಿ.ವೆಂಕಟಸುಬ್ಬಯ್ಯ

ರಂಗಭೂಮಿ

2013

6

ನ.ರತ್ನ

ರಂಗಭೂಮಿ

2013

7

ಫ್ಲೋರಿನಾ ಬಾಯಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

2013

8

ಶಶಿಧರ ಅಡಪ

ರಂಗಭೂಮಿ

2013

9

ಸೋಹನ್ ಕುಮಾರಿ

ಸಂಗೀತ

2013

10

ಫಯಾಜ್ ಖಾನ್

ಸಂಗೀತ

2013

11

ಬಸವರಾಜ ತಿರುಕಪ್ಪ ಭಜಂತ್ರಿ

ಸಂಗೀತ

2013

12

ಹನುಮಂತರಾವ್ ಗೋನಾವರ

ಸಂಗೀತ

2013

13

ಎಂ.ಶಕುಂತಲಾ ಹನುಮಂತಪ್ಪ

ನೃತ್ಯ

2013

14

ಡಾ ಶಾಂತಿ ನಾಯಕ

ಜನಪದ

2013

15

ಎಲಿಸಪ್ಪ ಮಾದರ

ಜನಪದ

2013

16

ಬನ್ನೂರು ಕೆಂಪಮ್ಮ

ಜನಪದ

2013

17

ಮಹಾದೇವಪ್ಪ ಮೋನಪ್ಪ ಬಡಿಗೇರ

ಜನಪದ

2013

18

ಶರಣಪ್ಪ ವಡಿಗೇರಿ

ಜನಪದ

2013

19

ಡಾ ಕೆ.ಎಂ.ರಾಘವ ನಂಬಿಯಾರ್

ಯಕ್ಷಗಾನ

2013

20

ನಾರಾಯಣ ಹಾಸ್ಯಗಾರ ನೆಲ್ಲಿಕಟ್ಟೆ

ಯಕ್ಷಗಾನ

2013

21

ರಾಯಪ್ಪ ಸಂಗಪ್ಪ ಕುಂಬಾರ

ಯಕ್ಷಗಾನ

2013

22

ಲಕ್ಷ್ಮಿಬಾಯಿ ಸಾಲಹಳ್ಳಿ

ಯಕ್ಷಗಾನ

2013

23

ಸೂಲಗಿತ್ತಿ ನರಸಮ್ಮ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2013

24

ಕೊಂಡಜ್ಜಿ ಬಿ.ಷಣ್ಮುಖಪ್ಪ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2013

25

ಮೈನಾ ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2013

26

ಟಿ.ರಾಜ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2013

27

ಬಸವಲಿಂಗಪ್ಪ ಎಸ್.ಜಮಖಂಡಿ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2013

28

ಡಾ ಆರತಿ ಕೃಷ್ಣ

ಹೊರನಾಡು

2013

29

ಹರೇಕಳ ಹಾಜಬ್ಬ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2013

30

ಈಶ್ವರಚಂದ್ರ ಚಿಂತಾಮಣಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2013

31

ಸೂಗಯ್ಯ ಹಿರೇಮಠ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2013

32

ಶಾಹೀನ್ ಶಿಕ್ಷಣ ಸಂಸ್ಥೆ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2013

33

ಬಿ.ಬಿ.ಬಣ್ಣದ ಜನಪದ ಕಲಾಮೇಳ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2013

34

ಡಾ ಕೆ.ಪಿ.ರಾವ್

ವಿಜ್ಞಾನ

2013

35

ಡಾ ಎಸ್.ಅಯ್ಯಪ್ಪನ್

ವಿಜ್ಞಾನ

2013

36

ಕೆ.ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ

ಕೃಷಿ

2013

37

ಡಾ ಎಂ.ಡಿ.ಸುಭಾಷ ಚಂದ್ರ

ಕೃಷಿ

2013

38

ಅನುಸೂಯಮ್ಮ

ಕೃಷಿ

2013

39

ವಸಂತಕುಮಾರತ ತಿಮಕಾಪುರ

ಕೃಷಿ

2013

40

ಡಾ ಸಿ.ಎಂ.ಮುತ್ತಯ್ಯ

ಕ್ರೀಡೆ

2013

41

ಜಿ.ಎಚ್.ತುಳಸೀಧರ

ಕ್ರೀಡೆ

2013

42

ಸದಾಶಿವ ಸಾಲಿಯಾನ

ಕ್ರೀಡೆ

2013

43

ಶೀಲಾಗೌಡ

ಲಲಿತಕಲೆ

2013

44

ಅಲ್ಲಿಬಾಬ ಸೈ ನಧಾಫ

ಲಲಿತಕಲೆ

2013

45

ಟಿ.ಎಂ.ಮಾಯಾಚಾರ್

ಲಲಿತಕಲೆ

2013

46

ವಿಜಯ ಹಾಗರಗುಂಡಗಿ

ಲಲಿತಕಲೆ

2013

47

ಡಾ ವಿ.ಲಕ್ಷ್ಮಿನಾರಾಯಣ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2013

48

ಸುಂದರನಾಥ ಸುವರ್ಣ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2013

49

ಆರ್.ರತ್ನ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2013

50

ಲೋಕನಾಥ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

2013

51

ಗಿರಿಜಾ ಲೋಕೇಶ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

2013

52

ಗುಡಿಹಳ್ಳಿ ನಾಗರಾಜ

ಮಾಧ್ಯಮ

2013

53

ಸಿ.ಜಿ.ಮಂಜುಳಾ

ಮಾಧ್ಯಮ

2013

54

ಆರ್.ಪಿ.ವೆಂಕಟೇಶ ಮೂರ್ತಿ

ಮಾಧ್ಯಮ

2013

55

ಪಿ.ಮಹಮ್ಮದ್

ಮಾಧ್ಯಮ

2013

56

ಎಸ್.ಆರ್.ವೆಂಕಟೇಶಪ್ರಸಾದ್

ಮಾಧ್ಯಮ

2013

1

ಮೂಡ್ನಕೂಡು ಚಿನ್ನಸ್ವಾಮಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2014

2

ಡಾ. ಹೆಚ್. ಗಿರಿಜಮ್ಮ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2014

3

ಶೂದ್ರ ಶ್ರೀನಿವಾಸ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2014

4

ಜಿ. ಹೆಚ್. ಹನ್ನೆರೆಡುಮಠ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2014

5

ವಿಷ್ಣು ಜಿ. ಭಂಡಾರಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2014

6

ಕಂಠಿ ಹನುಮಂತರಾಯ

ರಂಗಭೂಮಿ

2014

7

ಅಬ್ದುಲ್ ಸಾಬ್ ಅಣ್ಣಿಗೇರಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

2014

8

ತೊಟ್ಟವಾಡಿ ನಂಜುಂಡಸ್ವಾಮಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

2014

9

ಜೆ. ಲೋಕೇಶ್

ರಂಗಭೂಮಿ

2014

10

ಶಿವಕುಮಾರಿ. ಬಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

2014

11

ವಿ. ಮಣಿ

ಸಂಗೀತ

2014

12

ಡಿ. ಕುಮಾರದಾಸ್

ಸಂಗೀತ

2014

13

ಎಸ್. ಶಂಕರ್

‍ಸಂಗೀತ

2014

14

ಇಂದೂ ವಿಶ್ವನಾಥ್

ಸಂಗೀತ

2014

15

ಪಂಕಜಾ ರಾಮಕೃಷ್ಣಯ್ಯ

ಸಂಗೀತ

2014

16

ಎಸ್. ಯೋಗಲಿಂಗಂ

ಜನಪದ

2014

17

ಮಾರುತಿ ಹಣಮಂತ ಭಜಂತ್ರಿ

ಜನಪದ

2014

18

ಪೂಜಾರಿ ನಾಗರಾಜ್

ಜನಪದ

2014

19

ಲಕ್ಷ್ಮೀಬಾಯಿ ರೇವಲ್

ಜನಪದ

2014

20

ಚಿಕ್ಕಮರಿಯಪ್ಪ

ಜನಪದ

2014

21

ವಣಸೆ ನಾರಾಯಣ ಗಾಣಿಗ

ಯಕ್ಷಗಾನ

2014

22

ಸಂಪಾಜೆ ಸೀನಪ್ಪ ರೈ

ಯಕ್ಷಗಾನ

2014

23

ಭೀಮವ್ವ ಶಿಳ್ಳೆಕ್ಯಾತ

ಬಯಲಾಟ

2014

24

ಬಸಪ್ಪ ದುಡಲಪ್ಪ ಸಲಲ

ಬಯಲಾಟ

2014

25

ಡಾ. ಗುರುರಾಜ್ ಹೆಬ್ಬಾರ್

‍ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

2014

26

ರೆ. ಫಾದರ್‍ ಡಾ. ಪಿ.ಜೆ.ಜೇಕಬ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2014

27

ಎನ್. ವೆಂಕಟೇಶ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2014

28

ಹನುಮಂತ ಬೊಮ್ಮಗೌಡ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2014

29

ಡಾ. ಲೀಲಾ ಸಂಪಿಗೆ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2014

30

ಡಾ. ಎಂ.ಎನ್. ವೆಂಕಟಾಚಲಯ್ಯ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2014

31

ಅಂಕೇಗೌಡ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2014

32

ದಾದಾ ಪೀರ್‍ ಪಂಜರ್ಲೆ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2014

33

ಕಾಂಚ್ಯಾಣಿ ಶರಣಪ್ಪ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2014

34

ಎಸ್. ಜಾನಕಿ

ಸಿನಿಮಾ

2014

35

ವೈಜನಾಥ ಬಿರಾದಾರ

ಸಿನಿಮಾ

2014

36

ಆರ್.‍ ಟಿ. ರಮಾ

ಸಿನಿಮಾ

2014

37

ಎಂ. ಎನ್. ರಾಜಶೇಖರ

ಸಿನಿಮಾ

2014

38

ಚಂದ್ರಶೇಖರ್‍ ವೈ. ಶಿಲ್ಪಿ

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2014

39

ವೈ. ಯಂಕಪ್ಪ

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2014

40

ಲಕ್ಷ್ಮೀ ರಾಮಪ್ಪ

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2014

41

ಖಾಸೀಂ ಕನ್ಸಾವಿ

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2014

42

ಡಿ. ಎ. ಚೌಡಪ್ಪ

ಕೃಷಿ/ಪರಿಸರ

2014

43

ಶಿವಾನಂದ ಕಳವೆ

ಕೃಷಿ/ಪರಿಸರ

2014

44

ಕೀರಣಗೆರೆ ಜಗದೀಶ್

ಕೃಷಿ/ಪರಿಸರ

2014

45

ಆಶಾ ಶೇಷಾದ್ರಿ

ಕೃಷಿ/ಪರಿಸರ

2014

46

ಖಾದ್ರಿ. ಎಸ್. ಅಚ್ಯುತನ್

ಮಾಧ್ಯಮ

2014

47

ಅಬ್ದುಲ್ ಹಫೀಸ್

ಮಾಧ್ಯಮ

2014

48

ಲಕ್ಷ್ಮಣ ಕೊಡಸೆ

ಮಾಧ್ಯಮ

2014

49

ಎಂ. ಬಿ. ದೇಸಾಯಿ

ಮಾಧ್ಯಮ

2014

50

ಸಂಧ್ಯಾ ಸತೀಶ್ ಪೈ

ಮಾಧ್ಯಮ

2014

51

ಕನ್ನಡ ಸಾಹಿತ್ಯ ಪರಿಷತ್ತು

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2014

52

ಶಾಂತಿ ಕುಟೀರ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2014

53

ಜಯಾ ಸುವರ್ಣ

ಹೊರನಾಡು

2014

54

ಡಾ. ಕಸ್ತೂರಿ ರಂಗನ್

ವಿಜ್ಞಾನ-ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ

2014

55

ಡಾ. ಬಿ. ಎನ್. ಸುರೇಶ್

ವಿಜ್ಞಾನ-ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ

2014

56

ಡಾ. ಪಿ. ಸತೀಶ ಚಂದ್ರ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2014

57

ಎಂ. ಆರ್. ಪೂವಮ್ಮ

ಕ್ರೀಡೆ

2014

58

ಮಮತಾ ಪೂಜಾರಿ

ಕ್ರೀಡೆ

2014

59

ವಿಲಾಸ ನೀಲಗುಂದ

ಕ್ರೀಡೆ

2014

1

ಪ್ರೊ. ಕೆ.ಜಿ. ನಾಗರಾಜಪ್ಪ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2015

2

ಶ್ರೀ ಜಿನದತ್ತ ದೇಸಾಯಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2015

3

ಶ್ರೀಮತಿ ಆರ್ಯಾಂಭ ಪಟ್ಟಾಭಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2015

4

ಶ್ರೀ ವೀರೇಂದ್ರ ಸಿಂಪಿ, ಬೀದರ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

2015

5

ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಎಲ್. ಕೇಶವಮೂರ್ತಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2015

6

ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಜಿ. ಸೋಮಶೇಖರ ರಾವ್

ರಂಗಭೂಮಿ

2015

7

ಶ್ರೀ ಕೆ. ಕರಿಯಪ್ಪ ಮಾಸ್ತರ್

ರಂಗಭೂಮಿ

2015

8

ಶ್ರೀಮತಿ. ಮುಮ್ತಾಜ್ ಬೇಗಂ

ರಂಗಭೂಮಿ

2015

9

ಶ್ರೀ ಸಂಜೀವಪ್ಪ ಗಬ್ಬೂರು

ರಂಗಭೂಮಿ

2015

10

ಶ್ರೀಮತಿ ವೀಣಾ ಆದವಾನಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

2015

11

ಶ್ರೀ ಶ್ರೀರಾಮುಲು

ಸಂಗೀತ-ನೃತ್ಯ

2015

12

ಶ್ರೀ ಲೋಕೇಶದಾಸ್

ಸಂಗೀತ-ನೃತ್ಯ

2015

13

ಶ್ರೀ ಖಾಸಿಂಸಾಬ್ ಜಮಾದಾರ್

ಸಂಗೀತ-ನೃತ್ಯ

2015

14

ಶ್ರೀಮತಿ ಶೋಭ .ಆರ್. ಹುಯಿಲಗೋಳ

ಸಂಗೀತ-ನೃತ್ಯ

2015

15

ಶ್ರೀಮತಿ ಚಿತ್ರಾ ವೇಣುಗೋಪಾಲ್

ಸಂಗೀತ-ನೃತ್ಯ

2015

16

ಶ್ರೀಮತಿ ಕಮಲಾಕ್ಷಿ .ಎಂ.ಜೆ

ಚಿತ್ರಕಲೆ-ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2015

17

ಶ್ರೀ ಪಿ.ಎಸ್. ಕಡೀಮನಿ

ಚಿತ್ರಕಲೆ-ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2015

18

ಶ್ರೀ ಮಲ್ಲಪ್ಪ ಮಳೆಯಪ್ಪ ಬಡಿಗೇರ

ಚಿತ್ರಕಲೆ-ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2015

19

ಶ್ರೀ ಎಸ್. ಮರಿಸ್ವಾಮಿ

ಚಿತ್ರಕಲೆ-ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2015

20

ಶ್ರೀ ಮಾರ್ಗೋಳಿ ಗೋವಿಂದ ಶೇರೇಗಾರ

ಯಕ್ಷಗಾನ-ಬಯಲಾಟ

2015

21

ಶ್ರೀ ಮೂಡಂಬೈಲು ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಶಾಸ್ತ್ರಿ

ಯಕ್ಷಗಾನ-ಬಯಲಾಟ

2015

22

ಶ್ರೀಮತಿ ಸಕ್ರವ್ವ ಯಲ್ಲವ್ವ ಪಾತ್ರೋಟ

ಯಕ್ಷಗಾನ-ಬಯಲಾಟ

2015

23

ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಸಿ. ತಮ್ಮಣ್ಣಾಚಾರ್

ಯಕ್ಷಗಾನ-ಬಯಲಾಟ

2015

24

ಡಾ|| ಪ್ರಕಾಶ್ ಭಟ್

ಕೃಷಿ-ಪರಿಸರ

2015

25

ಡಾ|| ಮಲ್ಲಣ್ಣ ನಾಗರಾಳ

ಕೃಷಿ-ಪರಿಸರ

2015

26

ಶ್ರೀ ಬನ್ನೂರು ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ

ಕೃಷಿ-ಪರಿಸರ

2015

27

ಶ್ರೀ ಮುತ್ತಣ್ಣ ಪೂಜಾರ

ಕೃಷಿ-ಪರಿಸರ

2015

28

ಶ್ರೀ ಎ.ಎಸ್. ಕಿರಣ್ ಕುಮಾರ್

ವಿಜ್ಞಾನ

2015

29

ಪ್ರೊ. ಅಬ್ದುಲ್ ಅಜೀಜ್

ವಿಜ್ಞಾನ

2015

30

ಡಾ|| ಆರ್.ಕೆ. ಸರೋಜ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2015

31

ಶ್ರೀಮತಿ ಸಾಹುಕಾರ್ ಜಾನಕಿ

ಸಿನಿಮಾ-ಕಿರುತೆರೆ

2015

32

ಶ್ರೀ ಸದಾಶಿವ ಬ್ರಹ್ಮಾವರ,

ಸಿನಿಮಾ-ಕಿರುತೆರೆ

2015

33

ಶ್ರೀ ಸಾಧು ಕೋಕಿಲ,

ಸಿನಿಮಾ-ಕಿರುತೆರೆ

2015

34

ಶ್ರೀ ಶನಿ ಮಹಾದೇವಪ್ಪ,

ಸಿನಿಮಾ-ಕಿರುತೆರೆ

2015

35

ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಎಸ್. ಪಾಟೀಲ,

ಸಂಕೀರ್ಣ

2015

36

ಶ್ರೀ ಲಕ್ಷ್ಮಣ್ ತೆಲಗಾವಿ,

ಸಂಕೀರ್ಣ

2015

37

ಶ್ರೀ ಫಕೀರೆಡ್ಡಪ್ಪ .ಬಿ. ಗದ್ದಿಕೇರಿ,

ಸಂಕೀರ್ಣ

2015

38

ಶ್ರೀ ಎಸ್. ತಿಪ್ಪೇಸ್ವಾಮಿ,

ಸಂಕೀರ್ಣ

2015

39

ಶ್ರೀಮತಿ ಶಾರದ ರಾಜಣ್ಣ,

ಹೊರನಾಡು

2015

40

ಶ್ರೀ ಎಂ.ಎಸ್. ಹೆಳವರ್,

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2015

41

ಡಾ. ಕಾರೀನ್ ಕುಮಾರ

‍ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

2015

42

ಶ್ರೀಮತಿ ಮೀರಾ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಶಾನುಭಾಗ,

‍ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

2015

43

ಡಾ|| ಆರ್.ಆರ್. ಪದಕಿ,

‍ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

2015

44

ಶ್ರೀಮತಿ ಅಕೈ ಪದ್ಮಶಾಲಿ,

‍ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

2015

45

ನ್ಯಾ. ಎ.ಜೆ. ಸದಾಶಿವ,

ನ್ಯಾಯಾಂಗ

2015

46

ಶ್ರೀ ಫ.ಗು. ಹಳಕಟ್ಟಿ ಸಂಶೋಧನಾ ಸಂಸ್ಥೆ,

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2015

47

ಶ್ರೀಮತಿ ಗಿಡಿಗೆರೆ ರಾಮಕ್ಕ ಮೊಗೇರ್ತಿ,

ಜನಪದ

2015

48

ಶ್ರೀ ಅಪ್ಪಗೆರೆ ತಿಮ್ಮರಾಜು,

ಜನಪದ

2015

49

ಶ್ರೀ ಕೆಂಚಮಾದೇಗೌಡ,

ಜನಪದ

2015

50

ಶ್ರೀಮತಿ ಹನಿಫಾ .ಎಂ. ಶೇಖ್,

ಜನಪದ

2015

51

ಶ್ರೀ ಗುರುಲಿಂಗಪ್ಪ ವೀರಸಂಗಪ್ಪ ಕರಡಿ,

ಜನಪದ

2015

52

ಶ್ರೀಮತಿ ಮರಮ್ಮ ಬಸಣ್ಣ ಶಿರವಾಟಿ,

ಜನಪದ

2015

53

ಶ್ರೀ ಕಲ್ಲೆ ಶಿವೋತ್ತಮರಾವ್,

ಮಾಧ್ಯಮ

2015

54

ಪ್ರೊ. ಹೆಚ್.ಎಸ್. ಈಶ್ವರ್,

ಮಾಧ್ಯಮ

2015

55

ಶ್ರೀಮತಿ ನಾಗಮಣಿ ಎಸ್. ರಾವ್,

ಮಾಧ್ಯಮ

2015

56

ಶ್ರೀ ಹನುಮಂತ ಹೂಗಾರ,

ಮಾಧ್ಯಮ

2015

57

ಶ್ರೀ ನಾಗಣ್ಣ,

ಮಾಧ್ಯಮ

2015

58

ಶ್ರೀ ಪಾಂಡಂಡ ಕುಟ್ಟಪ್ಪ,

ಕ್ರೀಡೆ

2015

59

ಶ್ರೀ ಎಂ. ನಿರಂಜನ್,

ಕ್ರೀಡೆ

2015

60

ಶ್ರೀ. ವಿನಯಕುಮಾರ್

ಕ್ರೀಡೆ

2015

1.    

ಮಹದೇವ ಶಿವಬಸಪ್ಪ ಪಟ್ಟಣ

ಸ್ವಾತಂತ್ರ‍್ಯ ಹೋರಾಟ

2016

2.   

ನ್ಯಾ. ಶಿವರಾಜ ಪಾಟೀಲ

ನ್ಯಾಯಾಂಗ

2016

3.    

ಬೆಜವಾಡ ವಿಲ್ಸನ್

ಹೊರನಾಡು

2016

4.   

ರಂ. ಶಾ. ಲೋಕಾಪೂರ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2016

5.   

ಬಿ. ಶಾಮಸುಂದರ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2016

6.   

ಕೆ. ಟಿ. ಗಟ್ಟಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2016

7.   

ಸುಕನ್ಯಾ ಮಾರುತಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2016

8.    

ಮೌಲಾಸಾಬ್ ಇಮಾಂಸಾಬ್ ನದಾಫ್

ರಂಗಭೂಮಿ

2016

9.   

ಶ್ರೀಮತಿ ಟಿ.ಹೆಚ್.ಹೇಮಲತ,

ರಂಗಭೂಮಿ

2016

10.  

ರಾಮೇಶ್ವರಿ ವರ್ಮಾ

ರಂಗಭೂಮಿ

2016

11.  

ಉಮಾರಾಣಿ ಬಾರೀಗಿಡದ

ರಂಗಭೂಮಿ

2016

12.  

ಚಂದ್ರಕುಮಾರ್‍ ಸಿಂಗ್

ರಂಗಭೂಮಿ

2016

13.  

ರೇವತಿ ಕಲ್ಯಾಣಕುಮಾರ್

ಚಲನಚಿತ್ರ-ಕಿರುತೆರೆ

2016

14.  

ಜೂಲಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ

ಚಲನಚಿತ್ರ-ಕಿರುತೆರೆ

2016

15.  

ಜೆ. ಕೆ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಮೂರ್ತಿ

ಚಲನಚಿತ್ರ-ಕಿರುತೆರೆ

2016

16.  

ಸಾ. ರಾ. ಗೋವಿಂದು

ಚಲನಚಿತ್ರ-ಕಿರುತೆರೆ

2016

17.  

ಸಯ್ಯದ್ ಸತ್ಯಜೀತ್

ಚಲನಚಿತ್ರ-ಕಿರುತೆರೆ

2016

18.  

ಕೆ. ಮುರಳೀಧರರಾವ್

ಸಂಗೀತ-ನೃತ್ಯ

2016

19.  

ದ್ವಾರಕೀ ಕೃಷ್ಣಸ್ವಾಮಿ

ಸಂಗೀತ-ನೃತ್ಯ

2016

20.  

ಶ್ರೀಮತಿ. ಹೈಮಾವತಮ್ಮ

ಸಂಗೀತ-ನೃತ್ಯ

2016

21.  

ನಾರಾಯಣ ಢಗೆ

ಸಂಗೀತ-ನೃತ್ಯ

2016

22.  

ವ್ಹಿ. ಜಿ. ಮಹಾಪುರುಷ.

ಸಂಗೀತ-ನೃತ್ಯ

2016

23.  

ತಿಮ್ಮಮ್ಮ

ಜಾನಪದ

2016

24.  

ಶಾರದಮ್ಮ

ಜಾನಪದ

2016

25.  

ಶ್ರೀ ಮಲ್ಲಯ್ಯ ಹಿಡಕಲ್‌

ಜಾನಪದ

2016

26.  

ಅಡಿವೆಪ್ಪ ಸಣ್ಣಬೀರಪ್ಪ ಕುರಿಯವರ

ಜಾನಪದ

2016

27.  

ಸೋಭಿನಾ ಮೋತೇಸ್ ಕಾಂಬ್ರೆಕರ್

ಜಾನಪದ

2016

28.  

ಚಿಕ್ಕಮರೀಗೌಡ

ಜಾನಪದ

2016

29.  

ಎಂ. ಆರ್.‍ ರಂಗನಾಥರಾವ್.

ಯಕ್ಷಗಾನ-ಬಯಲಾಟ

2016

30.  

ಪೇತ್ರಿ ಮಾಧವ ನಾಯ್ಕ

ಯಕ್ಷಗಾನ-ಬಯಲಾಟ

2016

31.  

ಕಿನ್ನಿಗೋಳಿ ಮುಖ್ಯ ಪ್ರಾಣ ಶೆಟ್ಟಿಗಾರ

ಯಕ್ಷಗಾನ-ಬಯಲಾಟ

2016

32.  

ಶ್ರೀಮತಿ ಸುಜಾತಮ್ಮ

ಯಕ್ಷಗಾನ-ಬಯಲಾಟ

2016

33.  

ದ್ಯಾಪ್ಲಪ್ಪ ಜ್ಯಾಂಪ್ಲೆಪ್ಪ ಲಮಾಣಿ

ಯಕ್ಷಗಾನ-ಬಯಲಾಟ

2016

34.  

ನಿಂಗಣ್ಣ ನಿಂಗಶೆಟ್ಟಿ

ಜಾನಪದ

2016

35.  

ತುಳಸಮ್ಮ ಕೆಲೂರ

ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

2016

36.  

ಸಿ. ಎಂ. ಮುನಿಯಪ್ಪ

ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

2016

37.  

ಟೀಮ್ ಯುವ (ಬೀದರ)

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2016

38.  

ನಜೀರ್‍ ಅಹಮದ್ ಯು ಶೇಖ್

ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

2016

39.  

ಎಂ. ಎನ್. ವಾಲಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2016

40.  

ಆರ್.‍ ಜೈಪ್ರಸಾದ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

2016

41.  

ಶಕುಂತಲಾ ನರಸಿಂಹನ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

2016

42.  

ದೇವರಾಜ ರೆಡ್ಡಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2016

43.  

ಧೃವ ರಾಮಚಂದ್ರ ಪತ್ತಾರ

ಚಿತ್ರಕಲೆ-ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2016

44.  

ಕಾಶೀನಾಥ ಶಿಲ್ಪಿ

ಚಿತ್ರಕಲೆ-ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2016

45.  

‍ಬಸವರಾಜ್ ಎಲ್ ಜಾನೆ

ಚಿತ್ರಕಲೆ-ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2016

46.  

ಪಾರ್ವತಮ್ಮ ಪಿಟೀಲೆ

ಚಿತ್ರಕಲೆ-ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2016

47.  

ಎಲ್. ಸಿ. ಸೋನ್ಸ್

ಕೃಷಿ- ಪರಿಸರ

2016

48.  

ಪ್ರೊ. ಜಿ. ಕೆ. ವಿರೇಶ್.

ಕೃಷಿ- ಪರಿಸರ

2016

49.  

ಕೆ. ಪುಟ್ಟಯ್ಯ

ಕೃಷಿ- ಪರಿಸರ

2016

50.  

ಡಾ.  ಎಮ್. ಎ. ಖಾದ್ರಿ

ಕೃಷಿ- ಪರಿಸರ

2016

51.  

ಪಿ. ಎಂ. ಮಣ್ಣೂರ

ಮಾಧ್ಯಮ

2016

52.  

ಭವಾನಿ ಎನ್. ಲಕ್ಷ್ಮಿನಾರಾಯಣ

ಮಾಧ್ಯಮ

2016

53.  

ಈಶ್ವರ ದೈತೋಟ

ಮಾಧ್ಯಮ

2016

54.  

ಇಂದೂಧರ ಹೊನ್ನಾಪೂರ

ಮಾಧ್ಯಮ

2016

55.  

‍ಜೆ. ಆರ್‍. ಲಕ್ಷ್ಮಣರಾವ್

ವಿಜ್ಞಾನ-ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ

2016

56.  

ಪ್ರೋ. ಕೆ. ಮುನಿಯಪ್ಪ

ವಿಜ್ಞಾನ-ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ

2016

57.  

ಡಾ. ಹೆಬ್ರಿ ಸುಭಾಷ ಕೃಷ್ಣ ಬಲ್ಲಾಳ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2016

58.  

ಸುರಜೀತ್ ಸಿಂಗ್

ಕ್ರೀಡೆ-ಯೋಗ

2016

59.  

ಎಸ್. ವಿ. ಸುನೀಲ್

ಕ್ರೀಡೆ-ಯೋಗ

2016

60.  

ಕೃಷ್ಣಾ ಅಮೋಗೆಪ್ಪಾ ನಾಯ್ಕೋಡಿ

ಕ್ರೀಡೆ-ಯೋಗ

2016

61.  

ತೇಜಸ್ವಿ ಕಟ್ಟಿಮನಿ

ಶಿಕ್ಷಣ

2016

1

ನ್ಯಾ:ಹೆಚ್.ಎನ್.ನಾಗಮೋಹನದಾಸ್

ನ್ಯಾಯಾಂಗ

2017

2

ಡಾ:ಬಸವರಾಜ  ಸಬರದ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2017

3

ಡಾ:ವೈದೇಹಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2017

4

ಶ್ರೀಮಾಹೇರ್‍ ಮಾನ್ಸೂನ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

2017

5

ಡಾ:ಹನುಮಾಕ್ಷಿ ಗೋಗಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2017

6

ಶ್ರೀ ಡಿ.ಎಸ್.ನಾಗಭೂಷಣ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2017

7

ಶ್ರೀ ಬೇಲೂರು ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

2017

8

ಶ್ರೀಮತಿ ಗುಡೂರು ಮಮತ

ರಂಗಭೂಮಿ

2017

9

ಶ್ರೀಸಿ.ಕೆ.ಗುಂಡಣ್ಣ

ರಂಗಭೂಮಿ

2017

10

ಶ್ರೀ ಶಿವಪ್ಪ ಭರಮಪ್ಪ

ರಂಗಭೂಮಿ

2017

11

ಶ್ರೀಮತಿ  ವರಲಕ್ಷೀ

ರಂಗಭೂಮಿ

2017

12

ಶ್ರೀ ಎನ್.ವೈ.ಪುಟ್ಟಣ್ಣಯ್ಯ

ರಂಗಭೂಮಿ

2017

13

ಡಾ:ಕೆ.ಜೆ.ಯೇಸುದಾಸ್

ಸಿನಿಮಾ-ಕಿರುತೆರೆ

2017

14

ಶ್ರೀಮತಿ ಕಾಂಚನ

ಸಿನಿಮಾ-ಕಿರುತೆರೆ

2017

15

ಶ್ರೀಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಚಂದ್ರು

ಸಿನಿಮಾ-ಕಿರುತೆರೆ

2017

16

ಶ್ರೀ ಹಾಸನ ರಘು

ಸಿನಿಮಾ-ಕಿರುತೆರೆ

2017

17

ವಿದೂಷಿ ಲಲಿತ ಜೆ.ರಾವ್

‍ಸಂಗೀತ-ನೃತ್ಯ

2017

18

ಪಂ.ರಾಜಪ್ರಭು ಧೋತ್ರೆ

‍ಸಂಗೀತ-ನೃತ್ಯ

2017

19

ಶ್ರೀ ರಾಜೇಂದ್ರ ಸಿಂಗ್ ಪವಾರ್

‍ಸಂಗೀತ-ನೃತ್ಯ

2017

20

‍ಶ್ರೀ ವೀರೇಶ ಕಿತ್ತೂರ

‍ಸಂಗೀತ-ನೃತ್ಯ

2017

21

ಶ್ರೀ ಉಳ್ಳಾಲ ಮೋಹನ್ ಕುಮಾರ್

‍ಸಂಗೀತ-ನೃತ್ಯ

2017

22

ಶ್ರೀ ತಂಬೂರಿ ಜವರಯ್ಯ

ಜಾನಪದ

2017

23

ಶ್ರೀಮತಿ ಶಾವಮ್ಮ

ಜಾನಪದ

2017

24

ಶ್ರೀ ಗೊರವರ ಮೈಲಾರಪ್ಪ

ಜಾನಪದ

2017

25

ಶ್ರೀಮತಿ ತಾಯಮ್ಮ

ಜಾನಪದ

2017

26

ಶ್ರೀ ಮಾನಪ್ಪ ಈರಪ್ಪ ಲೋಹಾರ

ಜಾನಪದ

2017

27

ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣಪ್ಪ ಗೋವಿಂದಪ್ಪ ಪುರದರ

ಜಾನಪದ

2017

28

ಶ್ರೀಮತಿ ಡೆಂಗಮ್ಮ

ಜಾನಪದ

2017

29

ಶ್ರೀ ಶಿವರಾಮ ಜೋಗಿ

ಯಕ್ಷಗಾನ-ಬಯಲಾಟ

2017

30

ಶ್ರೀ ಬಳ್ಕೂರು ಕೃಷ್ಣಯಾಜಿ

ಯಕ್ಷಗಾನ-ಬಯಲಾಟ

2017

31

ಶ್ರೀಮತಿ ಕೆ.ಪಂಪಾವತಿ

ಯಕ್ಷಗಾನ-ಬಯಲಾಟ

2017

32

ಶ್ರೀಮತಿ ಈಶ್ವರವ್ವ ಹುಚ್ಚವ್ವ ಮಾದರ

ಯಕ್ಷಗಾನ-ಬಯಲಾಟ

2017

33

ಶ್ರೀಮತಿ ಮೀರಾ ನಾಯಕ್

ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

2017

34

ಡಾ:ರವೀಂದ್ರನಾಥ ಶಾನುಭಾಗ್

ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

2017

35

ಲೆಫ್ಟಿನೆಂಟ್ ಜನರಲ್ ರಮೇಶ್ ಹಲ್ಗಲಿ

ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

2017

36

ಶ್ರೀ ರಾಮಚಂದ್ರ ಗುಹಾ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2017

37

ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಸಯ್ಯದ್ ಅಹಮದ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

2017

38

ಶ್ರೀ ಎಚ್.ಟಿ.ಮಂಜುನಾಥ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

2017

39

ಡಾ:ಪಿ.ಕೆ.ರಾಜಶೇಖರ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

2017

40

‍ಪ್ರೊ.ಬಿ.ಗಂಗಾಧರಮೂರ್ತಿ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2017

41

ಶ್ರೀಜಿ.ಎಲ್.ಎನ್.ಸಿಂಹ

ಚಿತ್ರಕಲೆ-ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2017

42

ಶ್ರೀಮತಿ ಶಾಣಮ್ಮ ಮ್ಯಾಗೇರಿ

ಚಿತ್ರಕಲೆ-ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2017

43

ಶ್ರೀ ಹೊನ್ನಪ್ಪಚಾರ್ಯ

ಚಿತ್ರಕಲೆ-ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2017

44

ಶ್ರೀ ಮನೋಹರ ಕೆ.ಪತ್ತಾರ

ಚಿತ್ರಕಲೆ-ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2017

45

ಡಾ:ಬಿಸಲಯ್ಯ

ಕೃಷಿ-ಪರಿಸರ

2017

46

ಶ್ರೀ ಅಬ್ದುಲ್ ಖಾದರ ಇಮಾಮ ಸಾಬ

ಕೃಷಿ-ಪರಿಸರ

2017

47

ಶ್ರೀ ಎಸ್.ಎಂ.ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ

ಕೃಷಿ-ಪರಿಸರ

2017

48

ಶ್ರೀ ಸಿ.ಯತಿರಾಜು

ಕೃಷಿ-ಪರಿಸರ

2017

49

ಶ್ರೀಮತಿ ಕುಸುಮಾ ಶಾನುಭಾಗ್

ಮಾಧ್ಯಮ

2017

50

ಶ್ರೀ ಎ.ಸಿ.ರಾಜಶೇಖರ್ ‍ಅಬ್ದೂರು)

ಮಾಧ್ಯಮ

2017

51

ಶ್ರೀ ವಿಠ್ಠಪ್ಪ ಗೋರಂಟ್ಲಿ

ಮಾಧ್ಯಮ

2017

52

ಶ್ರೀ ರಾಮದೇವ ರಾಕೆ

ಮಾಧ್ಯಮ

2017

53

ಡಾ: ಎಂ.ಆರ್‍.ಶ್ರೀನಿವಾಸನ್

ವಿಜ್ಞಾನ-ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ

2017

54

ಡಾ: ಮುನಿವೆಂಕಟಪ್ಪ ಸಂಜಪ್ಪ

ವಿಜ್ಞಾನ-ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ

2017

55

ಡಾ:ಶ್ರೀಮತಿ ಲೀಲಾವತಿ ದೇವದಾಸ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2017

56

ಶ್ರೀ ಎಲ್.ಶೇಖರ್‍ ನಾಯಕ್

ಕ್ರೀಡೆ

2017

57

ಶ್ರೀ ವಿ.ಆರ್‍.ರಘುನಾಥ್

ಕ್ರೀಡೆ

2017

58

ಶ್ರೀಮತಿ ಸಹನಾ ಕುಮಾರಿ

ಕ್ರೀಡೆ

2017

59

ಡಾ:ಪಿ.ಶ್ಯಾಮರಾಜು

ಶಿಕ್ಷಣ

2017

60

ಶ್ರೀಬಿ.ಎ.ರೆಡ್ಡಿ

ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2017

61

ಶ್ರೀ ರೋನಾಲ್ಡ್ ಕೊಲಾಸೋ

ಹೊರನಾಡು

2017

62

ನಾಗನೂರು ವಚನ ಅಧ್ಯಯನ ಕೇಂದ್ರ ಹಾಗೂ ಪ್ರಕಾಶನ ಬೆಳಗಾವಿ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2017

1

ಶ್ರೀ. ಎಂ. ಎಸ್. ಪ್ರಭಾಕರ (ಕಾಮರೂಪಿ)

ಸಾಹಿತ್ಯ

2018

2

ಶ್ರೀ. ಹಸನ್‌ ನಯೀಂ ಸುರಕೋಡ್

ಸಾಹಿತ್ಯ

2018

3

ಶ್ರೀಮತಿ. ಚ. ಸರ್ವಮಂಗಳ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2018

4

ಶ್ರೀ. ಚಂದ್ರಶೇಖರ ತಾಳ್ಯ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2018

5

ಶ್ರೀ. ಎಸ್. ಎನ್. ರಂಗಸ್ವಾಮಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

2018

6

ಶ್ರೀ. ಪುಟ್ಟಸ್ವಾಮಿ.

ರಂಗಭೂಮಿ

2018

7

ಶ್ರೀ. ಪಂಪಣ್ಣ ಕೋಗಳಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

2018

8

ಶ್ರೀ ಅಣ್ಣು ದೇವಾಡಿಗ

ಸಂಗೀತ

2018

9

ಶ್ರೀ ಎಂ. ಆರ್‌. ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ

ನೃತ್ಯ

2018

10

ಶ್ರೀ. ಗುರುವ ಕೊರಗ

ಜಾನಪದ

2018

11

ಶ್ರೀಮತಿ. ಗಂಗಹುಚ್ಚಮ್ಮ

ಜಾನಪದ

2018

12

ಶ್ರೀ. ಚನ್ನಮಲ್ಲೇಗೌಡ

ಜಾನಪದ

2018

13

ಶ್ರೀ. ಶರಣಪ್ಪ ಬೂತೇರ

ಜಾನಪದ

2018

14

ಶ್ರೀಮತಿ ಶಂಕ್ರಮ್ಮ ಮಹಾದೇವಪ್ಪಾ

ಜಾನಪದ

2018

15

ಶ್ರೀ ಬಸವರಾಜ ಅಲಗೂಡ

ಜಾನಪದ

2018

16

ಶ್ರೀಮತಿ ಚೂಡಾಮಣಿ ರಾಮಚಂದ್ರ

ಜಾನಪದ

2018

17

ಶ್ರೀ. ಯಮನಪ್ಪ ಚಿತ್ರಗಾರ

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2018

18

ಶ್ರೀ ಬಸಣ್ಣ ಕಾಳಪ್ಪ ಕಂಚಗಾರ

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2018

19

ಶ್ರೀ ಬಸವರಾಜ ರೇವಣ್ಣಸಿದ್ದಪ್ಪ ಉಪ್ಪಿನ

ಚಿತ್ರಕಲೆ

2018

20

ಶ್ರೀ. ಕೆನೆತ್ ಪೊವೆಲ್ 

ಕ್ರೀಡೆ

2018

21

ಶ್ರೀ. ವಿನಯ .ವಿ.  ಎಸ್.

ಕ್ರೀಡೆ

2018

22

ಶ್ರೀ. ಚೇತನ್ ಆರ್.

ಕ್ರೀಡೆ

2018

23

ಶ್ರೀ ಹಿರಿಯಡ್ಕ ಗೋಪಾಲ ರಾವ್‌

ಯಕ್ಷಗಾನ

2018

24

ಶ್ರೀ. ಸೀತಾರಾಮ ಕುಮಾರ ಕಟೀಲು

ಯಕ್ಷಗಾನ

2018

25

ಶ್ರೀಮತಿ. ಯಲ್ಲವ್ವಾ ರೊಡ್ಡಪ್ಪನವರ

ಬಯಲಾಟ

2018

26

ಶ್ರೀ. ಭೀಮರಾಯ ಬೋರಗಿ

ಬಯಲಾಟ

2018

27

ಶ್ರೀ. ಭಾರ್ಗವ

ಚಲನಚಿತ್ರ

2018

28

ಶ್ರೀ ಜೈಜಗದೀಶ್‌

ಚಲನಚಿತ್ರ

2018

29

ಶ್ರೀ. ರಾಜನ್

ಚಲನಚಿತ್ರ

2018

30

ಶ್ರೀ ದತ್ತುರಾಜ್           

ಚಲನಚಿತ್ರ

2018

31

ಶ್ರೀಮತಿ. ಗೀತಾ ರಾಮಾನುಜಂ

ಶಿಕ್ಷಣ

2018

32

ಶ್ರೀ. ಎ. ವಿ.ಎಸ್. ಮೂರ್ತಿ

ಶಿಕ್ಷಣ

2018

33

ಡಾ. ಕೆ. ಪಿ. ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ

ಶಿಕ್ಷಣ

2018

34

ಶ್ರೀ. ಶಿವಾನಂದ ಕೌಜಲಗಿ

ಶಿಕ್ಷಣ

2018

35

ಪ್ರೊ. ಸಿ. ಇ. ಜಿ. ಜಸ್ಟೋ

ವಿಜ್ಞಾನ-ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ

2018

36

ಶ್ರೀ. ಆರ್.‍ಎಸ್. ರಾಜಾರಾಂ.

ಸಂಕೀರ್ಣ

2018

37

ಮೇಜರ್ ಪ್ರದೀಪ್ ಆರ್ಯ 

ಸಂಕೀರ್ಣ

2018

38

ಶ್ರೀ. ಸಿ. ಕೆ. ಜೋರಾಪುರ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2018

39

ಶ್ರೀ ನರಸಿಂಹಯ್ಯ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2018

40

ಶ್ರೀ. ಡಿ. ಸುರೇಂದ್ರಕುಮಾರ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

2018

41

ಶ್ರೀ. ಶಾಂತಪ್ಪನವರ್.‍ಪಿ. ಬಿ.

ಸಂಕೀರ್ಣ

2018

42

ಶ್ರೀ. ನಮಶಿವಾಯಂ ರೇಗುರಾಜ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

2018

43

ಶ್ರೀ. ಪಿ. ರಾಮದಾಸ್

ಸಂಕೀರ್ಣ

2018

44

ಶ್ರೀ. ಎಂ. ಜೆ. ಬ್ರಹ್ಮಯ್ಯ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2018

45

ಶ್ರೀ. ಜಿ. ಎನ್. ರಂಗನಾಥರಾವ್.

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2018

46

ಶ್ರೀ. ಬಸವರಾಜಸ್ವಾಮಿ.

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2018

47

ಶ್ರೀ. ಅಮ್ಮೆಂಬಳ ಆನಂದ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2018

48

ಸಿ. ರಾಮು

ಸಹಕಾರ

2018

49

ಶ್ರೀ. ಆನಂದ್ ಸಿ. ಕುಂದರ್

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2018

50

ಶ್ರೀ. ರಾಚಪ್ಪ ಹಡಪದ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2018

51

ಶ್ರೀ. ಕೃಷ್ಣಕುಮಾರ ಪೂಂಜ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2018

52

ಶ್ರೀಮತಿ. ಮಾರ್ಗರೇಟ್ ಆಳ್ವ

ಸಮಾಜಸೇವೆ

2018

53

ಶ್ರೀಮತಿ. ಮಹಾದೇವಿ ಅಣ್ಣಾರಾವ ವಣದೆ

ಕೃಷಿ

2018

54

ಶ್ರೀ. ಮೂಕಪ್ಪ ಪೂಜಾರ್

ಕೃಷಿ

2018

55

ಶ್ರೀ. ಕಲ್ಮನೆ ಕಾಮೇಗೌಡ

ಪರಿಸರ

2018

56

ರಂಗದೊರೆ ಸ್ಮಾರಕ ಆಸ್ಪತ್ರೆ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2018

57

ಡಾ. ನಾಡಗೌಡ ಜೆ. ವಿ.

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2018

58

ಡಾ. ಸೀತಾರಾಮ ಭಟ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2018

59

ಪಿ. ಮೋಹನರಾವ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2018

60

ಡಾ. ಎಂ. ಜಿ. ಗೋಪಾಲ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2018

61

ಶ್ರೀ. ಎಚ್. ಎಲ್. ದತ್ತು

ನ್ಯಾಯಾಂಗ

2018

62

ಡಾ. ಎ. ಎ. ಶೆಟ್ಟಿ.                

ಹೊರನಾಡು

2018

63

ಶ್ರೀ ಬಸವರಾಜ ಬಿಸರಳ್ಳಿ

ಸ್ವಾತಂತ್ರ‍್ಯ ಹೋರಾಟಗಾರರು

2018

1

ವಿಶ್ವನಾಥ್ ಭಾಸ್ಕರ್‌ ಗಾಣಿಗ

ಕ್ರೀಡೆ

2019

2

‍ಯು ರಮೇಶರಾವ್

ಚಿತ್ರಕಲೆ

2019

3

ಪರಶುರಾಮ ಸಿದ್ಧಿ

ರಂಗಭೂಮಿ

2019

4

ಮೋಹನ ಸೀತನೂರು

ಚಿತ್ರಕಲೆ

2019

5

ಚೇನಂಡ ಎ. ಕುಟ್ಟಪ್ಪ

ಕ್ರೀಡೆ

2019

6

ರಮೇಶ ವೈದ್ಯ

ಸಹಕಾರ

2019

7

ಪಾಲ್‌ ಸುದರ್ಶನ್‌

ರಂಗಭೂಮಿ

2019

8

ಡಾ. ವಿಜಯ ಸಂಕೇಶ್ವರ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2019

9

ನೀಲ್‌ಗಾರರು ದೊಡ್ಡಗವಿ ಬಸಪ್ಪ ಮಂಟೇಸ್ವಾಮಿ  ಪರಂಪರೆ

ಜಾನಪದ

2019

10

ಕುಮಾರ್‌ ಎನ್‌

ನ್ಯಾಯಾಂಗ

2019

11

ಡಾ. ಮಂಜಪ್ಪ ಶೆಟ್ಟಿ ಮಸಗಲಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2019

12

ನವರತ್ನ ಇಂದುಕುಮಾರ

ಗುಡಿ ಕೈಗಾರಿಕೆ

2019

13

ಜಯಕುಮಾರ ಕೊಡಗನೂರ

ಕಿರುತೆರೆ

2019

14

ಪ್ರೊ|| ಬಿ.ರಾಜಶೇಖರಪ್ಪ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2019

15

ಡಾ|| ಹನುಮಂತರಾಯ ಪಂಡಿತ್‌

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2019

16

ಬಿ.ಕೆ.ದೇವ ರಾವ್‌

ಕೃಷಿ

2019

17

ಶ್ರೀಧರ ಭಂಡಾರಿ  ಪುತ್ತೂರು

ಯಕ್ಷಗಾನ

2019

18

ಎಸ್‌.ಟಿ.ಶಾಂತ ಗಂಗಾಧರ್‌

ಸಂಕೀರ್ಣ

2019

19

ಸಾಲು ಮರದ ವೀರಾಚಾರ್‌

ಪರಿಸರ

2019

20

ಛೋಟೆ ರೆಹಮತ್‌ ಖಾನ್‌

ಸಂಗೀತ

2019

21

ಎಸ್‌.ಆರ್‌.ಗುಂಜಾಳ್‌

ಶಿಕ್ಷಣ

2019

22

ನಂದಿತ ನಾಗನಗೌಡರ್

ಕ್ರೀಡೆ

2019

23

ವಿಶ್ವೇಶವರ ಸಜ್ಜನ್‌

ಕೃಷಿ

2019

24

ವೈ ಮಲ್ಲಪ್ಪ ಗವಾಯಿ

ಬಯಲಾಟ

2019

25

ಹೊಳಬಸಯ್ಯ ದುಂಡಯ್ಯ ಸಂಬಳದ

ಜಾನಪದ

2019

26

ಷ.ಬ್ರ.ಡಾ ಚನ್ನವೀರ ಶಿವಾಚಾರ್ಯರು, ಹಿರೇಮಠ, ಹಾರಕೂಡ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2019

27

ಭೀಮಸಿಂಗ್‌ ಸಕಾರಾಮ್ ರಾಥೋಡ್

ಜಾನಪದ

2019

28

ಡಾ|| ಆಂಜನಪ್ಪ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2019

29

ಭಾರ್ಗವಿ ನಾರಾಯಣ

ರಂಗಭೂಮಿ

2019

30

ನಾಗವಲ್ಲಿ ನಾಗರಾಜ್‌

ಸಂಗೀತ

2019

31

ಲೆಫ್ಟಿನೆಂಟ್ ಜನರಲ್ ಬಿಎನ್‌ಬಿಎಂ ಪ್ರಸಾದ

ಸಂಕೀರ್ಣ

2019

32

ಶ್ರೀಮತಿ ವನಿತಕ್ಕ

ಯೋಗ

2019

33

ಡಾ|| ನಾ ಸೋಮೇಶ್ವರ್‌

ಸಂಕೀರ್ಣ

2019

34

ಡಾ|| ನಾಗರತ್ನ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2019

35

ಬಿ.ವಿ.ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನಯ್ಯ

ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ

2019

36

ಶೈಲಶ್ರೀ

ಚಲನಚಿತ್ರಪ್ರ

2019

37

ಪ್ರಭಾತ್ ಆರ್ಟ ಇಂಟರ್‌ ನ್ಯಾಷನಲ್

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2019

38

ಜಯವಂತ ಮನ್ನೊಳಿ

ಹೊರನಾಡು

2019

39

ಶ್ರೀ ಗಂಗಾಧರ ಬೇವಿನಕೊಪ್ಪ

ಹೊರದೇಶ

2019

40

ಕೆ ವಿ ಸುಬ್ರಮಣ್ಯಂ

ವಿಮರ್ಶೆ

2019

41

ಹೂಲಿ ಶೇಖರ್‌

ರಂಗಭೂಮಿ

2019

42

ಶಿವಾಜಿ ‍ಛತ್ರಪ್ಪ ಕಾಗಣಿಕರ್

ಪರಿಸರ

2019

43

ಬಿ ಜಿ ಮೋಹನ ದಾಸ್

ಹೊರನಾಡು

2019

44

ಪ್ರೊ. ಟಿ ಶಿವಣ್ಣ

ಶಿಕ್ಷಣ

2019

45

ಡಾ. ಕೆ. ಚಿದಾನಂದ ಗೌಡ

ಶಿಕ್ಷಣ

2019

46

ಕು|| ಖುಷಿ

ಯೋಗ

2019

47

ವಿ ಎ ದೇಶಪಾಂಡೆ

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2019

48

ಚಂದ್ರಕಾಂತ ಕರದಳ್ಳಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2019

49

ಎಲ್‌.ಶಿವಲಿಂಗಯ್ಯ

ರಂಗಭೂಮಿ

2019

50

ಉಸ್ಮಾನ್‌ ಸಾಬ್‌ ಖಾದರ್‌ ಸಾಬ್‌

ಜಾನಪದ

2019

51

ಡಾ. ಮುದ್ದುಮೋಹನ ಭಾಆಸೇ(ನಿವೃತ್ತ)

ಸಂಗೀತ

2019

52

ಡಾ. ಸರಸ್ವತಿ ಚಿಮ್ಮಲಗಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2019

53

ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಉಡುಪ

ಸಂಗೀತ

2019

54

ಶ್ರೀ ಪತಂಜಲಿ  ಯೋಗ ಶಿಕ್ಷಣ ಸಮಿತಿ(ರಿ), ಕರ್ನಾಟಕ, ಹನಮಂತಪುರ

ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆ

2019

55

ಕೆ ಜ್ಞಾನೇಶ್ವರ

ಶಿಲ್ಪಕಲೆ

2019

56

ಕೊಟ್ರೇಶ ಚೆನ್ನಬಸಪ್ಪ ಕೊಟ್ರಪ್ಪನವರ

ಜಾನಪದ

2019

57

ಡಾ. ಗುರುರಾಜ ಕರ್ಜಗಿ

ಶಿಕ್ಷಣ

2019

58

ಡಾ. ಹೆಚ್‌.ಕೆ.ರಾಮನಾಥ

ರಂಗಭೂಮಿ

2019

59

ಡಾ. ಜಿ.ಟಿ. ಸುಭಾಷ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2019

60

ಎಸ್‌ ಜಿ ಭಾರತಿ

ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

2019

61

ಕೆ.ಆರ್. ಹೊಸಳಯ್ಯ

ವೀರಗಾಸೆ ಕುಣಿತ

2019

62

ಶ್ರೀ ಕೆ.  ಪ್ರಕಾಶ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಎಂ.ಆರ್.ಜಿ ಗ್ರೂಪ್ 

ಹೊಟೇಲ್ ಉದ್ಯಮ

2019

63

ಡಾ|| ಕೃಷ್ಣ ಪ್ರಸಾದ್  

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2019

64

ಶ್ರೀ ಕತ್ತಿಗೆ ಚನ್ನಪ್ಪ

ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

2019

 

 

ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ : 10-02-2020 12:07 PM ಅನುಮೋದಕರು: Admin