ಪದ್ಮಶ್ರೀ

ಪದ್ಮಶ್ರೀ  ಪ್ರಶಸ್ತಿ  ಪುರಸ್ಕೃತರ  ಪಟ್ಟಿ

 

ಪುರಸ್ಕೃತರ ಹೆಸರು

ಸೇವೆ

ವರ್ಷ

ಹುಮಾಯೂನ್ ಮಿರ್ಜಾ

          ನಾಗರಿಕ ಸೇವೆ

1955

ಮುರಿಗೆಪ್ಪ ಚನ್ನವೀರಪ್ಪ ಮೋದಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1956

ಎಸ್. ಆರ್. ರಂಗನಾಥನ್

ಸಾಹಿತ್ಯ ಶಿಕ್ಷಣ

1957

ದೇವಿಕಾ ರಾಣಿ

ಕಲೆ

1958

ಮೇರಿ ರತ್ನಮ್ಮ ಐಸಾಕ್

ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

1959

ಗಣೇಶ್ ಗೋಬಿಂದ್ ಕಾರ್ಖನೀಸ್

ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

1959

ಮ್ಯಾಥ್ಯೂ ಕಂಡಥಿಲ್ ಮಥುಲ್ಲಾ

ನಾಗರೀಕ ಸೇವೆ

1959

ಬಳ್ಳಾರಿ ಶಾಮಣ್ಣ ಕೇಶವನ್

ಸಾಹಿತ್ಯ-ಶಿಕ್ಷಣ

1960

ವೈದ್ಯನಾಥ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯನ್

ನಾಗರಿಕ ಸೇವೆ

1960

ವಿನಾಯಕ ಕೃಷ್ಣ ಗೋಕಾಕ

ಸಾಹಿತ್ಯ-ಶಿಕ್ಷಣ

1961

ಅಗ್ರಂ ಕೃಷ್ಣಮಾಚಾರ್

ನಾಗರಿಕ ಸೇವೆ

1961

ಈವೆಂಜಿಲೈನ್ ಲಾಜರಸ್

ಸಾಹಿತ್ಯ-ಶಿಕ್ಷಣ

1961

ವೀರನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್

ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

1961

ಸಿ.ಕೆ.ವೆಂಕಟರಾಮಯ್ಯ

ಸಾಹಿತ್ಯ-ಶಿಕ್ಷಣ

1962

ವಿಷ್ಣು ಮಾಧವ ಘಾಟ್ಗೆ

ವಿಜ್ಞಾನ-ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ

1965

ಟಿ.ಎಮ್.ಎ.ಪೈ

ಸಾಹಿತ್ಯ-ಶಿಕ್ಷಣ

1965

ಸತೀಶ್ ಧವನ್

ವಿಜ್ಞಾನ-ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ

1966

ಸಂಗನಬಸಪ್ಪ ಮಲ್ಲನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್

ನಾಗರಿಕ ಸೇವೆ

1966

ಬಿ. ಶಿವಮೂರ್ತಿ ಶಾಸ್ತ್ರಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ-ಶಿಕ್ಷಣ

1966

ಶಂಕರ್ ಲಕ್ಷ್ಮಣ್

ಕ್ರೀಡೆ

1967

ದತ್ತಾತ್ರೇಯ ರಾಮಚಂದ್ರ ಬೇಂದ್ರೆ

ಸಾಹಿತ್ಯ-ಶಿಕ್ಷಣ

1968

ಸುಧಾ ವೆಂಕಟಶಿವಾರೆಡ್ಡಿ

ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

1968

ಬಿ.ಸರೋಜಾದೇವಿ

ಕಲೆ

1969

ಆರ್. ಬಸಪ್ಪಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್

ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

1969

ಘನಶ್ಯಾಮ್ ದಾಸ್ ಗೋಯಲ್

ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

1970

ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ ಮನ್ಸೂರ್

ಕಲೆ

1970

ಪಿ. ನರಸಿಂಹಯ್ಯ

ಸಾಹಿತ್ಯ-ಶಿಕ್ಷಣ

1970

ಇ ಎ ಎಸ್ ಪ್ರಸನ್ನ

ಕ್ರೀಡೆ

1970

ಮೇರಿ ತೋಡೆಸಾ

ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ

1971

ಗುಂಡಪ್ಪ ವಿಶ್ವನಾಥ

ಕ್ರೀಡೆ

1971

ಬಿ.ಎಸ್. ಚಂದ್ರಶೇಖರ್

ಕ್ರೀಡೆ

1972

ಹರಿಪ್ರಸಾಧ್ ಜೆಸ್ವಾಲ್

ನಾಗರಿಕ ಸೇವೆ

1972

ಪಲಹಳ್ಳಿ ಸೀತಾರಾಮಯ್ಯ

ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

1972

ಆರ್.‍ಮಾರ್ತಾಂಡ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1972

ಗುಬ್ಬಿ ವೀರಣ್ಣ

ಕಲೆ

1972

ಹರಿಶ್ಚಂದ್ರ ಕಾಶನಾಥ್ ಕರ್ವೆ

ನಾಗರೀಕ ಸೇವೆ

1973

ಕುಮಾರಿ ಕೊಂದಂಡ ರೋಹಿ ಪೂರ್ವಯ್ಯ

ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

1973

ಚಿನ್ನಸ್ವಾಮಿ ರಾಜನ್ ಸುಬ್ರಮಣಿಯ್ಯನ

ನಾಗರೀಕ ಸೇವೆ

1973

ಗೋವಿಂದ ಸ್ವರೂಪ್

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ

1973

ಗಿರೀಶ್ ಕಾರ್ನಡ್

ಕಲೆ

1974

ಕಲ್ಲೂರಿ ಗೋಪಾಲ್ ರಾವ್

ನಾಗರೀಕ ಸೇವೆ

1974

ಸೀತಾರಾಮ್ ರಾವ್‌ ವಲ್ಲೂರಿ

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ

1974

ಸ್ಟೇನ್‌ಲೇ ಜಾನ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

1975

ಬಸವರಾಜ್ ರಾಜಗೂರು

ಕಲೆ

1975

ಆರ್‌. ನಾಗೇಂದ್ರ ರಾವ್

ಕಲೆ

1976

ಡಾ.  ಮಾದವ್ ಧನಂಜಯ ಗಾಡ್ಗೀಲ್

ನಾಗರಿಕ ಸೇವೆ

1981

ಶ್ರೀ ಬಿ.ವಿ. ಕಾರಂತ್

ಕಲೆ

1981

ಡಾ. ಕೃಷ್ಣಸ್ವಾಮಿ ಕಸ್ತೂರಿರಂಗನ್

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

1982

ಶ್ರೀ ಪ್ರಕಾಶ್ ರಮೇಶ್ ಪಡುಕೋಣೆ

ಕ್ರೀಡೆಗಳು

1982

ಶ್ರೀ ಸೈಯದ್ ಎಮ್ಎಚ್ ಕಿರ್ಮಾನಿ

ಕ್ರೀಡೆಗಳು

1982

ಶ್ರೀ ವಕ್ಕಲೇರಿ ನಾರಾಯಣ ರಾವ್

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

1982

ಶ್ರೀ ನೀಲಾಂಬರ್ ಪಂತ್

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

1984

ಮೇಜರ್ ಸೋಮ ನಾಥ್ ಭಾಸ್ಕರ್

ನಾಗರಿಕ ಸೇವೆ

1985

ಶ್ರೀ ಗೋವಿಂದ್ ಭೀಮಾಚಾರಿ ಜೋಷಿ

ಇತರರು

1986

ಡಾ. ದೇಬಿಪ್ರಸನ್ನ ಪಟ್ಟನಾಯಕ್

ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ

1987

ಡಾ. ರಾಮದಾಸ ಪಣ್ಣೆಮಂಗಳೂರು ಶೆಣೈ

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

1987

ಶ್ರೀಮತಿ. ಚಿಂದೋಡಿ ಲೀಲಾ

ಕಲೆ

1988

ಕಿರಣ್ ಮಜುಂದಾರ್

ವಾಣಿಜ್ಯ ಮತ್ತು ಕೈಗಾರಿಕೆ

1989

ಪ್ರೊ ಮಲ್ಲಪ್ಪ ಕೃಷ್ಣ ಭಾರ್ಗವ

ಔಷಧಿ

1990

ಡಾ. ಬೆಂಗಳೂರು ಪುಟ್ಟಯ್ಯ ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

1991

ಡಾ. ಪುರೋಹಿತ ತಿರುನಾರಾಯನ ಅಯ್ಯಂಗಾರ್

ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ

1991

ಪ್ರೊ ಗೋವಿಂದರಾಜನ್ ಪದ್ಮನಾಭನ್

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

1991

ಶ್ರೀ ಬಿ.ಕೆ.ಎಸ್.ಅಯ್ಯಂಗಾರ್

ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ

1991

ಶ್ರೀ ರಮೇಶ್ ಗೆಲ್ಲಿ

ವಾಣಿಜ್ಯ ಮತ್ತು ಕೈಗಾರಿಕೆ

1991

ಶ್ರೀ ರುದ್ರಾರಾಧ್ಯ ಮುದ್ದು ಬಸವಾರಾಧ್ಯ

ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

1991

ಡಾ. ಮನಮೋಹನ್ ಅತ್ತಾವರ

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

1998

ಸೋದರಿ ಲಿಯೋನಾರ್ಡಾ ಏಂಜೆಲಾ ಕಾಸಿರಾಘಿ

ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

1998

ಡಾ. ಹನುಮಪ್ಪ ಸುದರ್ಶನ್

ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

2000

ಅಲೋಯ್ಸಿಯಸ್ ಪ್ರಕಾಶ್ ಫರ್ನಾಂಡೀಸ್

ಇತರೆ

2000

ನಾಗವಾರ ರಾಮರಾವ್ ನಾರಾಯಣ ಮೂರ್ತಿ

ವಾಣಿಜ್ಯ ಮತ್ತು ಕೈಗಾರಿಕೆ

2000

ಡಾ. ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಬಸವಣ್ಣೆಪ್ಪ ಕಂಬಾರ

ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ

2001

ಡಾ. ಚಂದ್ರತಿಲ್ ಗೌರಿ ಕೃಷ್ಣದಾಸ್ ನಾಯರ್

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2001

ಡಾ. ದೇವೇಗೌಡ ಜವರೇಗೌಡ

ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ

2001

ಡಾ. ಪ್ರೇಮ್ ಶಂಕರ್ ಗೋಯಲ್

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2001

ಶ್ರೀಮತಿ ಮಾಲತಿ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ಹೊಳ್ಳ

ಕ್ರೀಡೆಗಳು

2001

ಪ್ರೊ ಗೋವರ್ಧನ್ ಮೆಹ್ತಾ

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2001

ಪ್ರೊ ತಿರುಪತ್ತೂರ್ ವೆಂಕಟಾಚಲಮೂರ್ತಿ ರಾಮಕೃಷ್ಣನ್

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2001

ಮಹೇಶ್ ಭೂಪತಿ

ಕ್ರೀಡೆಗಳು

2001

ಡಾ. ಕೋಟಾ ಹರಿನಾರಾಯಣ

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2002

ಪ್ರೊ ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ ಬಾಲಕೃಷ್ಣನ್

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2002

ಪ್ರೊ ಪದ್ಮನಾಭನ್ ಬಲರಾಮ್

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2002

ಪ್ರೊ ರಾಮನಾಥ್ ಕೌಶಿಕ್

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2002

ವಾದಿರಾಜ್ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಕಟ್ಟಿ

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2003

ಡಾ. ದೇವಿ ಪ್ರಸಾದ್ ಶೆಟ್ಟಿ

ಔಷಧಿ

2004

ಡಾ. ಸ್ಯಾಮ್ಯುಯೆಲ್ ಪೌಲ್

ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ

2004

ಡಾ. ಸೈಯದ್ ಷಾ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಹುಸೇನಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ

2004

ಡಾ. ತುಮಕೂರು ಸೀತಾರಾಮಯ್ಯ ಪ್ರಹ್ಲಾದ್

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2004

ಡಾ. ವಿಶ್ವೇಶ್ವರಯ್ಯ ಪ್ರಕಾಶ್

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2004

ಪ್ರೊ ಮಮನ್ನಮನ ವಿಜಯನ್

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2004

ಬಟ್ಚು ಲುಟ್ಚ್ಮಿಯಾ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಮೂರ್ತಿ

ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

2004

ಕದ್ರಿ ಗೋಪಾಲನಾಥ್

ಕಲೆ

2004

ನಳಿನಿ ರಂಜನ್ ಮೊಹಾಂತಿ

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2004

ರಾಹುಲ್ ದ್ರಾವಿಡ್

ಕ್ರೀಡೆಗಳು

2004

ಭಾಗವತುಲು ದತ್ತಗುರು

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2005

ಮದಪ್ಪ ಮಹದೇವಪ್ಪ

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2005

ಅನಿಲ್ ಕುಂಬ್ಳೆ

ಕ್ರೀಡೆಗಳು

2005

ಕೆ ಸಿ ರೆಡ್ಡಿ

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2005

ಕವಿತಾ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ

ಕಲೆ

2005

ದೇವಪ್ಪ ಗೌಡ ಚಿನ್ನಯ್ಯ

ಔಷಧಿ

2006

ಪ್ರೊ ನರೇಂದ್ರ ಕುಮಾರ್

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2006

ಶ್ರೀ ಅಭಿನೇಶ್‌ ಮೈಕೆಲ್ ಫರ್ನಾಂಡಿಸ್

ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

2006

ಡಾ. ಮಂಜುನಾಥ ಚೊಲೆನಹಳ್ಳಿ ನಂಜಪ್ಪನವರ

ಔಷಧಿ

2007

ಡಾ. ತೆಕ್ಕೆತಿಲ್‌ ಕೊಚಂಡಿ ಅಲೆಕ್ಸ್

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2007

ಪ್ರೊಫೆಸರ್ (ಡಾ) ಕರಕ್‌ ಸಿಂಗ್ ವಲ್‌ಡಿಯ

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2007

ವಿ ಆರ್ ಗೌರಿಶಂಕರ್‌

ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

2008

ಪ್ರೊಫೆಸರ್ (ಡಾ)ಕೆ ಎಸ್‌ ನಿಸಾರ್ ಅಹ್ಮದ್

ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ

2008

ಡಾ. ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ

ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ

2009

ಡಾ. ಮತ್ತೂರು ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ

ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ

2009

ಶಶಿ ದೇಶಪಾಂಡೆ

ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ

2009

ಪಂಕಜ್ ಅಡ್ವಾಣಿ

ಕ್ರೀಡೆಗಳು

2009

ಅರುಂಧತಿ ನಾಗ್

ಕಲೆ

2010

ಬಿ ರಮಣ ರಾವ್

ಔಷಧಿ

2010

ಕೊಡಗನೂರು ಎಸ್ ಗೋಪಿನಾಥ್

ಔಷಧಿ

2010

ಎಮ್ ಆರ್ ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ ರಾವ್

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2010

ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮೀ ರವೀಂದ್ರನಾಥ್

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2010

ಗಿರೀಶ್ ಕಾಸರವಳ್ಳಿ

ಕಲಾತ್ಮಕ ಚಲನಚಿತ್ರ ತಯಾರಿಕೆ

2011

ನೋಮಿತಾ ಚಾಂಡಿ

ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

2011

ಅನಿತಾ ರೆಡ್ಡಿ

ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

2011

ಅನಂತ್ ದರ್ಶನ್ ಶಂಕರ್

ಸಾರ್ವಜನಿಕ ವಿದ್ಯಮಾನಗಳು

2011

ಎಂ ಅಣ್ಣಾಮಲೈ

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2011

ದೇವನೂರು ಮಹಾದೇವ

ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ

2011

ರಾಮಚಂದ್ರ ಸುಬ್ರಾಯ ಹೆಗ್ಡೆ ಚಿಟ್ಟಾಣಿ

ಕಲೆ - ಯಕ್ಷಗಾನ ನೃತ್ಯ ನಾಟಕ

2012

ಆರ್ ನಾಗರತ್ನಮ್ಮ

ಕಲೆ - ರಂಗಕಲೆ

2012

ಯಜ್ಞಸ್ವಾಮಿ ಸುಂದರ ರಾಜನ್

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2012

ಕೋಟಾ ಉಲ್ಲಾಸ ಕಾರಂತ

ಇತರೆ- ವನ್ಯಜೀವಿ ಸಂರಕ್ಷಣೆ ಮತ್ತು ಪರಿಸರ ರಕ್ಷಣೆ

2012

ಬಿ ಜಯಶ್ರೀ

ಕಲೆ

2013

ಪ್ರೊಫೆಸರ್ ಅಜಯ್ ಕೆ ಸೂದ್

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2013

ಪ್ರೊ ಕೃಷ್ಣಸ್ವಾಮಿ ವಿಜಯರಾಘವನ್

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2013

ಎಚ್. ಎನ್. ಗಿರೀಶ

ಕ್ರೀಡೆಗಳು

2013

ಎಸ್. ಅರುಣನ್

ವಿಜ್ಞಾನ-ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2015

ಟಿ. ವಿ. ಮೋಹನದಾಸ್ ಪೈ

ವಾಣಿಜ್ಯ-ಕೈಗಾರಿಕೆ

2015

ವಸಂತ್ ಶಾಸ್ತ್ರಿ

ವಿಜ್ಞಾನ-ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2015

ಎಸ್. ಕೆ. ಶಿವಕುಮಾರ್

ವಿಜ್ಞಾನ-ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2015

ಎಸ್.ಎಸ್.ರಾಜಮೌಳಿ

ಕಲೆ-ಸಿನಿಮಾ ನಿರ್ದೇಶನ

2016

ಪ್ರೊ. ಎಂ ವೆಂಕಟೇಶ್ ಕುಮಾರ್

ಕಲೆ- ಜಾನಪಕ ಕಲಾವಿದ

2016

ಡಾ. ಸಂತೇಶಿವರ ಭೈರಪ್ಪ

ಸಾಹಿತ್ಯ

2016

ಡಾ.ಎಂಎಂ ಜೋಶಿ

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2016

ಪ್ರೊ. ಡಾ. ಜಾನ್ ಎಬ್ನೆಜರ್

ವೈದ್ಯಕೀಯ

2016

ಡಾ. ನಾಗೇಂದ್ರ

ಯೋಗ

2016

ಮೈಲಸ್ವಾಮಿ ಅಣ್ಣಾದೊರೈ

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2016

ಪ್ರೊ. ದೀಪಾಂಕರ್ ಚಟರ್ಜಿ

ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್

2016

ಎಂ. ಪಂಡಿತ್ ದಾಸ

ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

2016

ಭಾರತಿ ವಿಷ್ಣುವರ್ಧನ್

ಕಲೆ

2017

ಸುಕ್ರಿ ಬೊಮ್ಮಗೌಡ

ಕಲೆ

2017

ಜಿ. ವೆಂಕಟಸುಬ್ಬಯ್ಯ

ಸಾಹಿತ್ಯ-ಶಿಕ್ಷಣ

2017

ಗಿರೀಶ್ ಭಾರದ್ವಾಜ್

ಸಮಾಜ ಸೇವೆ

2017

ಶೇಖರ್ ನಾಯಕ್

ಅಂಧರ ಕ್ರಿಕೆಟ್

2017

ವಿಕಾಸ್ ಗೌಡ

ಡಿಸ್ಕಸ್ ಎಸೆತ

2017

 

 

 

ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ​ : 10-02-2020 03:05 PM ಅನುಮೋದಕರು: Admin