ಪದ್ಮಶ್ರೀ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪುರಸ್ಕೃತರ ಪಟ್ಟಿ
ಪುರಸ್ಕೃತರ ಹೆಸರು |
ಸೇವೆ |
ವರ್ಷ |
ಹುಮಾಯೂನ್ ಮಿರ್ಜಾ |
ನಾಗರಿಕ ಸೇವೆ |
1955 |
ಮುರಿಗೆಪ್ಪ ಚನ್ನವೀರಪ್ಪ ಮೋದಿ |
ವೈದ್ಯಕೀಯ |
1956 |
ಎಸ್. ಆರ್. ರಂಗನಾಥನ್ |
ಸಾಹಿತ್ಯ ಶಿಕ್ಷಣ |
1957 |
ದೇವಿಕಾ ರಾಣಿ |
ಕಲೆ |
1958 |
ಮೇರಿ ರತ್ನಮ್ಮ ಐಸಾಕ್ |
ಸಮಾಜ ಸೇವೆ |
1959 |
ಗಣೇಶ್ ಗೋಬಿಂದ್ ಕಾರ್ಖನೀಸ್ |
ಸಮಾಜ ಸೇವೆ |
1959 |
ಮ್ಯಾಥ್ಯೂ ಕಂಡಥಿಲ್ ಮಥುಲ್ಲಾ |
ನಾಗರೀಕ ಸೇವೆ |
1959 |
ಬಳ್ಳಾರಿ ಶಾಮಣ್ಣ ಕೇಶವನ್ |
ಸಾಹಿತ್ಯ-ಶಿಕ್ಷಣ |
1960 |
ವೈದ್ಯನಾಥ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯನ್ |
ನಾಗರಿಕ ಸೇವೆ |
1960 |
ವಿನಾಯಕ ಕೃಷ್ಣ ಗೋಕಾಕ |
ಸಾಹಿತ್ಯ-ಶಿಕ್ಷಣ |
1961 |
ಅಗ್ರಂ ಕೃಷ್ಣಮಾಚಾರ್ |
ನಾಗರಿಕ ಸೇವೆ |
1961 |
ಈವೆಂಜಿಲೈನ್ ಲಾಜರಸ್ |
ಸಾಹಿತ್ಯ-ಶಿಕ್ಷಣ |
1961 |
ವೀರನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್ |
ಸಮಾಜ ಸೇವೆ |
1961 |
ಸಿ.ಕೆ.ವೆಂಕಟರಾಮಯ್ಯ |
ಸಾಹಿತ್ಯ-ಶಿಕ್ಷಣ |
1962 |
ವಿಷ್ಣು ಮಾಧವ ಘಾಟ್ಗೆ |
ವಿಜ್ಞಾನ-ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ |
1965 |
ಟಿ.ಎಮ್.ಎ.ಪೈ |
ಸಾಹಿತ್ಯ-ಶಿಕ್ಷಣ |
1965 |
ಸತೀಶ್ ಧವನ್ |
ವಿಜ್ಞಾನ-ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ |
1966 |
ಸಂಗನಬಸಪ್ಪ ಮಲ್ಲನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್ |
ನಾಗರಿಕ ಸೇವೆ |
1966 |
ಬಿ. ಶಿವಮೂರ್ತಿ ಶಾಸ್ತ್ರಿ |
ಸಾಹಿತ್ಯ-ಶಿಕ್ಷಣ |
1966 |
ಶಂಕರ್ ಲಕ್ಷ್ಮಣ್ |
ಕ್ರೀಡೆ |
1967 |
ದತ್ತಾತ್ರೇಯ ರಾಮಚಂದ್ರ ಬೇಂದ್ರೆ |
ಸಾಹಿತ್ಯ-ಶಿಕ್ಷಣ |
1968 |
ಸುಧಾ ವೆಂಕಟಶಿವಾರೆಡ್ಡಿ |
ಸಮಾಜ ಸೇವೆ |
1968 |
ಬಿ.ಸರೋಜಾದೇವಿ |
ಕಲೆ |
1969 |
ಆರ್. ಬಸಪ್ಪಗೌಡ ಪಾಟೀಲ್ |
ಸಮಾಜ ಸೇವೆ |
1969 |
ಘನಶ್ಯಾಮ್ ದಾಸ್ ಗೋಯಲ್ |
ಸಮಾಜ ಸೇವೆ |
1970 |
ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ ಮನ್ಸೂರ್ |
ಕಲೆ |
1970 |
ಪಿ. ನರಸಿಂಹಯ್ಯ |
ಸಾಹಿತ್ಯ-ಶಿಕ್ಷಣ |
1970 |
ಇ ಎ ಎಸ್ ಪ್ರಸನ್ನ |
ಕ್ರೀಡೆ |
1970 |
ಮೇರಿ ತೋಡೆಸಾ |
ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ |
1971 |
ಗುಂಡಪ್ಪ ವಿಶ್ವನಾಥ |
ಕ್ರೀಡೆ |
1971 |
ಬಿ.ಎಸ್. ಚಂದ್ರಶೇಖರ್ |
ಕ್ರೀಡೆ |
1972 |
ಹರಿಪ್ರಸಾಧ್ ಜೆಸ್ವಾಲ್ |
ನಾಗರಿಕ ಸೇವೆ |
1972 |
ಪಲಹಳ್ಳಿ ಸೀತಾರಾಮಯ್ಯ |
ಸಮಾಜ ಸೇವೆ |
1972 |
ಆರ್.ಮಾರ್ತಾಂಡ |
ವೈದ್ಯಕೀಯ |
1972 |
ಗುಬ್ಬಿ ವೀರಣ್ಣ |
ಕಲೆ |
1972 |
ಹರಿಶ್ಚಂದ್ರ ಕಾಶನಾಥ್ ಕರ್ವೆ |
ನಾಗರೀಕ ಸೇವೆ |
1973 |
ಕುಮಾರಿ ಕೊಂದಂಡ ರೋಹಿ ಪೂರ್ವಯ್ಯ |
ಸಮಾಜ ಸೇವೆ |
1973 |
ಚಿನ್ನಸ್ವಾಮಿ ರಾಜನ್ ಸುಬ್ರಮಣಿಯ್ಯನ |
ನಾಗರೀಕ ಸೇವೆ |
1973 |
ಗೋವಿಂದ ಸ್ವರೂಪ್ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ |
1973 |
ಗಿರೀಶ್ ಕಾರ್ನಡ್ |
ಕಲೆ |
1974 |
ಕಲ್ಲೂರಿ ಗೋಪಾಲ್ ರಾವ್ |
ನಾಗರೀಕ ಸೇವೆ |
1974 |
ಸೀತಾರಾಮ್ ರಾವ್ ವಲ್ಲೂರಿ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ |
1974 |
ಸ್ಟೇನ್ಲೇ ಜಾನ್ |
ವೈದ್ಯಕೀಯ |
1975 |
ಬಸವರಾಜ್ ರಾಜಗೂರು |
ಕಲೆ |
1975 |
ಆರ್. ನಾಗೇಂದ್ರ ರಾವ್ |
ಕಲೆ |
1976 |
ಡಾ. ಮಾದವ್ ಧನಂಜಯ ಗಾಡ್ಗೀಲ್ |
ನಾಗರಿಕ ಸೇವೆ |
1981 |
ಶ್ರೀ ಬಿ.ವಿ. ಕಾರಂತ್ |
ಕಲೆ |
1981 |
ಡಾ. ಕೃಷ್ಣಸ್ವಾಮಿ ಕಸ್ತೂರಿರಂಗನ್ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
1982 |
ಶ್ರೀ ಪ್ರಕಾಶ್ ರಮೇಶ್ ಪಡುಕೋಣೆ |
ಕ್ರೀಡೆಗಳು |
1982 |
ಶ್ರೀ ಸೈಯದ್ ಎಮ್ಎಚ್ ಕಿರ್ಮಾನಿ |
ಕ್ರೀಡೆಗಳು |
1982 |
ಶ್ರೀ ವಕ್ಕಲೇರಿ ನಾರಾಯಣ ರಾವ್ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
1982 |
ಶ್ರೀ ನೀಲಾಂಬರ್ ಪಂತ್ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
1984 |
ಮೇಜರ್ ಸೋಮ ನಾಥ್ ಭಾಸ್ಕರ್ |
ನಾಗರಿಕ ಸೇವೆ |
1985 |
ಶ್ರೀ ಗೋವಿಂದ್ ಭೀಮಾಚಾರಿ ಜೋಷಿ |
ಇತರರು |
1986 |
ಡಾ. ದೇಬಿಪ್ರಸನ್ನ ಪಟ್ಟನಾಯಕ್ |
ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ |
1987 |
ಡಾ. ರಾಮದಾಸ ಪಣ್ಣೆಮಂಗಳೂರು ಶೆಣೈ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
1987 |
ಶ್ರೀಮತಿ. ಚಿಂದೋಡಿ ಲೀಲಾ |
ಕಲೆ |
1988 |
ಕಿರಣ್ ಮಜುಂದಾರ್ |
ವಾಣಿಜ್ಯ ಮತ್ತು ಕೈಗಾರಿಕೆ |
1989 |
ಪ್ರೊ ಮಲ್ಲಪ್ಪ ಕೃಷ್ಣ ಭಾರ್ಗವ |
ಔಷಧಿ |
1990 |
ಡಾ. ಬೆಂಗಳೂರು ಪುಟ್ಟಯ್ಯ ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
1991 |
ಡಾ. ಪುರೋಹಿತ ತಿರುನಾರಾಯನ ಅಯ್ಯಂಗಾರ್ |
ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ |
1991 |
ಪ್ರೊ ಗೋವಿಂದರಾಜನ್ ಪದ್ಮನಾಭನ್ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
1991 |
ಶ್ರೀ ಬಿ.ಕೆ.ಎಸ್.ಅಯ್ಯಂಗಾರ್ |
ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ |
1991 |
ಶ್ರೀ ರಮೇಶ್ ಗೆಲ್ಲಿ |
ವಾಣಿಜ್ಯ ಮತ್ತು ಕೈಗಾರಿಕೆ |
1991 |
ಶ್ರೀ ರುದ್ರಾರಾಧ್ಯ ಮುದ್ದು ಬಸವಾರಾಧ್ಯ |
ಸಮಾಜ ಸೇವೆ |
1991 |
ಡಾ. ಮನಮೋಹನ್ ಅತ್ತಾವರ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
1998 |
ಸೋದರಿ ಲಿಯೋನಾರ್ಡಾ ಏಂಜೆಲಾ ಕಾಸಿರಾಘಿ |
ಸಮಾಜ ಸೇವೆ |
1998 |
ಡಾ. ಹನುಮಪ್ಪ ಸುದರ್ಶನ್ |
ಸಮಾಜ ಸೇವೆ |
2000 |
ಅಲೋಯ್ಸಿಯಸ್ ಪ್ರಕಾಶ್ ಫರ್ನಾಂಡೀಸ್ |
ಇತರೆ |
2000 |
ನಾಗವಾರ ರಾಮರಾವ್ ನಾರಾಯಣ ಮೂರ್ತಿ |
ವಾಣಿಜ್ಯ ಮತ್ತು ಕೈಗಾರಿಕೆ |
2000 |
ಡಾ. ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಬಸವಣ್ಣೆಪ್ಪ ಕಂಬಾರ |
ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ |
2001 |
ಡಾ. ಚಂದ್ರತಿಲ್ ಗೌರಿ ಕೃಷ್ಣದಾಸ್ ನಾಯರ್ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2001 |
ಡಾ. ದೇವೇಗೌಡ ಜವರೇಗೌಡ |
ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ |
2001 |
ಡಾ. ಪ್ರೇಮ್ ಶಂಕರ್ ಗೋಯಲ್ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2001 |
ಶ್ರೀಮತಿ ಮಾಲತಿ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ಹೊಳ್ಳ |
ಕ್ರೀಡೆಗಳು |
2001 |
ಪ್ರೊ ಗೋವರ್ಧನ್ ಮೆಹ್ತಾ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2001 |
ಪ್ರೊ ತಿರುಪತ್ತೂರ್ ವೆಂಕಟಾಚಲಮೂರ್ತಿ ರಾಮಕೃಷ್ಣನ್ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2001 |
ಮಹೇಶ್ ಭೂಪತಿ |
ಕ್ರೀಡೆಗಳು |
2001 |
ಡಾ. ಕೋಟಾ ಹರಿನಾರಾಯಣ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2002 |
ಪ್ರೊ ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ ಬಾಲಕೃಷ್ಣನ್ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2002 |
ಪ್ರೊ ಪದ್ಮನಾಭನ್ ಬಲರಾಮ್ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2002 |
ಪ್ರೊ ರಾಮನಾಥ್ ಕೌಶಿಕ್ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2002 |
ವಾದಿರಾಜ್ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಕಟ್ಟಿ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2003 |
ಡಾ. ದೇವಿ ಪ್ರಸಾದ್ ಶೆಟ್ಟಿ |
ಔಷಧಿ |
2004 |
ಡಾ. ಸ್ಯಾಮ್ಯುಯೆಲ್ ಪೌಲ್ |
ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ |
2004 |
ಡಾ. ಸೈಯದ್ ಷಾ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಹುಸೇನಿ |
ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ |
2004 |
ಡಾ. ತುಮಕೂರು ಸೀತಾರಾಮಯ್ಯ ಪ್ರಹ್ಲಾದ್ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2004 |
ಡಾ. ವಿಶ್ವೇಶ್ವರಯ್ಯ ಪ್ರಕಾಶ್ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2004 |
ಪ್ರೊ ಮಮನ್ನಮನ ವಿಜಯನ್ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2004 |
ಬಟ್ಚು ಲುಟ್ಚ್ಮಿಯಾ ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಮೂರ್ತಿ |
ಸಮಾಜ ಸೇವೆ |
2004 |
ಕದ್ರಿ ಗೋಪಾಲನಾಥ್ |
ಕಲೆ |
2004 |
ನಳಿನಿ ರಂಜನ್ ಮೊಹಾಂತಿ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2004 |
ರಾಹುಲ್ ದ್ರಾವಿಡ್ |
ಕ್ರೀಡೆಗಳು |
2004 |
ಭಾಗವತುಲು ದತ್ತಗುರು |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2005 |
ಮದಪ್ಪ ಮಹದೇವಪ್ಪ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2005 |
ಅನಿಲ್ ಕುಂಬ್ಳೆ |
ಕ್ರೀಡೆಗಳು |
2005 |
ಕೆ ಸಿ ರೆಡ್ಡಿ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2005 |
ಕವಿತಾ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ |
ಕಲೆ |
2005 |
ದೇವಪ್ಪ ಗೌಡ ಚಿನ್ನಯ್ಯ |
ಔಷಧಿ |
2006 |
ಪ್ರೊ ನರೇಂದ್ರ ಕುಮಾರ್ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2006 |
ಶ್ರೀ ಅಭಿನೇಶ್ ಮೈಕೆಲ್ ಫರ್ನಾಂಡಿಸ್ |
ಸಮಾಜ ಸೇವೆ |
2006 |
ಡಾ. ಮಂಜುನಾಥ ಚೊಲೆನಹಳ್ಳಿ ನಂಜಪ್ಪನವರ |
ಔಷಧಿ |
2007 |
ಡಾ. ತೆಕ್ಕೆತಿಲ್ ಕೊಚಂಡಿ ಅಲೆಕ್ಸ್ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2007 |
ಪ್ರೊಫೆಸರ್ (ಡಾ) ಕರಕ್ ಸಿಂಗ್ ವಲ್ಡಿಯ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2007 |
ವಿ ಆರ್ ಗೌರಿಶಂಕರ್ |
ಸಮಾಜ ಸೇವೆ |
2008 |
ಪ್ರೊಫೆಸರ್ (ಡಾ)ಕೆ ಎಸ್ ನಿಸಾರ್ ಅಹ್ಮದ್ |
ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ |
2008 |
ಡಾ. ಬನ್ನಂಜೆ ಗೋವಿಂದಾಚಾರ್ಯ |
ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ |
2009 |
ಡಾ. ಮತ್ತೂರು ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ |
ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ |
2009 |
ಶಶಿ ದೇಶಪಾಂಡೆ |
ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ |
2009 |
ಪಂಕಜ್ ಅಡ್ವಾಣಿ |
ಕ್ರೀಡೆಗಳು |
2009 |
ಅರುಂಧತಿ ನಾಗ್ |
ಕಲೆ |
2010 |
ಬಿ ರಮಣ ರಾವ್ |
ಔಷಧಿ |
2010 |
ಕೊಡಗನೂರು ಎಸ್ ಗೋಪಿನಾಥ್ |
ಔಷಧಿ |
2010 |
ಎಮ್ ಆರ್ ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ ರಾವ್ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2010 |
ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮೀ ರವೀಂದ್ರನಾಥ್ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2010 |
ಗಿರೀಶ್ ಕಾಸರವಳ್ಳಿ |
ಕಲಾತ್ಮಕ ಚಲನಚಿತ್ರ ತಯಾರಿಕೆ |
2011 |
ನೋಮಿತಾ ಚಾಂಡಿ |
ಸಮಾಜ ಸೇವೆ |
2011 |
ಅನಿತಾ ರೆಡ್ಡಿ |
ಸಮಾಜ ಸೇವೆ |
2011 |
ಅನಂತ್ ದರ್ಶನ್ ಶಂಕರ್ |
ಸಾರ್ವಜನಿಕ ವಿದ್ಯಮಾನಗಳು |
2011 |
ಎಂ ಅಣ್ಣಾಮಲೈ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2011 |
ದೇವನೂರು ಮಹಾದೇವ |
ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ |
2011 |
ರಾಮಚಂದ್ರ ಸುಬ್ರಾಯ ಹೆಗ್ಡೆ ಚಿಟ್ಟಾಣಿ |
ಕಲೆ - ಯಕ್ಷಗಾನ ನೃತ್ಯ ನಾಟಕ |
2012 |
ಆರ್ ನಾಗರತ್ನಮ್ಮ |
ಕಲೆ - ರಂಗಕಲೆ |
2012 |
ಯಜ್ಞಸ್ವಾಮಿ ಸುಂದರ ರಾಜನ್ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2012 |
ಕೋಟಾ ಉಲ್ಲಾಸ ಕಾರಂತ |
ಇತರೆ- ವನ್ಯಜೀವಿ ಸಂರಕ್ಷಣೆ ಮತ್ತು ಪರಿಸರ ರಕ್ಷಣೆ |
2012 |
ಬಿ ಜಯಶ್ರೀ |
ಕಲೆ |
2013 |
ಪ್ರೊಫೆಸರ್ ಅಜಯ್ ಕೆ ಸೂದ್ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2013 |
ಪ್ರೊ ಕೃಷ್ಣಸ್ವಾಮಿ ವಿಜಯರಾಘವನ್ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2013 |
ಎಚ್. ಎನ್. ಗಿರೀಶ |
ಕ್ರೀಡೆಗಳು |
2013 |
ಎಸ್. ಅರುಣನ್ |
ವಿಜ್ಞಾನ-ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2015 |
ಟಿ. ವಿ. ಮೋಹನದಾಸ್ ಪೈ |
ವಾಣಿಜ್ಯ-ಕೈಗಾರಿಕೆ |
2015 |
ವಸಂತ್ ಶಾಸ್ತ್ರಿ |
ವಿಜ್ಞಾನ-ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2015 |
ಎಸ್. ಕೆ. ಶಿವಕುಮಾರ್ |
ವಿಜ್ಞಾನ-ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2015 |
ಎಸ್.ಎಸ್.ರಾಜಮೌಳಿ |
ಕಲೆ-ಸಿನಿಮಾ ನಿರ್ದೇಶನ |
2016 |
ಪ್ರೊ. ಎಂ ವೆಂಕಟೇಶ್ ಕುಮಾರ್ |
ಕಲೆ- ಜಾನಪಕ ಕಲಾವಿದ |
2016 |
ಡಾ. ಸಂತೇಶಿವರ ಭೈರಪ್ಪ |
ಸಾಹಿತ್ಯ |
2016 |
ಡಾ.ಎಂಎಂ ಜೋಶಿ |
ವೈದ್ಯಕೀಯ |
2016 |
ಪ್ರೊ. ಡಾ. ಜಾನ್ ಎಬ್ನೆಜರ್ |
ವೈದ್ಯಕೀಯ |
2016 |
ಡಾ. ನಾಗೇಂದ್ರ |
ಯೋಗ |
2016 |
ಮೈಲಸ್ವಾಮಿ ಅಣ್ಣಾದೊರೈ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2016 |
ಪ್ರೊ. ದೀಪಾಂಕರ್ ಚಟರ್ಜಿ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2016 |
ಎಂ. ಪಂಡಿತ್ ದಾಸ |
ಸಮಾಜ ಸೇವೆ |
2016 |
ಭಾರತಿ ವಿಷ್ಣುವರ್ಧನ್ |
ಕಲೆ |
2017 |
ಸುಕ್ರಿ ಬೊಮ್ಮಗೌಡ |
ಕಲೆ |
2017 |
ಜಿ. ವೆಂಕಟಸುಬ್ಬಯ್ಯ |
ಸಾಹಿತ್ಯ-ಶಿಕ್ಷಣ |
2017 |
ಗಿರೀಶ್ ಭಾರದ್ವಾಜ್ |
ಸಮಾಜ ಸೇವೆ |
2017 |
ಶೇಖರ್ ನಾಯಕ್ |
ಅಂಧರ ಕ್ರಿಕೆಟ್ |
2017 |
ವಿಕಾಸ್ ಗೌಡ |
ಡಿಸ್ಕಸ್ ಎಸೆತ |
2017 |
ಡಾ.ದೊಡ್ಡರಂಗೇಗೌಡ |
ಸಾಹಿತ್ಯ |
2018 |
ಸೀತವ್ವ ದುಂಡಪ್ಪ ಜೋಡಟ್ಟಿ |
ಸಮಾಜಸೇವೆ |
2018 |
ಡಾ.ಸೂಲಗಿತ್ತಿ ನರಸಮ್ಮ |
ಸಮಾಜಕಾರ್ಯ |
2018 |
ಡಾ.ಆರ್.ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ |
ಕಲೆ |
2018 |
ಇಬ್ರಾಹಿಂ ನಬಿಸಾಹೇಬ್ ಸುತಾರ್ |
ಕಲೆ |
2018 |
ಡಾ. ರುದ್ರಪಟ್ಟಣಂ ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ ತಾರಾನಾಥನ್ ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ರುದ್ರಪಟ್ಟಣಂ ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ ತ್ಯಾಗರಾಜನ್ (ದ್ವಯ) |
ಕಲೆ |
2018 |
ಪ್ರೊ. ರೋಹಿಣಿ ಮಧುಸೂದನ್ ಗೋಡ್ಬೋಲೆ |
ವಿಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ |
2019 |
ಪ್ರೊ.ಶಾರದ ಶ್ರೀನಿವಾಸನ್ |
ಇತರೆ |
2019 |
ರಾಜೀವ್ ತಾರಾನಾಥ್ |
ಕಲೆ |
2019 |
ಸಾಲುಮರದ ತಿಮ್ಮಕ್ಕ |
ಸಮಾಜಕಾರ್ಯ |
2019 |
ಎಂ.ಪಿ. ಗಣೇಶ್ |
ಕ್ರೀಡೆ |
2020 |
ಪ್ರೊ. ಬೆಂಗಳೂರು ನಂಜುಂಡಯ್ಯ ಗಂಗಾಧರ್ |
ಔಷಧ |
2020 |
ಭರತ್ ಗೋಯೆಂಕಾ |
ವ್ಯಾಪಾರ ಮತ್ತು ಕೈಗಾರಿಕೆ |
2020 |
ತುಳಸಿ ಗೌಡ |
ಸಮಾಜಕಾರ್ಯ |
2020 |
ಹರೇಕಳ ಹಾಜಬ್ಬ |
ಸಮಾಜಕಾರ್ಯ |
2020 |
ವಿದುಷಿ ಕೆ.ಎಸ್. ಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ಮತ್ತು ಕೆ.ವಿ. ಸಂಪತ್ಕುಮಾರ್ (ಮರಣೋತ್ತರ) |
ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ |
2020 |
ಡಾ. ವಿಜಯ ಸಂಕೇಶ್ವರ್ |
ವ್ಯಾಪಾರ ಮತ್ತು ಕೈಗಾರಿಕೆ |
2020 |
ಮಾತಾ ಬಿ.ಮಂಜಮ್ಮ ಜೋಗತಿ |
ಜಾನಪದ ಕಲೆ |
2021 |
ರಂಗಸಾಮಿ ಲಕ್ಷ್ಮೀನಾರಾಯಣ ಕಶ್ಯಪ್ |
ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ |
2021 |
ಕೆ.ವೈ. ವೆಂಕಟೇಶ್ |
ಕ್ರೀಡೆ |
2021 |
ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣ : 27-01-2022 12:18 PM ಅನುಮೋದಕರು: Admin